1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Honda Rebel : Đoàn Kết - Gắn Bó - Chia sẻ - Giao Lưu ( Part 9 )

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi toannn76, 02/11/2010.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. lamp78

lamp78 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Các bác ơi. Chuyến phượt này em định vác theo cả thằng cọp con nhà em, vì để nó ở nhà không ai trông. Các bác thấy có tiện không? Theo như kế hoạch em thấy nếu lão Péo vác con Jolie theo thì cho em gởi vợ con em, hoặc không thì em tính cho đi xe bus cùng vợ các bác "đang ôm bóng". Các bác quăng thêm tí thông tin cho em với^:)^^:)^^:)^.

-----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

Em quên. Em có bà cô, có quán mì quảng ở đường Hà Huy Tập (gần nhà thờ con gà), chỉ bán buổi sáng. Trong thời gian ở trên đó kính mời các pác kéo đến ủng hộ[:D][:D][:D]. Quán có mì quảng, bò kho, bún chả cá, bánh mì ốp la, bánh mì xíu mại, cà phê đen-đá-sữa, sữa đậu nành, trà xanh..... ;));));)) chỉ có 1 cái là không có em nào chân dài làm ở đấy cả ;));));)). Mại dzô mại dzô......:-bd:-bd[:D][:D][:D][r2)][r2)][r2)]
  2. tuananhRB

tuananhRB Thành viên rất tích cực

Đâu có seo đâu bác, cho đi Thành Bưởi xe ghế nằm là khỏe ru, có thể đi tối thứ tư, sáng sớm thứ năm đến vô thẳng KS luôn, những bà cả không chịu ngồi beo hay vì lý do gì đó thì cứ Thành Bưởi thẳng tiến cho nó khỏe. [:D][:D][:D][:D][:D][:D]

Tranh thủ quảng cáo hử, tình hình là từ giờ tơí noel trên ĐL sẽ rất lạnh, chỉ hy vọng là không mưa thui, chứ lên đó mà mưa dầm là chỉ có ngồi nhà đổ bánh xèo ăn thôi ~X~X~X~X~X~X~X, anh em vui lòng chuẩn bị phụ kiện đầy đủ nhá :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
  3. phatraumagma

phatraumagma Thành viên rất tích cực

Í trời, với cái phông cỏ lau phía sau như thế thì "mẫu" phải leo lên xe co chân lại là hợp lý rùi. bông cỏ này mà 'bay vào" thì ....í trời....ko dám tưởng. Chuyến này đi phải đội mũ bảo hiểm zịn kẻo bị oánh ghen nhầm là chít.
  4. AADDEEKK

AADDEEKK Thành viên rất tích cực

Vãi hàng bác Tải. Lù lù vác cái lu chạy 1 mình ha.
    Tình hình là bà xã dịp này mới nghỉ việc, phải học căng wá, ko tham gia chuyến ĐL được.
    Có gì báo status con xe của em sau.
  5. tuananhRB

Lại 1 chiến sỹ rời hàng ngũ :-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??
  6. rebeo250

rebeo250 Thành viên tích cực

Em đi 1 mình,bà xã thì phó thát cho bác Béo or Phuong Trang,Thành Bưởi.Đề nghị update danh sách những chị e ko đi nổi,mà đi chìm...bà xã e 1 vé đầu tiên.
  7. AKmigo

AKmigo Thành viên quen thuộc

Chào các cụ![:D]
    Up lên cho chuyến đi hoành tráng nào![r2)]
    Bravo lão Tải!!!!!!!!!!!!!!!:-bd. Chứ không như mấy lão kia, súng ống hà rầm mà chẳng có con ghẹ thịt, í lộn nghệ thuật, nào ra hồn=))=))=)), khặc khặc...
    Chúc các bác một ngày vui![r2)]
  8. AADDEEKK

AADDEEKK Thành viên rất tích cực

9. lamp78

lamp78 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Vậy là OK rồi bác Đức ơi. Vợ em chắc cũng thế luôn. Kỳ này nhớ giữ liên lạc nha. Byebye:-bd:-bd:-bd
  10. tuananhRB

Chào cả nhà buổi sáng, Bác Thanh ra HN lạnh wá ngủ không được sao vào nhà sớm thía,:)):)):))
    @all bên phụ tùng có rao đồ bel nhiều lắm kìa, bác nào cần thì vào xem nhá [:D]