1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Honda Rebel_Steed_Shadow và những người bạn Đam Mê-Đoàn Kết -Giao Lưu -Chia Sẻ (Part 15)- Hình chuyế

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi lamp78, 12/06/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mr.Tara

Mr.Tara Thành viên tích cực

Lão Nầm đưa con bóng đen cho mình chạy tiền trạm cho, chơi con này nè: http://vnexpress.net/gl/oto-xe-may/2012/07/honda-shadow-abs-2012-dau-tien-ve-viet-nam
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
  2. cmx2502006

cmx2502006 Thành viên quen thuộc

welcome to Daklak
  3. phatraumagma

phatraumagma Thành viên rất tích cực

Ai Lai cái chữ ký của pác gòi đó nhoa, pác là thành dziên già cỗi (chứ ko còn gạo cội) của Rì Bel đây mà. Hy vọng ngày ko xa tiếp chiêu pác he..he[r2)][r2)][r2)][r2)][r2)][r2)][r2)]
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Ai Lai cái chữ ký của pác gòi đó nhoa, pác là thành dziên già cỗi (chứ ko còn gạo cội) của Rì Bel đây mà. Hy vọng ngày ko xa tiếp chiêu pác he..he[r2)][r2)][r2)][r2)][r2)][r2)][r2)]
  4. haba

haba Thành viên quen thuộc

5. GIO-BAODUONGXA

GIO-BAODUONGXA Thành viên rất tích cực

Có 23 người đang vào diễn đàn trong đó có 1 thành viên
    GIO-BAODUONGXA,
    Cuối tuần mà các lão nhà ta đâu cả rồi!!!
  6. Luumanh_lichsu

Luumanh_lichsu Thành viên mới

Em đây...........truc chiên 20 / 24 ^^
  7. Luumanh_lichsu

Luumanh_lichsu Thành viên mới

Cai cua em la Contour Roam , em co xem trong phàn User Manual là co thê chiu tròi mua va duoi nuoc khoản 1m trong khoan 30 phút .
    Còn nếu xài Waterproof Case như của anh thì co thể lan sâu hơn 1m và chịu dc sóng ( sóng biên nước ) mạnh dc ...
  8. phatraumagma

phatraumagma Thành viên rất tích cực

Thế cái nèo quay dưới nước rõ các pác cho eim mượn hum nèo đi bơi lặn xuômg1 quay mí eim teen về cho các pác ...rửa mét.:)):)):)):)):)):))
  9. Hiter

Hiter Thành viên tích cực

Em vừa mới thay cái ruột sau, tiệm bán ruột IRC ở GV dọn đi mất, thế là đành lên Q10, tính ra Tân thành tìm lại chỗ cũ đặng lấy cái số phone share cho anh em, ai dè!

Cái đệt! Em bức xúc quá, các bác thông cảm, chả là ghé mợ Oanh ko có ruột sau, kêu đợi 20p đi lấy em phi lên 1 dãy, sạp 11x, mọi lần vưỡn mua sạp 111, lần này có cái xe che khuất, em phi qua, lên sạp 115 mua, vẫn ruột mọi khi, apollo của Tín đạt, 130/90-15 cho ruột sau, tay bán hàng hỏi lấy nhiêu, cứ như em là con buôn, chả là đi rim cùi tung cửa lên mua mà. Lão xách ra 1 cái, rút 100k đưa, chắc trên 5 cái còn 95k :P (bên mợ Oanh sạp 43 là 105k roài~X).

Xong hết buổi sáng, về tới nhà bò con xe xẹp lép bánh sau ra hàng, loay hoay tháo tháo với thợ, nhé vào thì akay phát thứ 1: van xe lần này mua ko kiểm tra, loại đúc có bọc cao su, tay thợ nhát tay ko dám mài, đề nghị khoan mở lỗ vành, ừ, khoan. nhét xong cái bánh vào xe về nhà gần 12 rưỡi.

Chiều 4h đón xã về ngang chợ, đang đợi xã mua đồ ăn thì cái Đoành! xùyyyyyyyyyy xiiiiiiiiiiì! bà còn dáo dác, chỉ chỏ, xong, thế là bỏ xã đi bộ về, em phi vội về chỗ ban sáng thay ruột, tháo ra, các bác có tin không:

Cái ruột xe apollo còn nguyên túi ban sáng mới vào nổ 1 đường giữa lòng trong banh gần hết 1 vòng, cách chân van mỗi bên tầm 10cm. Hình đơi:

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Kết luận là từ nay éo mua ruột Apollo nữa! Và cạch mặt luôn tiệm 115A Nguyễn Hữu Chí.

Nhân tiện cám ơn bác Lang đã cho em cái yoko dự phòng!
  10. haba

haba Thành viên quen thuộc

Ko sợ đâu TA ơi mình thầu hết hàng đó cho TA đặt hết bao nhiêu cái và bao nhiêu $ zậy, báo cáo đi mình lo cho lúc đó thì đừng có hối hận nhé các bác:)):)):)):))