1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Honda Rebel-Steed : Đoàn Kết - Chia Sẻ - Giao Lưu ( Part 10 )

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi toannn76, 20/06/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giakiet

giakiet Thành viên mới

Hi cả nhà! Em nhờ Các Bác tư vấn giúp về thuế + thủ tục chuyển quyền sử dụng đất.
    Hiện tại em đang có 600 m2 đất thổ vườn ở đường Hà Huy Giáp đọan Ngã Tư Ga -Cầu Phú Long (đường hẽm nhựa 6m), F Thạnh xuân , Quận 12.
    Em muốn chuyển quyền sử dụng đất lên thổ cư hết , Thủ tục gồm những giấy tờ nào? Cách tính thuế chuyển quyền sủ dụng đất cụ thể ra sao. Mong các Bác tư vấn và chỉ giúp. Cám ơn các Bác trước nhe.
  2. lamp78

lamp78 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Kính báo các bác là cái con "nạ dzòng" chồm chồm hú hú màu đen vừa ra đi sáng hôm qua. Em lại chuẩn bị kiếm thêm 1 em "nạ dzòng" khác[r2)][r2)][r2)].
    Sáng nay đi làm, trời nắng hanh vàng rất đẹp. Em ngó ngang qua nhà bác Râu, thấy con xờ-đít nằm chèo weo trong nhà. Trời đẹp thié mà không đem em nó ra quần nhau à bác?
  3. phatraumagma

phatraumagma Thành viên rất tích cực

4. lamp78

lamp78 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

5. khoai.lang

khoai.lang Thành viên mới

6. toannn76

toannn76 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tối ni có pác nào muốn cafe thì anhô nhá.
    Mịa nó cái con NTP , Web server của ttvnol bị loạn rùi..
  7. phanthevinh1974

phanthevinh1974 Thành viên mới

phatraumagma viết lúc 14:38 - 18/07/2011 [​IMG]
    Lão nì tính đem về bán cho anh em moto ko ngờ bị dính. Tiếc thật, ko thì em cũng đặt gạch một bộ đủ các món gòi:http://vnexpress.net/gl/kinh-doanh/2...-vao-viet-nam/

Nhà mình muốn thăng hoa cc hoặc đổi xe rebell mới hơn nên nhờ chú nào mát tay bán dùm xe này với giá 50chai hình em nó
    Chú phatrau mát tay làm dùm xem sao (((5xị en nhậu))))
    Nhà mình muốn thăng hoa cc hoặc đổi xe rebell mới hơn nên nhờ chú nào mát tay bán dùm xe này với giá 50chai hình em nó
    Chú Phatrau mát tay làm cú xem sao (((5xị en nhậu ))))[​IMG][​IMG]
  8. phatraumagma

phatraumagma Thành viên rất tích cực

Kính thưa lão Dầu: Con xe mà em coi thì nhìn cái xác còn ko ra hồn nên việc em mua chỉ vì cái vong của nó thoai. Nhưng giá thì thằng chủ nó đang mơ ngủ nên em đu theo giấc mơ nó ko nỗi. Nên chờ khi nào nó xuống đất thì em sẽ xi nghĩ lại.

Mô phựt, cái chuyện bình thường và hằng ngày ở huyện thoai, làm mầu vài xe cho có trong hàng triệu con xe như thế thoai. nếu khai thật thì có mà chết àh. Nếu như em thì chắc còn khoảng 200US chiếc:)):)):)):)):)):)):))
    Mấy ông Hải Wan này làm như ta đây liêm chính và có trách nhiệm đây mà.^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

@ pác Cheo: Vì em là một nghệ sĩ :P:P:P:P:P nên Bé San là một nghệ thuật, mà nghệ thuật thì phải lẹp. Còn hình pác Show em ko thấy lẹp nên giá 50 chai thì khó wé. Rửa sạch xịt tí Chà-neo 5 chấm vào cho thơm đi pác.:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-
  9. khoai.lang

khoai.lang Thành viên mới

Hum qua còn thấy bình xăng xăm trổ rồng phượng đi nhậu đến 1giờ đêm mà ,thay bình xăng mới lúc nào vậy ?gọi Mạnh Đức đê chú ấy đang cần 1 em đó( bán được nhớ dắt em đi cafe nhé[r2)][r2)])
  10. phanthevinh1974

phanthevinh1974 Thành viên mới