1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hot Hot Hot Mitzzz 83 ! Come on baby ! (đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng - trang 1)

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi real_than_chet, 30/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hth244

hth244 Thành viên mới

Úi các ấy lại hội hè rồi àh. Vui thíaCông nhận Hội Ỉn toàn bạn xinh (Ơ hình như mình cũng là mem Hội Ỉn thì phải)Thế này thi ai mà dám thi nữa. Sao em kdig ko thi nhỉ???Thi đi em tớ vote một phiếu cho em Kdig
  2. KDIG

KDIG Thành viên rất tích cực

Hee hee, cám ơn chị iu. Thật là vinh hạnh quá .
    Em làm giám khảo cho. Bảo đảm công bằng, không phải sinh năm 83 được làm giám khảo đi. Chị Vàng phải thi đi, chị không đi là bác Fiu Hạc tủi thân đấy
  3. nhotcay

nhotcay Thành viên rất tích cực

haha . Lâu lắm mới ngó vào web vào ngay Box 83 thấy cái Topic hay quá . vào xem các bạn thi Mít . hehe
    Mà bình bầu thế nào nhỉ . Đã thấy có ai tự ra dự thi và Post ảnh đâu . Ai post ảnh mình dự thi đi Vote luôn .
    Mà chỉ con gái thi thôi à . Sau cuộc thi này làm làm cuộc thi cho con trai đi nhỉ . hihí . Cho Tear tham gia với không ghen tị thì chết . ặc ặc
    Mà cơ cấu giải thuởng gì mà hoành tráng thế . RockVn lắm tiền thế nhỉ ( chú này đi bán thuốc phiện nhà trồng được à . Hỏi nhỏ có đường dây nào sang Nga không ? )
  4. hanhlonely2003

hanhlonely2003 Thành viên mới

Hth ui lên thi miss đi rùi tui bầu cho bà phải mấy chục lần ý, (ko biết có được ăn gian như vậy không), nhớ gửi ảnh cho tui duyệt trước nhé, hêhhhe, à bây giờ đang là mùa thi, làm quả ảnh mùa thi đê môi tím, mắt thâm, da vàng tái nhợt , trứng nở đầy mặt hehhe ,
  5. hth244

hth244 Thành viên mới

Ui ui có muốn để cho ngưòi khác sống tiếp không đấy ...Ấy định để mọi người chạy mất ah..
  6. November_tears

November_tears Thành viên rất tích cực

Oạch, sao Pam lại bít nhỉ
  7. KDIG

KDIG Thành viên rất tích cực

Chắc chị ấy nhớ lại.
  8. vickypham

vickypham Thành viên mới

Hôm 30/4 em thấy mọi người hào hứng lắm cơ mà sao bây giờ chẳng thấy ai post ảnh dự thi thế? em không sinh năm 83 nên đứng ngoài cổ vũ các anh chị thôi, cũng thích lon ton làm BGK giống chị kdig nhưng mà hổng có nhiều time Chúc mọi người thi zui zẻ
  9. toc_vang_hoe2211

toc_vang_hoe2211 Thành viên mới

tình hình là ko biết cái thí sinh chạy đi đâu mất tích nên ko thấy có thêm ảnh của ai cả ..chẹp ...ko ai post ảnh à ????????????
  10. X-files

X-files Thành viên rất tích cực

Khéo mình đăng ký một suất nhỉ