1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Honda Rebel : Đoàn Kết - Gắn Bó - Chia sẻ - Giao Lưu ( Part 9 )

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi toannn76, 02/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. wavyrocky

wavyrocky Thành viên mới

Chào các bác nhà Bel, em mê Beo nhưng chắc phải tham gia chay với hội vì em chưa có con Beo nào để nuôi hết, định tham gia chơi chung với các bác 1 thời gian để đươc tư vấn. Khi nào có off iếc gì thì cho em tham gia lấy không khí với nhe
  2. lamp78

lamp78 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

Em cưới em NV400 đấy bên chỗ cu Chúng. Giá 5 "củ". Em đấy thì mông to rồi, lại còn chân dzài nữa chứ;));));)). Bác máu không em nhường cho? Chạy hơi bị sướng đó bác:-bd:-bd:-bd[r2)][r2)][r2)]

-----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

Weo-côm bác. Bel thì cứ túc tắc từ từ mà chơi, không nên gấp gáp. Bác theo dzõi thường xuyên sẽ biết anh em ốp iếc thế nào mà đu theo nhá-" alt="" src="/images/smilies/67.gif" border=0 smilieid="89">:)>-

Hehhe... Bác này lại giống em, nghe 2 lão đấy "hót" 1 hồi là không muốn bán luôn đó. Tính ra thì cũng do em chơi xe theo kiểu... xe xua quá nên tinh thần lúc nào cũng không vui. Đôi khi em ước 1 điều là ước gì mình đừng đăng dzao bán xe[-([-([-([-( thì giờ đây... đời em đã khác nhiều dzồi...~X~X~X~X
  3. tuananhRB

tuananhRB Thành viên rất tích cực

Niềm đam mê lại trỗi dậy...ka...ka....ka.........:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
  4. AADDEEKK

AADDEEKK Thành viên rất tích cực

Năm mới rùi. Hwa chạy có gần trăm cây mà về nhà rêm hết cả người.
  5. camapsaigon

camapsaigon Thành viên mới

Chào các bác. Chúc các bác Năm Mới Nhiều Niềm Vui và Hạnh Phúc!

Sau gần 1 buổi cặm cụi sửa cái ổ khoá con Bel của em, chà xịt (RP7) các kiểu giờ tình trạng em nó.... mở lên, nổ máy xe rồi ko chịu tắt! đèn pha tắt ngúm luôn. (đem ra tiệm thì ông thợ khoá chỉ qua ông thợ điện ông thợ điện lại chỉ ngược trở lại ông thợ khoá...). Chắc em phải mua cái mới cho chắc ăn thôi.
    Bác nào biết chổ bán ổ khoá (mới 100%) mà giá hữu nghị chỉ giùm em với nhé. Ra Ký Con hỏi thì có 2 tiệm có hàng mà no hét giá nghe muốn xỉu!
    Đa tạ các bác trước.
  6. neptune1999

neptune1999 Thành viên mới

Độ lên sờ đít hay soa đầu cho nhà Phát Rầu nó cười cho thúi mũi lên hạc nây cho máu ,chú cứ ra đầu đường Phạm Văn Hai mua 1 con về rã lấy phụ tùng gắn vào con Nv của chú là bá cháy bò chét[r2)][r2)][r2)]
    @Bác Bể mà lấy con NV này về là em đảm bảo với bác trong 1 tháng cái bụng bia của bác mất tiu liền:)):)):))
    @ ALL trưa nay có ai ra NTT cơm o ta???
  7. phatraumagma

phatraumagma Thành viên rất tích cực

Độ như thế lày pác ạh.
    [​IMG]http://autopro.com.vn/20110103081515841ca0047/harleydavidson-dyna-kraus-co-nhung-sanh-dieu.chn
  8. neptune1999

neptune1999 Thành viên mới

Tất niên các bác bận nên thành phần tham gia o đầy đủ lắm
    O biết em này nói gì mà Xe Tải và Phát Rầu tí nữa đánh nhau may mà có bác Tú can
    Còn đây là Tiệc Tân Niên báo cáo các bác tình hình là hết nữa két Tiger CRYSTAL rùi có bác nào máu thì ra nhanh nha vẫn còn đang tiếp diễn rất sôi động
  9. phatraumagma

phatraumagma Thành viên rất tích cực

kinh mí ông này, mất việc hết gòi hay seo mà rảnh wé dị ta. ăn nậu triền miên nhỉ.
    Có tấm hình cái đầu bác tai3 mà giật lùi thì úi dzùi ui...êm wé.
  10. AADDEEKK

AADDEEKK Thành viên rất tích cực

[r23)]
    Chài ơi, working hour mà bác public ra đây thì chết rồi.:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
    Mấy thằng bạn em vừa làm tour 3 ngày đi BMT thấy cũng khoái.
    Các bác có hứng thì mình thu xếp từ giờ đến trước Tết Ta làm 1 chuyến khóa xổ.

Lộ trình: Thủ Dầu Một, Cổng Xanh, Đồng Xoài, Kiến Đức, QL 686, QL14C, QL14, BMT
    Thời gian: 3 ngày.
    Hình tham khảo: http://www.facebook.com/album.php?fbid=481461907230&id=614647230&aid=260678

Đường đi rất đẹp và thóang.
    Mấy thằng bạn em vừa làm tour 3 ngày đi BMT thấy cũng khoái.
    Các bác có hứng thì mình thu xếp từ giờ đến trước Tết Ta làm 1 chuyến khóa xổ.

Lộ trình: Thủ Dầu Một, Cổng Xanh, Đồng Xoài, Kiến Đức, QL 686, QL14C, QL14, BMT
    Thời gian: 3 ngày.
    Hình tham khảo: http://www.facebook.com/album.php?fbid=481461907230&id=614647230&aid=260678

Đường đi rất đẹp và thóang.