1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hot Hot CÁc liền anh liền chị cho em hỏi về đại ca hiệp khách giang hồ 4rum mình

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi _Phong_, 24/07/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. _Phong_

_Phong_ Thành viên mới

chào các anh chị!
    Uầy, hiện h e đang ngồi đây gửi bài hỏi về thành viên hiệp khách giang hồ thì ở một 4rum khác, a ấy đang là thần tượng của một số lượng lớn các thành viên ở đó, phải nói là rất hâm mộ anh ấy
    .........
    Chuyện là có một thành viên ở 4rum đó đã copy một entry của anh hiệp khách giang hồ và post lên 4rum, mọi người vào đọc và thấy hay quá, nhưng chưa đc đọc hết...
    Sự việc nôm na là thế
    Và e gửi bài đê muốn hỏi thêm và biết rõ hơn về entry đó và thành viên hiệp khách giang hồ.
    p/s: Entry mà hiệp khách giang hồ gửi ở ttvnol e ko rõ,chỉ biết có đoạn như này, mời a chị đọc qua xem có quen ko ạ

Nguyên văn từ một thành viên

[​IMG] HÔ HÔ HÔ !!! Giật hết cả mìn !!!

Truyện này mình đọc cách đây cũng hơn 2 năm rồi , tình cờ hôm nay đọc lại vẫn thấy hay như ngày nào ... truyện này xuất phát từ topic của bác Hiepkhachgiangho bên ttvnol , ngày ấy là 1 trong những topic có độ view hot nhất forum [​IMG] ... có người tin , có người không tin nhưng mình cũng xin post lại để ae đọc thư giãn và chém gió tí cho xôm box [​IMG]

p.s : Vì truyện này rất dài ( hơn 140 trang cả truyện cả cm chém gió của member ) nên mình xin post thành nhiều lần nhé [​IMG]

Tối qua có 1 vụ như này ạ

em lên cafe STAR MAX ngồi
    đang ngồi 1 mình ở tầng 3 thì có 1 con bé(chắc tầm 20-22,đoán thế)nó cũng lên ngồi 1 mình

chỗ ngồi của em với nó đối diện nhau,em này xinh ,ổn luôn,ko có jì phải bàn
    em nghĩ là nó đang ngồi chờ bạn nên mình tiện thể cũng soi nó vài phát,bất ngờ là em gặp ngay ánh mắt nó cũng đang soi lại em,liều thật[​IMG]

nhưng thôi,trong đầu nghĩ tẹo nữa bạn trai nó đến mà trên tầng 3 này thì có mấy khách nên chắc 2 anh chị lên đây tâm sự thì lúc đấy soi cũng = thừa[​IMG]

em ngồi chờ thằng bạn được 5 phút thì nó đến nói chuyện với em chưa được 3 câu thì con người yêu nó đã lôi đi---->>>chán luôn
    nán lại tí nghĩ xem mình đi đâu thì mấy em phục vụ bật cái nhạc của nợ jì lên làm em ko chịu nổi,tiện có cái USB ở chìa khoá xe trong đó có mấy bài em thik nên em cứ ra cắm vào bật lên thôi

đến lúc có bài EYES ON ME thì em nhân viên phục vụ hỏi :
    -anh ơi bài này bài jì ,hay thế,cóp cho em với

--bài này anh thik nhất,từ hồi học cấp 3 đấy,em cứ pết vào thôi
    hờ hờ

giật mìn là thế này ạ

từ lúc em bắt đầu xuất hiện thì cũng đã được gần 30 phút rồi,ngó sang bàn em kia vẫn thấy nó ngồi 1 mình,khi bài EYES ON ME được tầm 1 nửa thì nó đứng dậy,cầm cốc nước đi sang bàn em hỏi 1 câu xanh rờn
    -cho em ngồi đây nhé
    (thằng bé tí nữa thì há hốc mồm phun miẹ nước chanh ra ngoài)

--bạn cứ tự nhiên thôi

ngồi xuống phát nó chống cằm nhìn thẳng vào em rồi nó hỏi 1 câu[​IMG]
    -anh có người yêu chưa
    (soạc,chuyện jì thế này)

