1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Họp Mặt CC(tin tức về buổi gặp mặt lần thứ 2)

Chủ đề trong 'Trung (China Club)' bởi xiaotur, 28/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. JeTaimeHN

JeTaimeHN Thành viên quen thuộc

Ặc ặc, tại JT ở bên kia mà có đi hát Karaoke toàn ngồi ăn với uống, tớ có bao giờ hát đâu , lần này đi với mọi người chịu hát đã là may mắn lắm rùi, mong các bác thông cảm. Hy vọng hôm nào hội lại họp thêm lần nữa. Nhưng JT có kiến nghị là họp vào một chiều chủ nhật nào đó, để thời gian xông xênh hơn, chứ buổi tối vèo một cái là hết. Các bác nghĩ như thế nào?
    Je pense, donc je suis
  2. xiaotur

xiaotur Thành viên mới

Các bác tường thuật hay quá! Hôm nào rảnh rỗi, mọi người lại off line lần nữa ha!
    Sao bác JT khoái đi chơi thế nhỉ?
  3. JeTaimeHN

hì hì tại tớ ở bên kia đâu có nhiều thời gian để mà đi chơi đâu, vì vậy lần này về VN phải đi chơi bù chứ Mà thời gian JT ở HN sợ cũng đâu có nhiều nữa đâu, có khả năng đầu tháng 9 JT lại phải sang lại TW rùi, khi đó thì có muốn đi chơi cũng không có được.
    Je pense, donc je suis
  4. chobe

chobe Thành viên quen thuộc

Bác này máu đi chơi quá nhỉ? Mọi người ơi hay là chúng ta tổ chức 1 buổi đi chơi đê, tranh thủ đang nghỉ hè mừ, có đồng ý k ạ???
  5. JeTaimeHN

Nhất trí 2 chân, hai tay luôn. Nhưng JT nói trước, cuối tuần này là ko được đâu đấy, cuối tuần này JT bận mất rùi. Ai đi chơi nhào vô đêêeeeeeeeeeee
    Je pense, donc je suis
  6. chobe

chobe Thành viên quen thuộc

Bác chỉ nhất trí 2 chân 2 tay thui vậy người bác làm gì vậy mà k đồng ý nốt; ki bo thế bác, mọi người ui đi chơi đê, nhanh lên k thì 1 số thành viên của chúng ta sẽ phải quay trở lại TQ để tiếp tục sự nghiệp đấy....
  7. nooneknow

nooneknow Thành viên rất tích cực Đang bị khóa

Hm... hình như tuần sau thì các bác về TQ hết rồi còn đâu. Hay là họp ngày thường, chỉ sợ ngày thường thì mỗi người bận một thứ khó thu xếp. Em đề cử tối thứ 2 tới, các bác ok ko ?
    -----------------------------
    010