1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Honda REBEL-STEED-SHADOW và những người anh em: Đoàn kết - Chia sẻ - Đam mê! (Part 12)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi tuananh1977, 01/12/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mr.Tara

Mr.Tara Thành viên tích cực

2. phatraumagma

phatraumagma Thành viên rất tích cực

Em éo nhịn cười được khúc nì=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))xin nổi nhá, hum đó thèng nèo dẫn đầu thì nhìn lại trong cờ níp nhá,:-":-":-":-":-":-":-":-":-"
    Nhưng em vẫn nhớ nhất chuyến PT nì, chơi quá, mặc quần bơi chạy moto là .................***g lộng gió lun:)):)):)):)):)):)):))
  3. toannn76

toannn76 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

@ALL
    Vậy gút lại là tour PT nhá, đi hướng QL 55+719. Thời gian khởi hành ngày 3/2/2012, ngày về 5/2/2012, nếu bỏ phiếu số đông thì thời gian có thể dời lại tuần sau ngày 10-11-12/2/2012. Tranh thủ chém đi các pác ui......[r2)][r2)][r2)][r2)]
  4. phatraumagma

PT cá đụt nướng + Quần bơi chạy môto dạo phố đê[:P][:P][:P][:P][:P][:P][:P][:P][:P][:P]. Máu nữa phi ra Ninh Chữ lun=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
  5. AKmigo

AKmigo Thành viên quen thuộc

Thua gòi:((....hai tuần này em hẻm có đi được~X...hic hic...
  6. Hiter

Hiter Thành viên tích cực

Ai em cũng éo nhịn được cười mí cả 2 bác nầy, đi cờ rui mà còn ham hố tốc độ, thật là =))=))=))

Nhân tiện, em xin thông báo lun, em vừa bò về từ VT, tại con xe em mới làm lại cái bô air, chạy đến 60km/h là nó khựng lại, đâm lại hay. Hôm nay từ VT về đến SG có 5 chốt, 2 khúc Tân thành, 1 đoạn đầu Nhơn trạch, 1 giữa, ngay gần cây xăng tín nghĩa cổng khu cn NT3, 1 bên này phà CL, điểm đặc biệt là 2 chốt ở Tân thành bữa nay dời hơi sâu về gần tháp đôi chung cư và vồ từ xe conteno, SUV, xe máy thậm chí cả xe đạp điện không đội nón! Em cũng không hiểu nó thổi nhiều thế là vì gì nữa, cũng ko rõ nó có bắn trước ở đâu không nhưng có 2 đứa chay exciter tà tà như em cũng bị gọi vào. Còn 2 trạm từ Ngã 3 NT về tới SG thì bữa nay dở chứng bắt cả xe máy chạy lấn vạch, mà cái đường dành cho xe máy thì bé tí con con??? Thôi bác nào có điều kiện thì đi tiền trạm trước chuyến này đi cho lành, còn không thì chuyến này 1 trong 2 mông "XANH"[:P] hoặc "ĐỎ"[r37)] dẫn đoàn đi cho nhanh!
  7. phatraumagma

nếu vậy thì có lẻ mí hum ni là dân từ quơ lên Sì Phố nên các chú tranh thủ kiếm tí cháo. Vì vậy chúng ta phải TUÂN THỦ ĐÚNG LUẬT GT thoai.
    SÁng ni chạy con Sá đù đi xét, xe éo có biển Số mà pô thì cà rầm cà rầm, thế là vừa wa Phạm Văn Hai để bán US lấy tiền Vịt đi đăng ký, Đang tới Gần Tiệm vàng thì phía sau 2 chú Hugo Teen chạy lên" Anh ơi, tấp vào cho kiểm tra." thế là em sẵn tiện tấp vào lun. Bước xuống em kéo áo phía trước bụng lên , (hai chú tưởng móc súng):)):)):)):)):)):))em lôi bô HS TQ ra nói:" xe đi xuống 282 xét, nên ko có biển. Biển số chú Hai đang giữ rồi, thôi mấy đại ca đứng đây xem HS, em vào đây bán ít Đô lấy tiền đi đăng ký cái xe" Ha..ha..nghe có Đô các chú xèm chảy ke , nhưng éo kiếm tí cháo nèo dc. Thế là ngậm ngùi trả lại HS và: " Chào anh".:)):)):)):)):)):)):))
  8. haba

haba Thành viên quen thuộc

hai chú này thật là vớ vẩn chỉ có 1 khúc ở PT mà đã dành nhau ngôi vua. thế còn đoạn từ bà rịa ra Pt thì xe nào luôn đi đầu thế ( đoạn đường này rỏ là dài đấy nhĩ ) :)):)):))
    ai em so ri chuyến phượt kỳ này chắc chắn là mình đi cà mau rồi uổng quá uổng quá ( phí của giời )^:)^^:)^^:)^
  9. trannghiasscg

trannghiasscg Thành viên mới

CHUC CA NHA NAM MOI VUI VE, THANH CONG VA DAT DUOC EM XE MO UOC!
    Sorry em rang choi net o tiem ko co Unikey. Cho em goi tin nhan ko dau nhe.
    Tour di nay ko co giay khai sinh ko dam tham gia hu hu~X
    CHUC CAC ANH DI CHOI VUI VE.
  10. phatraumagma

dạ đoạn nì thì nghe lói Hà Bá lội sông đi trước ạh:)):)):)):)):)):)):)):)):))