1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Honda REBEL-STEED-SHADOW và những người anh em: Đoàn kết - Chia sẻ - Đam mê! (Part 11)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi Hiter, 05/09/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. AKmigo

AKmigo Thành viên quen thuộc

Chào các cụ![:D]
    Nhìn con Beo Nhật lên Tung Cẩu=)) em thấy vui quá:))!
    Chúc các bác một tuần vui![r2)]
  2. tuananhRB

tuananhRB Thành viên rất tích cực

Cả nhà tuần mới zui zẻ:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
  3. Hiter

Hiter Thành viên tích cực

Tuần mới cả nhà zui zẻ!

@bácRâu mấy hum tính wa bác múc cái IC mà ngặt bầu bí lớn, thăm khám suốt, cuối tuần này hay tối nào rảnh bác hú 1 tiếng mình wa nha! Thén ku bác!
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Tuần mới cả nhà zui zẻ!

@bácRâu mấy hum tính wa bác múc cái IC mà ngặt bầu bí lớn, thăm khám suốt, cuối tuần này hay tối nào rảnh bác hú 1 tiếng mình wa nha! Thén ku bác!
  4. phatraumagma

phatraumagma Thành viên rất tích cực

Hàng đã sẵn sàng chờ pác đến MÚC:((:((:((:((:((:((:((tội nghiệp em nó wá đi:((:((:((:((:((
  5. lamp78

lamp78 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thấy chưa, em nói là cấm có sai. Con sờ-đít gà, ấy nhầm, sờ-đít giò gà màu đỏ đỏ gắn cái cảng của con Honmaki này mà:-bd:-bd:-bd[:D][:D][:D]

6. phatraumagma

ấy ấy...pác Nầm lói thía là khổng phải gòi. Homaki nhái của người ta mới chuẩn pác ạh. Ló lầm sau thì sao mà thằng làm trước bắt chước được:
    Em cũng tính làm quả này nhưng sợ chay ra đường người ta tưởng HOMAKI vì bản thân xe nó bóng bẩy wúa gòi:)):)):)):)):)):)):))
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    THÊM QUẢ NÀY CHO NÓ MÁU[​IMG]
  7. lamp78

lamp78 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nhìn 2 cái hình này mình mới phát hiện dza[:D][:D][:D] Thì ra xe nhà Phát Râu... lai 2 cái cốp[:D][:D][:D][:D]

8. phatraumagma

:)):)):)):)):)):))ha..ha.. pác nhầm hàng roài nhá, dòng này có từ năm 98-99 (nếu date tr6n niền là 98 thì cốp đen) còn của em là 99 là đời cuối nhá. cốp xi nhá.
    Cái cốp mặt trong nguyên chữ HONDA chà bá và cả ngày tháng sx nhá.
    Tính rìm hàng hả mì.:)):)):)):)):)):))
    [​IMG][​IMG][​IMG]

http://tuoitre.vn/Chinh-tri-Xa-hoi/455510/Mot-canh-sat-giao-thong-tu-nan-khi-lam-nhiem-vu.html

..."Trước đó vào đêm 10-9, trung úy Lê Trọng Tuấn thuộc Đội Tuần tra dẫn đoàn (Phòng CSGT đường bộ, đường sắt Công an TP.HCM) cùng thượng sĩ cảnh sát cơ động Phan Thanh Nhơn chạy xe mô tô tuần tra trên địa bàn, khi đuổi theo hai thanh niên đi xe máy vượt đèn đỏ đã bị hai thanh niên này đạp ngã xe. Hậu quả là trung úy Tuấn bị gãy xương đùi trái, thượng sĩ Nhơn bị thương nhẹ"

HẢO HÁN ..HẢO HÁN ...hai thanh niên này á chứ ko phải hai lão kia . Cô hồn phải lấy cô hồn trị- , Vì mình thấy các chú ...nhà ta cậy bộ quân phục chạy xe nẹt pô đánh võng hoài. còn ép cả xe khác nữa.
    Em thấy dạo nì mấy "bé" áo vàng toi hoặc lùm xùm thì nằm ở cấp Úy thoai, còn cấp tá thì ló khôn hơn nên ko bao giờ .... Nên mấy vố này gặp mình thì mình sẽ đứng nhìn và kêu một món mình ưu thích nhất ra đánh chén tại chổ. Trước giờ mình vẫn ăn mừng kiểu này ha..ha hết láo.
  9. AKmigo

AKmigo Thành viên quen thuộc

Khặc khặc...Lão Trâu kiếp trước là "Moto của bồ câu"=))... bị các anh ấy cưỡi lên người, hành hạ... [r23)]hay seo mà bây giờ thù các anh ấy thía!?!?!?:)):)):))
  10. phatraumagma

:)):)):)):))Khi mà pác thấy chúng mặc quân phục chạy xe thì pác mới thấy ..."đáng yêu" như thế lào.
    Em thì, cứ thấy...là máu nó tới mấy cục xương trên đầu nắm tay gòi[r37)][r37)][r37)][r37)][r37)][r37)][r37)][r37)]

@ all: CÁC PÁC CHỮNG BỊ CÁI TINH THẦN CHO NGÀY 10/10 ĐÊ.
    Có cần design băng rôn cờ phướn gì ko? ăn chơi ở đâu đó đê.