1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hot truong chung ta nguoi the nao ha cac ban?(cam HT tham gia day)

Chủ đề trong '1984 Public' bởi congchua_tinhnghich, 10/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Anh 1/2 đính chính lại đê. Phải là "Anh thì thấy, trong nội bộ 84 ai cũng xứng đáng làm hội trưởng 84 cả".
    To WC: thấy Gur nói thế mà cũng chịu được à? Hai bạn thành thân lúc nào mà không mời mọi người 1 bữa nhậu. Chết thật! "Thế là chị ơi, rụng bông hoa gạo". À nhầm bài mất rồi. Phải là "Lấy chồng sớm làm gì để lời ru thêm buồn".
    To haidang: Chào em, lâu rồi anh mới thấy em post bài mà lại là post trong 1984-club nữa chứ.
    Rce
    Gurluver bỏ cái dòng chữ chạy chạy ở dưới đê!!
  2. Night

Night Thành viên quen thuộc

Chú Gun này không biết đua` à?

Share my life, take me for what I am.
    Cause I'll never change all my colours for you
  3. whitechocolate

whitechocolate Thành viên rất tích cực

bám đuôi chị WC nó thế :))
    East or West, WC is best
  4. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

Chẹp, xao em lại nói chuyện mình cưới ko công khai ra đây, cứ để mọi người nghĩ mình cưới từ lâu zồi có fải hay ko
    Đẹp rai, zui tính...là 1 fần của Gun
  5. congchua_tinhnghich

congchua_tinhnghich Thành viên quen thuộc

thoi cac anh chi oi de em lam hoi truong cho.
    em dam bao duoi quyen cua em cac anh chi se song thoai mai va tu do ngon luan chu ko bi anh hoi truong danh don dau.
    hihihi chi WC oi em co anh trai day dep trai cuc ky chi lam chi dau em nhe.
  6. haidang

haidang Thành viên quen thuộc

Thế thì em không tham gia vào cái topic nào chị Whitechocolate khởi xướng nữa.
    Hãy cho tôi biết bạn đang trong tâm trạng gì.Tôi sẽ nói bài hát của Westlife nào bạn có thể nghe
  7. chipcuaanhAn

chipcuaanhAn Thành viên mới

Tớ muốn làm hụi dziên của hụi những con chụi. Cho tớ biết thông tin nhé. ( hụi trưởng oooooơi ........Cho tớ biết tí tẹo về bạn nhé.)
    size=5
  8. whitechocolate

whitechocolate Thành viên rất tích cực

khe`, em haidang nóng tính xế :))
    East or West, WC is best
  9. leRomeo

leRomeo Thành viên rất tích cực

Hề, bây giờ mới trông thấy cái topic hay ho này. Năm mới không đánh nhau nữa nhá. Hi vọng mình không biến chỗ này thành bãi chiến trường. Khà, nhưng mà anh thấy em Gurluver xứng đáng làm HT hội 84 nhất đấy, bởi vì:
    1. Vào trong box của hội 84 thấy rất ít topic của các em khác, toàn thấy Author Gurluver thôi. Em nào xuất bản được nhìu topic hơn đương kim hội trưởng thì hẵng đòi làm hội trưởng nhá!
    2. Em đương kim HT cưa được em WC (đấy là em ý bảo thế). Mà em WC thì được những 64 người vote (cho đến nay), chủ yếu là đàn ông Tuy trong đó có một phần không nhỏ công sức của anh, nhưng mà em WC vẫn là người được nhìu boys ??ongưỡng mộ??? nhất. Gur cưa được NGƯỜI MÀ AI CŨNG MUỐN CƯA ĐỔ, rõ ràng xứng đáng làm HT quá dồi kòn gì.
    3. Em đương kim hội trưởng vẫn giữ được quyền bính trong khi bao nhiêu kẻ vùng lên đòi làm hội trưởng. Biết cách trị dân!
    4. Em ý còn biết bảo vệ hội của mình. Khi có giặc ngoại xâm, em ý biết đứng lên chửi. Và khi thấy sắp bị giặc giết, em ý biết dùng bom nguyên tử bằng cách lock topic của người ta lại. Hề hề, đùa tí thôi, không có ý gây triến đâu nhá.
    5. Em ý còn biết sử dụng quyền moderate của mình để tự ý sửa status của người ta, may mà đã có Super Moderator Blaze Gay trị được em ý.
    6. Em ý còn có khả năng nhận vơ người khác là vợ mình, nhận vơ mình đẹp chai và kòn nhìu thứ lắm..., ko kể hết được vì bố mẹ anh đang goi xuống ăn cơm.
    Điều duy nhất anh thấy em ý không xứng đáng làm hội trưởng, đó là không thành lập nổi 1 đội bóng đá, mà cứ phải đi đá nhờ đá vả bên Anti_MU. Thằng Blaze bên hội anh kó biết đá bóng đâu, thế mà 83 vẫn có đội bóng mạnh như Thể Công. Khà khà, Blaze nhể!
    Nhân dịp năm mới, anh chúc em Gurluv sắp tới thành lập được 1 đội bóng của 84 và chiến với bên 83. Hi vọng khi nào World Cup, các em thi xong thì kó đội bóng!
    Hề, sự thật mất lòng, mong em Gurluv đừng cáu lên ngồi gõ như hôm nọ đấy nhá. Đầu năm cố mà bình tĩnh đi em, kẻo cáu quá huyết áp cao, dễ nguy hiểm đến tính mạng lắm!

++++++Romeo@++++++
    Hồn Romeo như hoa cỏ may
    Một chiều cả gió vương đầy áo Juliette...
  10. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

Chú vẫn cái tính đoán linh tinh tâm trạng của người khác đấy, nhưng chú bảo ko gây chiến thì thôi, ta cũng chẳng gây chiến làm gì. Dù sao cũng cảm ơn chú vì đã nói rằng tôi là người xứng đáng nhất. Khàkhà, mọi người thấy nhé, 2 người ngoài 84, ko biết ân oán thế nào, nhưng đều đồng í là tớ xứng đáng làm HT nhất -> Khỏi có hi vọng lật đổ nhá
    Đẹp rai, zui tính...là 1 fần của Gun