1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Honda Rebel : Đoàn Kết - Gắn Bó - Chia sẻ - Giao Lưu ( Part 9 )

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi toannn76, 02/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. AADDEEKK

AADDEEKK Thành viên rất tích cực

Hahhaa, bài này quen quá nà.
  2. phatraumagma

phatraumagma Thành viên rất tích cực

SÁng hum wa dậy lên vườn cây tập thể dục hít thở khí trời .... wa những cơn gió lạnh của buổi sáng ban mai. em cảm nhận được chiều sẽ mưa nên em đi Altila cho chắc. thế là đúng y, chiều mưa xối sả he..he.. về đến nhà thấy con tít của mềnh bóng loáng, lòng em thầm phục mềnh wé, nên ko có ý muốn như pác Lầm đây.
    Sáng ni cũng SYM cho chắc.
    @ pác Vinh, Con Bel tròn ló dùng bình nguyên bản là 7A, nên cái khuôn cũng chỉ vậy, Riêng con Bel Vuông thì dùng 9A nên cái khung chứa bình lớn hơn. Theo kênh nghiệm của em thì pác cứ chơi cái bình YUASA 12V- 7A, thì nó đã wá mạnh điện rùi, loại bình này gắn vào hơn hẳn các loại kia. Đèn sáng hơn, điện đề mạnh hơn.... em đã tét.
    đừng độ chế chi mét công nhỉ,
  3. lamp78

lamp78 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

***x cọ...[r23)][r23)][r23)][r23)] 1 suất đánh giầy mà chúng nó trém em những 160K... [r37)][r37)][r37)][r37)] thế có điên không cơ chứ. Các bác nào đi uống càfê Góc Phố Xe bên đường Nguyễn Thiện Thuật thì chú ý thằng đánh giày bị sứt môi nhá. Nó đòi 160K, không cho là nó lăn lộn ra ăn vạ, ngại lắm.~X~X~X~X
  4. qvinh130

qvinh130 Thành viên rất tích cực

thank bác Phát,thế em mua cái khung bình beo vuông gắn vô beo tròn đc hem vậy bác,có phải chế cháo gì ko,vì em tính sơ sơ chỉ có 1 bóng đèn cos-pha 55/60w đã hết 5A rồi,còn bao nhiu bóng # chưa tính
  5. AADDEEKK

AADDEEKK Thành viên rất tích cực

He he, rút kinh nghiệm mai mốt nhớ hỏi kỹ trước khi đánh. Tốt nhất đừng đánh chỗ lạ. Khu vực đen của bọn này có cả công viên Lê Thị Riêng nữa.
    Giầy bác chưa bị xé ra (để dán keo vô) là may đấy.[r37)][r37)][r37)][r37)][r37)][r37)][r37)][r37)]

@bác Phát: Tình hình này con xờ đít nhà bác còn phải nằm đắp chiếu dài dài. he he he[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X
  6. Hiter

Hiter Thành viên tích cực

Thân chào các bác, hum wa em dính nguyên cơn mưa buổi chiều khi đi trả đồ, tính qua họ hàng thăm cám ơn thì đến vòng xuay Cát lái thấy mây đen kìn kit, ghé chủ cũ ôm được cái giấy xong, quay ra làm cái áo mưa nữa cho đủ 10 bộ (tính cả ở nhà) mặc chưa xong thì mưa xối xả, mưa tối mặt tối mũi, 2 vợ chông có áo mưa mà thật là, chỉ mỗi lưng không ướt, thế là trả đồ xong đi về luôn, tắm mà rét run cầm cập, kinh thật. Vậy là đám cưới em trước cũng mưa mà sau cũng mưa, hị hị. [:P][:P][:P]

Thôi em không dài dòng nữa, hôm nay em chưa off được vì còn bận đi đăng ký cho bà cả với bà 2 nên em xin gửi lời cám ơn chân thành nhất đến toàn thể anh chị em đã giúp em đón nàng vìa dinh và tham dự lễ cưới bọn em. Em đặc biệt cảm ơn bác Dầu, anh cả của đội đã cùng em đi xem giò cẳng để em múc vợ 2 và dành thời gian quý giá giúp em rinh vợ cả. [r2)]
    Ảnh thì ngoài mấy kiểu các bác chụp trong máy em thì em chưa có nhận được ảnh của bên DV, để cuối tuần em đi nhận ảnh với album em bốt luôn. :)>-

Một lần nữa em cảm ơn toàn thể anh em, chúc hội mình ngày càng đoàn kết, gắn bó và chia sẻ hơn nữa!

[r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)][r32)]

:-*:-*:-*:-*..............:-*:-*:-*:-*:-*:-*......:-*:-*:-*:-*..............:-*:-*:-*:-*:-*:-*......:-*:-*
    :-*:-*.....:-*:-*.........:-*:-*...........................:-*:-*.....:-*:-*..........:-*:-*............................:-*:-*
    :-*:-*..........:-*.........:-*:-*...........................:-*:-*...........:-*.........:-*:-*.............................:-*:-*
    :-*:-*....:-*:-*..........:-*:-*:-*:-*:-*:-*.....:-*:-*.....:-*:-*...........:-*:-*:-*:-*:-*:-*.....:-*:-*
    :-*:-*:-*:-*..............:-*:-*...........................:-*:-*:-*:-*................:-*:-*............................:-*:-*
    :-*:-*...:-*:-*...........:-*:-*...........................:-*:-*.....:-*:-*...........:-*:-*............................:-*:-*
    :-*:-*.....:-*:-*.........:-*:-*...........................:-*:-*............:-*.........:-*:-*.............................:-*:-*
    :-*:-*.......:-*:-*.......:-*:-*...........................:-*:-*......:-*:-*...........:-*:-*............................:-*:-*
    :-*:-*.........:-*:-*.....:-*:-*:-*:-*:-*:-*......:-*:-*:-*:-*................:-*:-*:-*:-*:-*:-*......:-*:-*:-*:-*:-*:-*

[r2)][r2)][r2)][r2)][r2)][r2)][r2)][r2)][r2)][r2)]
  7. neptune1999

neptune1999 Thành viên mới

Thèng cu ni chỉ bít cưỡi o biết sửa ,mi có thấy trong cái đám bùi nhùi đó có 2 cái đầu dây anh cột lại zí nhau o đó là cho xi nhan 1 bên ,còn lại là của bên kia ( vì lần trước tháo ra anh cũng bị tình trạng như chú[:D][:D][:D][:D] sau đó anh cột lại làm dấu) còn tốt hơn là chủ nhật mang za anh đấu lại cho
    Chú Gà : bái phục chú lun ,cưới 2 bà 1 lúc xong rùi mới làm đăng ký kết hôn cả 2 [r2)][r2)][r2)]
  8. phatraumagma

phatraumagma Thành viên rất tích cực

Có thể sẽ đụng cái cốp nhựa bên ngoài, vì thằng Bel vuông nó dùng cái cốp vuông theo lun. mà ko cần thiết phải là 9A, mềnh đã thử roài, cứ 7A mà YUASA LÀ OK.
  9. tigertrung

tigertrung Thành viên rất tích cực

Hê hê, lúc tháo ra em cũng có note lại, nhưng loay hoay thế nào lại vô tình lột ra mất dấu. Thế là tết luôn ha ha. Nhưng h thì đâu vào đấy rồi. Đẹp giai như xưa.
    Có điều hình như cò hơi khua thì phải pác ạ.
  10. neptune1999

neptune1999 Thành viên mới