1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HOT!!!! Làm stylist thật dễ dàng :D

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi dikilur, 24/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

@Dik: Dĩ nhiên là nếu mình có cả đống quần áo và phụ kiện như thế thì nói làm rì. NHưng ko khả thi vì ko thể thay toàn bộ tủ quần áo và phụ kiện hiện tại để chạy theo được, chưa kể rất khó nhìn hình lung linh thế mà cho rằng nó fit với mình. :D
    Nên làm một cái rì đó practical hơn. Dựa trên đống quần áo và phụ kiện chủ yếu đã có, mọi người giúp trên cơ sở đó tạo ra một sự thay đổi mới mẻ và sáng tạo hơn. Ngoài ra, trên cơ sở tủ quần áo đã có thì có thể tư vấn thêm 1 vài món nên có và hợp lý để tăng thêm giá trị cho đồ đang có. Như vậy vừa hợp lý, vừa tiết kiệm và hữu dụng em ạ.
    Còn về việc ghép đồ thì có khó rì đâu. Bạn nào xung phong thì chụp hình và đánh số cho từng món đồ, chị em thi nhau tưởng tượng và đưa ra một combination thích hợp. Càng nhiều chị em comment thì bạn đó càng có nhiều í tưởng phối đồ mới lạ. Chẳng bít mọi ngừơi thế nào chứ quan điểm của chị làm rì cũng phải useful và practical..:D
    Nếu mọi người cũng agree như thế thì nên làm trong topic này lun cho đỡ loãng. :D
  2. dikilur

dikilur Thành viên mới

em mới create cái set tím mộng mơ này, chuẩn bị mang đi thi (ko phải VN Collection Grand Prix đâu chỉ là cái challenge trên makeuptalk thôi )
    mọi người cho ý kiến nhé
  3. bee56

bee56 Thành viên mới

hihi!chủ đề này hay quá!e cũng là đứa chẳng bít kết hợp quần áo thế nào cho đẹp nên cứ quần bò áo fông mà diễn!đến lúc fải đi đâu trang trọng 1 tí như cưới xin lại cuống lên chẳng bít mặc j!
    mọi ng nhiệt tình tham gia để e dc mở măng đầu óc nào
  4. camchiu

camchiu Thành viên mới

e cũng thích mục đích của topic này, up ủng hộ nào!
  5. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Post vào đây cho xôm :D
    ---
    He, trò này fun phết.
    Cái áo này dài ngoẵng xấu xí nhỉ? em cho đi boot 7-9cm là xong, thì mặc với váy siêu ngắn cực ổn. Ko có rì phải lo cả.
    Ngoài ra, em hãy thử với quần ống siêu rộng màu đen/xanh đen (ko nhất thiết phải màu cái nơ, trông quê lắm). Trong trường hợp này, em phối thử với giày cao gót màu kem và túi xách to màu kem luôn.
    Chọn khuyên tai và đồng hồ đơn giản thay vì cái đôi em đang chọn. :D
  6. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

Em dikilur tìm ra cái này hay quá. Trang này cũng cho nhập items của các hãng khác vào thì phải. Khi nào định mua đồ head to toe luôn chắc phải vào đây ghép thử trước , dạo này window shopping nhìn mấy cái outfit họ mặc cho ma nơ canh cũng không đẹp lắm.
  7. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

Hà hà, tạm biết cách up hình. Vừa mới thử một set nơ niếc kiểu Hàn Xẻng up lên chơi. Để 2 cái túi với 2 đôi giày vì mờ cả mắt chẳng biết bỏ cái nào nào Mình cực dốt ghép đồ nên chỉ có chọn cái nào dễ dễ thôi
    Được nang_tien_tren_cong_co sửa chữa / chuyển vào 06:22 ngày 30/10/2008
  8. babi_rosie

babi_rosie Thành viên mới

Chị BG: Áo len dài như vậy đang là trend đấy. Đi đâu cũng thấy
    Em Dkiur: Chị ko dám vào trang này. Rủi thích cái áo nào thì tiêu vì nó có chỉ chỗ mua. Trong đám dress có mỗi Forever21 là rẻ. Check thử 1,2 em khác toàn trên $1000. Choáng!
    À sẵn đây mọi người thích dress trên Nordstrom không? Trên đấy dress onsale rẻ phết. Mà mặc cũng xinh. Mỗi tội shipping đắt kinh.
  9. hangzoan

hangzoan Thành viên mới

trang này hay nhỉ. hêh, đang nghịch
  10. blackmonitor

blackmonitor Thành viên mới

B đang nghịch dở thì phải đi làm chưa nhét background vào, xì tai fun fun tí, free một tẹo nên B kết hợp túi sang trọng Chanel với mấy em xì tin mắt kính vàng
    trang nì hay ghia, hồi B biết là bên kênh14, trang dành cho mấy em teen, nhưng cũng lười, chưa vọc bao giờ.