1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Honda Rebel : Đoàn Kết - Gắn Bó - Chia sẻ - Giao Lưu ( Part 9 )

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi toannn76, 02/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. AADDEEKK

AADDEEKK Thành viên rất tích cực

Chào các bác.
    Bác Hít mua máy để chụp nhưng bác còn làm mẫu nữa thì làm sao mà chụp.:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
  2. Hiter

Hiter Thành viên tích cực

Hi thằng em, lâu lắm rồi mí thấy trên reble rôm. Độ này lên vtx 1800 rồi hay sao em?

@bác ặc ặc ẹc ẹc: em kím người mẫu như bác rùi về gắn đầu vô, em tụ chụp cho nó máo![r2)][r2)][r2)][r2)]
    @phát ru: chứ ko phải bác ko xài được máy vợ bắt bán hả? chơi chán bán còn nửa thôi, 15 củ thì hú gấp nhé, 50d độ này rớt giá thảm quá, thấy mà thương mấy tay chạy đua vũ trang! [:D][:D][:D][:D]
  3. manhducrebel250

manhducrebel250 Thành viên mới

ngày nay em nuốt gọn 600km vô bụng roài :-bd:-bd[-X[-X[-X:)):)):))....Đang ở Tuy Hòa Phú Yên....[:D][:D][:D]
    Sáng xuất phát từ Lái Thiêu 3h25 => Phan Thiết 6h25 => Phan Rang 9h45 => Nha Trang 12h30 => Tuy Hòa 15h55
    Hix giờ Đuối như con cá chuối hixb-(b-(b-(b-(b-(

Bác qua em lấy đỡ con "Đèn Pin" về sài đỡ nhé=))=))=))=))
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Hôm qua em ở Kim Thành thấy cái chân chống giống hệt của bác Phatrau lão nói 700k...Bác ra mờ coi:-w:-w:-w:-w:-w
  4. toannn76

toannn76 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

@pác hít rùi le : rất tiếc e vẫn còn yêu em nó nhiều lém nên không nỡ chia tay. Tham khảo cái D7000 của ku Hena kìa, con đó ok lém đó.
    Đà Lạt mùa này thời tiết cực đẹp, bằn súng vô tư. Anh em tranh thủ làm tour típ đeeee hehhehe.....
    :)>-:)>-:)>-
  5. AKmigo

AKmigo Thành viên quen thuộc

Chào các cụ![:D]
    @ Bác Đực: Định lấy bộ đó cho anh bạn nghe. Nó đổi ý rồi, mua...giàn compact...:)).
    Chúc các bác ngủ ngon!:-"
  6. lamp78

lamp78 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác Phát làm cái đấy gần nhà em, chỉ mất 360K thôi. Lão nào ham hố thì chạy qua đó, chắc nó còn nhớ cách làm.
  7. rebeo250

rebeo250 Thành viên tích cực

Tối nay em đi kiếm cái kệ để bộ dàn,về để cái Tannoy lên trên cái Technics thấy cũng khá hoành tráng.Thôi thì lấy cái Technics làm chân loa cũng hay(mua cái chân loa đẹp cũng tầm 60$ rùi),cái Am rẻ quá,để từ từ e bán rủ các bác nhậu bữa....
  8. truck18w

truck18w Thành viên rất tích cực

cái bộ này hát karaoke ổn ko? ba trăm hai hơi mắc, cu Tú trả 1 cái đùi chó nhỏ kìa, OK hem?=))=))=))=))=))=))=))
  9. lamp78

lamp78 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Từ ngày con Bel nhà em lên đường, tâm trạng em nó não nề quá=((=((~X~X[-([-(. Đã vậy,mỗi ngày lại còn bị con NV nó hành xác nữa. Cho nên em quyết tâm sẽ tìm lại "niềm vui" ngày ấy:)>-:)>-. Có bác nào biết ở đâu bán Bel 250, giấy tờ nghiêm chỉnh thì hú:-c em phát nhé. Thanks các bác^:)^^:)^^:)^^:)^.
    Kể từ ngày ấy đêm nào em cũng mất ngủ như thế này đây:-w:-w:-w
  10. davidkent

davidkent Thành viên mới

Hôm nay em phải đưa thằng cu đi khám bệnh rồi, không đi off cùng các bác được.