1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Honda REBEL-STEED-SHADOW và những người anh em: Đoàn kết - Chia sẻ - Đam mê! (Part 12)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi tuananh1977, 01/12/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haba

haba Thành viên quen thuộc

ai biểu lão Diệu già còn ham hố, đua đòi (giống mình) bày đặt đua với chúng chi! tay lái chúng yếu lắm, lở có va quẹt trúng mình thì mình chịu chứ ai vô đây mà chịu; cái tay còn yếu bày đặt bon chen, chừng nào khoẻ hẳn mới đua với chúng được, có gì còn né kịp; cái vụ mổ bả vai mình mới vừa ĐT gởi gắm ông anh rể tên Hải làm ở phòng mổ BVAB có gì ảnh quất cho đi luôn ủa quên cho khoẻ mau mắn đễ còn đi phượt và ăn tất (tân) niên với N,M chứ!@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-[r32)][r2)]

rồi rồi hiểu lảo này rồi, nghe mình nói vậy rồi tính nhõng nhẽo với gấu nhà đặng rước khủng long nhí về hả? hèn chi độ rày thấy lảo buồn bực, bức rức trong người dử lắm đây[:P][:P][:P]
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    EA thu xep thoi gian to chức đi thăm nhé. Giờ nảo thì hú em tiếng.[/QUOTE]

đồ ngược đời phải là AE (N,M) chứ ai đời..................đồ..>:)
  2. toannn76

toannn76 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

@All
    Chiều mai AE tập trung đi thăm lão Diệu nhá, có tâm tư tình cảm gì thì bày tỏ lun đi......À quên e chưa biết BVAB nằm chổ lào nữa? Nhờ các pác hướng d6ãm dùm tý....
  3. tuananhRB

tuananhRB Thành viên rất tích cực

Chiều mai mấy giờ vậy cả nhà, sau giờ làm việc thì em đu theo được[:D]

Em phọt mẫu áo mơí lên cho cả nhà quăng đá, ném gạch, chặt chém gì đấy tùy[:D][:D][:D]

Em thấy vẫn giữ màu áo đen, đợt này thì sẽ làm 100% cotton nhé, không thêu nữa, in cho nó đẹp:)>-

cả nhà cứ ném đá mẫu, sau đó mình tìm nhà cung cấp sau

lần này em đì zai nó fây sần tý cho ló hoành tráng:)):))

quất nguyên chiếc vầy hem biết có chạy nổi hem[:D]

chơi luôn cái la bàn cho nó có ý nghiã[:D]

Đây là một số mẫu, mí bác mí dì có mẫu nào nữa thì quăng lên cho anh em chọn nhá

Chém đê..... Mại dzâm....mại dzâm.........
  4. lamp78

lamp78 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chời ơi... bởi sa cơ nên Dzõ Đông Sơ đành thọ tiễnnnnnnn;));));))... Em vừa liên lạc với bác Ân, GĐ trung tâm điều dưỡng Đà Lạt, để hỏi phòng. Tin khá dzui là từ ngày 30 ~ ngày 1 là... hông còn phòng nào hết:-":-":-":-":-??:-??:-??:-??Các bác đầu ngành tính sao đây? Hay là ta ngủ bụi? Đà Lạt vẫn có những nhà tắm nước nóng phục vụ khách du lịch... bụi.
    Để xử lý việc này, em có cách như sau: Em vừa liên lạc được với Mr. Hùng (người nhà của lão Bể), bác này có hứa sẽ tìm KS giùm hoặc không sẽ... chứa chấp khoảng 10 anh em mình trọ lại nhà bác í. Ngoài ra, nhà em trên Đà Lạt cũng có khả năng chứa được 5 người (nữ). Như vậy nếu không cần ở KS thì mình còn 2 đường đó để tính. Các bác tính sao cho em hay để còn sét-úp chỗ nữa.[r2)][r2)][r2)]

Bệnh viện An Bình: 146 An Bình, Phường 7, Quận 5 , TP. HCM
    Các bác biểu quyết ngay cái vụ Đà Lạt giùm em cái^:)^^:)^^:)^

Em thấy mẫu Tứn Anh đưa lên kỳ này quả thiệt là. fấy-sần mà. Tuy nhiên tính khả thi chưa cao vì để in áo như dzầy emn nghĩ chắc phải in trên vải rồi mới cắt may thì phải??? Kiểu này giá chát chịu éo nổi đâu^:)^^:)^. Nếu hết mẫu òi thì em chọn mẫu 1, nhìn nó có vẻ hawaiian wá, nhìn là mún... alúha liền hà;));));));));)) Còn không thì....
  5. tuananhRB

đợt trước bên kia cũng thêu rồi mới may đấy bác ui, khỏi lo, xong hết rồi thì ta đi chợ :)):)):)):)):)):))
  6. truck18w

truck18w Thành viên rất tích cực

sao e chỉ thấy mẫu 1 thui, không thấy mấy mẫu kia, mần răng cho e thấy với:-??:-??
  7. tuananhRB

Ayzaii, sao chú lại xem bằng điện thoại [-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X=))=))=))=))

up lại cho chú thấy nà
  8. rebeo250

rebeo250 Thành viên tích cực

Theo em thì lấy mẫu 1, nhưng bỏ cái xe đi, nhièn sến quá. Hoặc ko thì chơi luôn 1 con HD vào đấy cho nó máu, nghĩa là anh em hội ta điều lấy chiếc HD mà phấn đấu
    E đăng ký một cái...tiền bạc ko thành vấn đề miễn dưới 100k là được rồi, hehhe
  9. Hiter

Hiter Thành viên tích cực

ai em thấy mẫu nào cũng lẹp hết, gút đì zai! Em là em phản đối ý kín ý cò bác Đực nhá, ACE nhà mềnh cứ mặc áo rì beo cho noá đúng chất, mặc áo hột lẹ mà đi đâu lỡ may gặp đội HOG thì họ wa họ xin áo mất, ko thì cũng [:P]!

Cứ hình rì beo mà táng bác TA nhá!

@Truck Đầu trang thấy bác bẩu "xâu" mà bác "xâu" hàng gì vậy?

Nhà Pát ru làm wả bô này đê, ăn chơi trác táng cho hết đời giai đê, mai mốt cu con nó vặt hết râu rồi khỏi chơi! =))
  10. Ricky_do

Ricky_do Thành viên mới

Áo đẹp nhờ, dưng mà em kg có Rebel thì sao ta ???
    Hg lẽ phải đi mua 1 con Beo rồi mới đc mặc ah ??????????????