1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Honda Rebel : Đoàn kết - Chia sẻ - Giao lưu (Part 5)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi bxtien, 08/06/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. anhvu1982

anhvu1982 Thành viên mới

chào cả nhà.
    tham khảo thêm nhé
    http://binhphuoc.org/diendan/phuoc-long-binh-phuoc/5620-du-lich-phuoc-long.html
    lên đầu nào
  2. phanbatrac

phanbatrac Thành viên mới

@ Surazu: Vặn gì mà hay thế? Xe không chỉ chạy ngọt hơn, Côn, ga còn nhạy hơn nữa? Chỉ nhau với...
    Côn mình hơi nặng, tay ga cũng vậy, đang tháo ra súc này súc nọ đây... Chắc phải gắn lại chạy qua nhờ Surazu vặn cho 1 cái quá, hehehe, khỏi cần xe chạy ngọt hơn cũng được...
  3. AADDEEKK

AADDEEKK Thành viên rất tích cực

Buồn quá các bác ơi.
    Sáng nay dẫn em beo ra chuẩn bị đi làm.
    Đề máy chả thấy em nó trả lời gì mà cứ im thin thít. điện đèn còi vẫn ok.
    Làm em phải đi làm bằng xe mượn.
    Chắc chổi than ở bộ đề bay rồi phải ko ạ.
  4. surazu

surazu Thành viên mới

5. surazu

surazu Thành viên mới

6. surazu

surazu Thành viên mới

--------------
    Giống con gái đâu, giống bố nó thôi vì bố nó "giống con gái" mà , Chúc mừng Vũ có thằng con trai giống bố!
  7. AADDEEKK

AADDEEKK Thành viên rất tích cực

@ bác Surazu: Thanks bác nhiều.
    @ AnhVu: Chúc mừng thằng nhóc của bác. Giống bố y chang. Đợi lớn lớn mua cho nó cái moto mini chạy nhỉ, hehe.
  8. thichdumon

thichdumon Thành viên mới

chào các bác em mê xe từ nhỏ nhưng vì o có điều kiên nên o mua được nay muốn được giao lưu với các bác trước là off cafe sau đó nhờ các`bác hướng dẫn mua 1 con rẻ bèo cho bằng chị bằng em có được o ạ ,xin cám ơn các bác trước nhé ,à em ở Sài gòn ạ
  9. Hiter

Hiter Thành viên tích cực

Xe bác chạy chưa? Hồi mới lấy xe mình cũng bị 1 phát, lại ở xa tít thành phố, ủn nổ chạy về tới tp, tắm táp cho em nó xong thì die cái IC, sửa xong củ IC thì tới lượt củ đề, hết củ đề thì đến cầu chì, lắm chuyện vừa buồn vừa cười vì đôi khi chỉ là quên chưa bật công tắc máy hoặc công tắc máy bị mát, bật mà không ăn cũng đủ làm mình phát điên. Nhất là 2 lần dừng đèn đỏ chết máy đề lại không được...
  10. tigertrung

tigertrung Thành viên rất tích cực

@bác hiệp, bác Duy: Xe em mấy hôm đầu tiên về cũng bị chết máy. Khác các bác một chút là: Em quay đầu xe sang một bên thì đèn mo sáng, đề được; nhưng để đầu xe thẳng là khỏi đèn đóm đề điếc luôn.
    Hôm ấy dính ngay buổi tối, em đi trên đường cứ khúc cua thì đèn sáng, chạy thẳng là tối hù, chỉ ớn mấy bác vàng vàng thấy chụp là đi đời luôn.
    Hôm sau chạy ra Bình motor trên Chu Văn An, mấy cậu đệ của bác Bình hí hoáy chỉnh đề được thì tắt đèn, đèn sáng thì không đề được, hì hục cả tiếng mới xong,chạy mà vẫn hồi hộp. Họ lấy 30.000.
    @ các bác: Có bác nào ra sửa ở chỗ Bình Motor này chưa nhẩy. Hôm đó điện cho bác Bình bác ấy bảo là 20 phút nữa ra, nhưng rốt cuộc là gần 3 tiếng sau vẫn chưa ra. Nghe nói ở đây sửa motor lớn là chính, chắc vì vậy bác Bình hỏi em sửa Bel nên cho leo cây luôn ?