--sắp
    -bao h anh có
    --cũng còn tuỳ
    -bây giờ có luôn có được ko???
    --có như thế nào?

lúc đó điện thoại của em đang để trên bàn(em dùng W810i) em nó cũng dùng SONY nhưng mà là S500i màu đen

nó cầm luôn máy của em rồi nó đưa máy nó sang phía em,nó bảo:

-bây h anh là người yêu em,em là người yêu anh,noel em sẽ gọi cho anh sớm,bây h em phải về đây

(thằng bé cứng giọng luôn đek mở mồm nói được câu nào)
    phải nói lúc đó em nó toát ra 1 ma lực khủng khiếp mà lần đầu tiên em gặp,nói thật có nằm mơ em cũng ko nghĩ mình có cái tình huống như thế,mặc dù chuyện hay thì em cũng gặp khá là nhiều rồi

trong đầu thoáng suy nghĩ có vẻ hay nên em cứ để nó cầm máy xem chuyện jì sẽ xảy ra dù sao nó cũng để lại máy của nó cho mình dùng,số điện thoại có thể lấy lại được,chả sợ mất,hờ hờ

đứng trên tầng 3 nhìn xuống thấy em nó lấy xe rồi về mà em vẫn còn rùng hết cả mìn
    à mà quên chưa tả em này,nhìn kiểu tiểu thư nhưng mà hiện đại và trong rất lanh lợi thông minh chưa kể cách ăn mặc chững chạc người lớn mà vẫn rất bắt mắt,có ý có tứ[​IMG]

tầm 1 tiếng sau có tin nhắn đến điện thoại và em đọc thì nội dung là:
    em tên DUNG,rất vui được gặp anh

hờ hờ,các bác xem vụ này như nào??????????????

Cảm ơn các anh chị đã đọc!

2. timmaikhongthayten

timmaikhongthayten Thành viên rất tích cực

đọc đi đọc lại vẫn chưa hiểu???? hay mình ngu :(
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

cho quote lại bài để mai đọc lại xem có hiểu đc ko
  3. ltchau1985

ltchau1985 Thành viên rất tích cực

Bạn ý hỏi về 1 thành viên có nick: hiepkhachgiangho.
    Theo bạn ý thì thành viên này rất hot ở ttvnon, và muốn tìm hiểu về những bài viết và con ng thành viên này.
    Trả lời: Không biết,cũng đang hóng.
  4. Mr_Miyagi

Mr_Miyagi Thành viên quen thuộc

Cậu này trước hay vào TVTY, sinh năm 84 gốc Bắc Ninh. Có bố mẹ mua cho 1 cái nhà nhỏ ở HN.
  5. _Phong_

_Phong_ Thành viên mới

thần tượng vkd
    không quá nếu nói hkgh đang là một hiện tượng ở beat.vn
  6. hayboquadi

hayboquadi Thành viên mới

hic, em đọc em tưởng thật cơ chứ, mà có cả chi tiết vai nam và vai nữ thế cơ mà :(
  7. Mr_Miyagi

Mr_Miyagi Thành viên quen thuộc

chắc tại mình ko hay vào nên ko biết. Cậu này trước bị Lock mấy lần liên tiếp bên Box Thảo Luận, rồi dọa làm tan nát cái ttvnol này mà chẳng thấy đâu cả
  8. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Nổi nhắm...

Hồi xưa Topic này rơi đúng vào đợt 14/2 nên rầm rộ.
  9. manutd3003

manutd3003 Thành viên rất tích cực

Topic của bác này cũng đọc rồi, lúc mới vào box tvty đọc thấy hay và thú vị phết :D
    Bạn cứ vào box tư vấn tình yêu ấy, dạo này bác hkgh vẫn đang post bài bên đó đấy :D
  10. nguyenquochoang_arc

nguyenquochoang_arc Thành viên rất tích cực

Cậu này văn phong khá thú vị, viết truyện tình huống cũng được, đôi lúc hơi gượng ép. Nhưng được vài lần là nhàm, vì na ná như nhau, chứng tỏ kinh nghiệm sống chưa trải nghiệm nhiều lắm.
    Độ hóng của các member cũng là tác nhân để đưa đẩy những câu chuyện cậu HKGH kể thêm phần hấp dẫn.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa