1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HOT!!!! Làm stylist thật dễ dàng :D

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi dikilur, 24/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Khongco0

Khongco0 Thành viên mới Đang bị khóa

DKNT ...hì hì tớ cũng có một cái mũ nồi đỏ gần như trong stylist của bạn , nhưng giờ đội mũ bảo hiểm nên mũ nồi của tớ cất đi làm kỷ niệm rùi Bây giờ tớ mặc cái váy kẻ may giả không có cái mũ nồi đỏ đó thấy trống vắng quá
    Một số mẫu dự tiệc phối kết hợp chuẩn ưng mắt tớ .
    Hì hì tình hình là những đôi hoa tai dài đính đá rất được ưa chuộng trong các váy đầm , một điểm nhấn rất đẹp nhưng mà cái loại hoa tai này khó kiếm ở Việt Nam mình kinh khủng .
    Hic tìm được có hai đôi một đôi màu xanh , một đôi màu trắng ...quý lắm trân trọng lắm ..gìn giữ kinh lắm ý Mặc dù giá thành của nó thì rất rẻ ..hì hì nhưng phối với đầm váy dạ tiệc không gì bằng.
    Nhất là đôi hoa tai màu trắng của tớ
    Được khongco0 sửa chữa / chuyển vào 14:40 ngày 31/10/2008
  2. LaylaModeVN

LaylaModeVN Thành viên mới

Vừa nghịch ra set này, tông xanh làm chủ đạo, pha chút đỏ từ váy và son môi, nghịch nghịch chứ không nữ tính cho lắm .
    Được LaylaModeVN sửa chữa / chuyển vào 15:29 ngày 31/10/2008
  3. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Hí hí sao set của em PSD lại nhiều món thế kia. Chị gãi cằm mãi mà ko bít là làm sao nhét tất vào người được.. :D
  4. LaylaModeVN

LaylaModeVN Thành viên mới

Hehhe cái váy đỏ trong cùng, sau đấy choàng áo len ra ngoài đi với legging và đôi boot ạ. Sau đấy đeo găng tay ngắn hoặc dài, quàng khăn rồi đội mũ. Cái skateboard thì em tưởng tượng mặc thế rồi đi chắc cool, cũng hơi điên .
  5. ba_gia_bon_chen

OK đã hiểu. Chị nhìn mãi ko ra cái găng tay dài (giống găng tay rửa bát quá :P.. ) Bộ này găng tay ngắn xinh hơn.
    Cool đấy nhưng cho các em xì tin thôi... Chị ko đú được kiểu này.
    Chị già cả nên xài kiểu này cơ.. :D
    Được ba_gia_bon_chen sửa chữa / chuyển vào 15:59 ngày 31/10/2008
  6. ba_gia_bon_chen

Ôi buồn cười quá đi mất, mình post mấy cái hình này lên blog cho vui.. Cậu bạn thân bảo: phải bỏ bớt cúc của cái áo khoác màu vàng ra ko thì trông như bò sữa.. Ôi chít mất.. =)) =))
    Vì bị bạn chê nên thay đổi tí xíu. Cái này hơi thành mùa hè nhưng thây kệ vì ko tìm được cái áo vàng nào xinh tươi đi kèm..
    @Dik: Cảm ơn bé DIK động viên nhé. Chị chỉ thích tạo ra cái rì chị có thể mặc được thui. Cái rì chị ko mặc được thì ko consider.. :">
    À, cái set trên đây, áo của AE còn quần Forever 21 nên cũng afford được mọi người ạ. Cái vòng cổ thì hết hàng nhưng cái đó nghe chừng đâu 200 bảng. Mình cũng có thể kiếm hàng tương tự được chăng?
    @Art: Mỗi người mỗi style mà em. Chị thì dáng hơi lùn, ko khoẻ mạnh lắm nên đành chọn cho mình style feminine một chút, và chị bảo thủ lắm nên cũng hơi classical. Chỉ dám phá cách 1 tý với các accessories thui chứ ăn mặc kỳ lạ quá thì ko hợp :D. Chị cũng già nữa nên ko xì tin nổi. Hehe..
    Nhưng mà chị cũng thích kiểu sporty của em, trông cá tính. Nhưng giá mà có một item nào đó của em màu rực hẳn lên thì sẽ cá tính hơn đó..
    Được ba_gia_bon_chen sửa chữa / chuyển vào 17:34 ngày 31/10/2008
  7. artnouvo

artnouvo Thành viên mới

Cái set đầu của chị BG trông thanh lịch và nữ tính thế Em thì chỉ hợp với kiểu nào khỏe mạnh, gọn gàng, dễ vận động chứ sợ nơ, dây dợ lằng nhằng với lại cao gót lắm (tại em hậu đậu, cứ leo lên cao gót là ngã )
    My Style, thích lắm ý
  8. dikilur

dikilur Thành viên mới

ôi em thích tất cả các bộ chị BG post, rất wearable mà cũng ko kém phần original
    mình làm cái này cho vui và cũng để thử các cách phối đồ chứ em chưa bao h mơ đến việc mua mấy món trên ấy, cũng là để tham khảo vì thật ra rất nhiều cái kiểu dáng màu sắc tương tự mình có thể mua đc ở đây mà
    set chị PSD post thì phong phú quá ha, đúng mode kiểu nhiều layer
  9. hangzoan

hangzoan Thành viên mới

mấy bộ em up. ko có nhìu time nên chọn đại khái thôi, chả theo trend hay tông mùa miếc gì cả.
    Được hangzoan sửa chữa / chuyển vào 20:45 ngày 31/10/2008
  10. hangzoan

hangzoan Thành viên mới

tiếp ạ. Mấy cái này up lúc mới nghịch. Tối nay sẽ set mấy cái theo trend mùa thu đông năm nay :D