1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Honda REBEL-STEED-SHADOW và những người anh em: Đoàn kết - Chia sẻ - Đam mê! (Part 12)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi tuananh1977, 01/12/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. GIO-BAODUONGXA

GIO-BAODUONGXA Thành viên rất tích cực

Chu ko lixi moi vay!!!
  2. pqdieu54

pqdieu54 Thành viên mới

Quá được luôn chứ, tham gia đưa cháu nó về dinh nghe, con Trân nghe có bác đi nó vui lắm đó.
    Mình đăng ký cho bác luôn nghe.??????ok????
  3. phatraumagma

phatraumagma Thành viên rất tích cực

Li2xi2 trực tiếp thì nhận đc câu" Thôi .... của mày tao ko dám nhận đâu":)):)):)):)):)):))
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Xe bao nhiêu phân khối cũng được đi, nhưng "trẻ nhỏ" thì ko được theo người lớn chạy moto:-)):)):)):)):)):)):)):))
  4. truck18w

truck18w Thành viên rất tích cực

[r24)][r24)][r24)]b-(b-(b-(b-(:((:((:((:P
    để em sắp xếp đã, sẽ thông báo sớm cho bác
  5. haba

haba Thành viên quen thuộc

1- Li2xi2 trực tiếp thì nhận đc câu" Thôi .... của mày tao ko dám nhận đâu":)):)):)):)):)):))

2- Xe bao nhiêu phân khối cũng được đi, nhưng "trẻ nhỏ" thì ko được theo người lớn chạy moto:-)):)):)):)):)):)):)):))[/QUOTE]

1- vậy cho chừa lo cho người khác thì tuyệt vời lắm còn của mình thì 014 ( mùng năm, mười bốn, hai ba: ở nhà thì bệnh ra đường xe tông) kha kha kha:)):)):))

2- kệ cho em nó đi theo cho em nó mừng ( trẻ ham vui mà ) kẻo tội em nó
  6. phatraumagma

1- vậy cho chừa lo cho người khác thì tuyệt vời lắm còn của mình thì 014 ( mùng năm, mười bốn, hai ba: ở nhà thì bệnh ra đường xe tông) kha kha kha:)):)):))

2- kệ cho em nó đi theo cho em nó mừng ( trẻ ham vui mà ) kẻo tội em nó[/QUOTE]
    Lầm hàng rùi nhá: nhớ là 014 nhá, có nghia4 là KO bao giờ nhá:)):)):)):)):))
    Thui, nghe vậy cũng sợ wa1, bán rẻ thui 7.000us:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
  7. GIO-BAODUONGXA

Lầm hàng rùi nhá: nhớ là 014 nhá, có nghia4 là KO bao giờ nhá:)):)):)):)):))
    Thui, nghe vậy cũng sợ wa1, bán rẻ thui 7.000us:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
    [/QUOTE]
    Kèo thơm rùi!!! Ac...ac...ac!!!
  8. phatraumagma

Kèo thơm rùi!!! Ac...ac...ac!!![/QUOTE]

MÉM BỊ KHÉT, NÊN BÂY GIỜ PHẢI PHI THÊM HÀNH TỎI CHO THƠM Í MÀ:)):)):)):)):)):)):)):))
    EM BÁN BẰNG GIÁ "THẰNG BẠN" CỦA PÁC NGAY PHÚ NHUẬN ĐƯA RA THOAI;));));));));));));));))
  9. GIO-BAODUONGXA

MÉM BỊ KHÉT, NÊN BÂY GIỜ PHẢI PHI THÊM HÀNH TỎI CHO THƠM Í MÀ:)):)):)):)):)):)):)):))
    EM BÁN BẰNG GIÁ "THẰNG BẠN" CỦA PÁC NGAY PHÚ NHUẬN ĐƯA RA THOAI;));));));));));));));))[/QUOTE]
    Ạc...ac...ac!!!
  10. haba

haba Thành viên quen thuộc

EM BÁN BẰNG GIÁ "THẰNG BẠN" CỦA PÁC NGAY PHÚ NHUẬN ĐƯA RA THOAI;));));));));));));));))[/QUOTE]

Ê chơi vậy hổng đẹp nha quân tử nhất ngôn -[YOUTUBE][/YOUTUBE][YOUTUBE][/YOUTUBE][YOUTUBE][/YOUTUBE] hàng đỏ đọc muốn ói quá
    Chúc tất cả anh em ngũ ngon gặp nhiều mộng đẹp