1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hợp nhất box Nhạc Rock , Rock Hall of Fame , Linkinpark, Alternative Rock, Beatles ?

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi kissme, 08/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kissme

kissme Thành viên rất tích cực

Hợp nhất box Nhạc Rock , Rock Hall of Fame , Linkinpark, Alternative Rock, Beatles ?

Có thể hợp nhất những box như Nhạc Rock , Rock Hall of Fame , Linkinpark, Alternative Rock, Beatles dưới một folder ví dụ như Nhạc Rock có được không ?
    Để chung dưới folder Âm nhạc thì được rồi nhưng lẫn lộn quá, vì nhiều rockfan chỉ quen vào một box nhạc Rock nhưng lại không để ý đến những box cũng liên quan đến Rock còn lại, làm những box này hoặc là èo uột , hoặc là ít ai quan tâm

Các thành viên ở box này nghĩ như thế nào?
    Cho mình biết ý kiến nhá

...What ALTERNATIVE Can Be...
  2. exterminator84

exterminator84 Thành viên mới

Thôi chả cần đâu bác ơi.Tôi thấy mỗi box có 1 đặc trưng riêng ,ko nên gộp vào làm giề.
    Thật ra nếu ai thích rock thì vẫn vào đầy đủ các box liên quan đấy chớ.
    Hơn thế nếu để chung thì mỗi khi vào trang rock mọi người sẽ hoa mắt mất.
    Hold my breath as I wish for death.
  3. BYE_BYE_MY_LOVE

BYE_BYE_MY_LOVE Thành viên quen thuộc

em cũng nghĩ thế đấy nếu mà gộp vào thì sẽ rất loãng không còn ra gì cả, lp có cái hay của lp mà !

....I will never know myself..
  4. kissme

Có vài box có gì mà hoa mắt
    Nếu click vào 1 folder mang tên Nhạc Rock, tất cả các box liên quan sẽ hiện ra, còn vào hay không là còn tùy. Các bạn không muốn box mình được chú ý hơn à?
    Cái này như kiểu bán hàng xuất khẩu vậy, nếu bạn vất một mặt hàng Việt Nam vào giữa thị trường rộng lớn, chẳng ai quan tâm , cũng chẳng ai mua. Nếu đứng dưới thương hiệu "hàng VN chất lượng", hay "thủy sản VN", bạn vẫn giữ được thương hiệu riêng mà lại gây được chú ý
    Nằm lẫn lộn chung với BSB, Back Street Boy, nhạc cổ điển... liệu có thú không ????
    Nếu không có gì đó thay đổi thì mấy box Rock thuộc TTVN này sẽ chết yểu hết, không cạnh tranh được với mấy forum Rock đang mọc nên như nấm đâu

5. kissme

Còn nếu ai nói "LP không phải nhạc Rock"
    Thế thì tôi tịt hẳn luôn ^,^

6. slim_sandy

slim_sandy Thành viên quen thuộc

Rap Metal thi` la` Rock cung~ duoc.
    Neu hop cac' forum lai thi` so ba`i se nhieu hon nhung phan lon la ko co' chat luong vi` cac fans chi mai cai~ nhau xem Rock na`o hon, band na`o gioi hon, vo cu`ng lon xon. Ko dong y'. Nen lay chat luong hon la so luong.
    www.LPvnfc.com
  7. puppytin

puppytin Thành viên quen thuộc

hic, hợp lại thì cái LPFC của bọn em bị các bác khác dập cho tơi tả mất. các bác ý chả suốt ngày săm soi, rồi chê bai linh tinh, bọn em không thích như thế. Ai chả thích box của mình phát triển nhưng mà phát triển với toàn vết thương trên người thì không ai thích đâu bác ah.
    Với cả , các bác nhạc Rock chính cống cũng chả ưa gì bọn em, vào cùng nhà các bác ý lại chả gằm ghè cho suốt ngày.
    Thà ở cùng các bác BSB , Brit hay cổ điển mà box vẫn vui vẻ với nhau còn hơn là về chung nhà cùng các bác Rock khác mà suốt ngày chỉ đi lo cãi nhau. Bác kissme không thấy hồi xưa box bọn em bị các bác Rock nhảy vào chửi rủa nhử thế nào ah, bây giờ lại lởn vởn trước mắt các bác ý, khác gì chuốc lấy vạ vào thân. Ai yêu Rock và yêu LP thì khắc vào thôi. Em vẫn muốn hoà bình bác ah. bọn em không ai giỏi lý luận để nói lại các bác ý cả. Quan điểm của em là như thế. còn các bạn khác trong box như thế nào thì em cũng chưa rõ. Đây chỉ là ý kiến cá nhân em mà thôi.
    I love you , mingy
  8. kissme

Các cậu nhầm rồi, chẳng mấy ai biết đến mấy cái box này đâu, dù họ có yêu LP đến mấy. Nếu thấy nằm lẫn với Britney, BSB cũng ổn thì thôi vậy.
    Khôn g"vui vẻ với nhau" bình thường như cậu nghĩ đâu, không ai vào viết bài, không ai chửi rủa, chẳng qua như "sự im lặng của bầy cừu", người ta không quan tâm nữa thì người ta không đưa ra ý kiến, không chửi rủa. box LP hồi trước bị chửi là do lấy tên không hợp lý, nhưng truyện đó cũng lâu rồi, giờ không quan trọng. Nghe Rock mà cứ phân biệt Rock mới với Rock kinh điển thì bao giờ mới phát triển box được? Phải cọ sát nhiều cho quen chứ.
    Sao tôi lại liên tưởng tới mấy công ti cò con èo uột của VN, hic hic, đủ ăn thì đủ ăn, nhưng cóc giàu được

9. doiemduoimua

doiemduoimua Thành viên quen thuộc

eee sao lại hợp nhất hợp nhiếc cái gì ? chẳng có hợp cái khỉ gì á ! LP là LP không thể là các box nhạc rock khác .
  10. Cyber_girl

Cyber_girl Thành viên quen thuộc

hình như mọi người đọc mà không hiểu ý bác kissme,có nghĩa là không phải trộn vào cùng 1 box,mà chỉ là folder,kích vào thì tất cả các box liên quan đến rock sẽ hiện ra ,chứ có vào cùng 1 box đâu bác KISSME nhẩy?em đồng ý nếu ý kiến của bác KM đúng là như thế ,box chúng ta sẽ được quan tâm hơn nếu làm vậy,xin nhắc lại đây không phải là hợp vào cùng 1 box
    LET LOVE LEAD THE WAY