1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HOT HOT ! Ra mắt một loại cầu mới, đánh cực ổn, !! mời các bác vào xem,.

Chủ đề trong 'Cầu lông' bởi franchisevn, 25/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. franchisevn

franchisevn Thành viên quen thuộc

HOT HOT ! Ra mắt một loại cầu mới, đánh cực ổn, !! mời các bác vào xem,.

Ra mat mot loai cau moi do la cau HOANG YEN. danh rat duoc, : toc do bay on dinh, dac biet la rat ben cau. Cau thi dau mau xanh loai 1 la 55k va loai 2 mau do la 50k / 1 ong cau 12 qua --> gia ca chap nhan duoc . Long cau duoc lam bang long ngong nen chat luong tot .Da duoc danh gia la an dut ca Hai Yen mau xanh . Hang Viet Nam chat luong cao, dam bao ve chat luong !! bac nao quan tam thi cu goi dien cho em nhe SDT
    Quan : 0982122466 em se mang den tan noi .

[​IMG][​IMG][​IMG]
  2. dexomdepzai

dexomdepzai Thành viên mới

Ko biết cầu của bác có đánh hay hơn cầu RSL không nữa, bọn mình đánh loại cầu này giá 65n/1 hộp 12 quả. Cầu này độ bền thua cầu Victor thôi, nhưng mà hơn cầu Victor vì tốc độ bay cầu...
  3. franchisevn

minh danh cau nay thay rat la duoc. thay la cau cua minh la chuyen dung cho thi dau, duoc cai la cau bay kha la li cau. nhin mau ma cua qua cau thi klhoi che. ban dang danh cau RSL a . ban cu thu lay cau ve danh. chat luong cau da duoc khang dinh roi ma. do ben thi ok !
    [​IMG][​IMG]
  4. gauconcaokeu

gauconcaokeu Thành viên mới

loại này đánh trong nhà ngon chứ??
  5. franchisevn

loai cau nay la chuyen dung cho danh trong nha ma. cau thi dau . noi chung la OK cac bac a ! giong nhu cac loai cau chuyen dung cho thi dau. Long cau được làm bằng lông ngỗng nên rất bền !! anh em chien dau thi khoi phai che
  6. MinhDucIT

MinhDucIT Thành viên mới

Bác mang đến tận nhà à, thế thì tiện quá.., em cũng muốn lấy một hộp dùng thử xem sao.
    Loại xanh và loại đỏ khác nhau thế nào vậy bác ????
  7. franchisevn

loại xanh là cầu loại 1 tốt nhất của mình còn màu đỏ là cầu loại 2 . tuy nhiên chất lượng cũng ko hơn kém nhau mấy. same same thôi. bạn đánh ở đâu để mình mang đến. nhưng ko phải là mang tận vào SG đâu nhé vì mình ở HN. [​IMG][​IMG][​IMG]
  8. gander

gander Thành viên mới

Quân có rảnh thì mang cho anh 1 hộp xanh đến sân Ngoại Thương tối nay nhé. Đánh thử xem sao. Nếu chất lượng tốt, ổn định mà giá cả vẫn hợp lý thì chơi luôn. Mà sao dạo này mất tích thế. Sao bảo là đến chơi với bọn anh?
    Anh Nghĩa.
  9. Trung_mos

Trung_mos Thành viên quen thuộc

Nghe có vẻ hấp dẫn quá..mà bác ơi cái dịch vụ chuyển tận tay có thuế mà gì không đấy.Không mua 1 tính tiền 2 thì chết em
  10. franchisevn

vâng ! bác gander ,dạo nay e có đánh được ở đâu đâu. à mà tối nay e qua đấy, nhân tiện đây xin phép cho em đầu quân cho NT đi chiến với ĐS CN nhé. cho e gop 1 đôi nam nữ để tăng thêm sức mạnh của NT .