1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hotboy 14: _anh_yêu: Gừng càng già càng cay [rose]

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi _anh_yeu, 19/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

Hotboy 14: _anh_yêu: Gừng càng già càng cay [rose]

Số báo danh 14 xin kính chào Ban Bánh khảo, kính chào các khán thính giả của VOVV, chào tất cả các thành viên đã, đang và vô tình lướt qua Topic đầy gợi cảm này của _anh_yêu [​IMG] Trước khi trả lời các câu hỏi của BBK, tôi xin trình bày tại sao tôi loại 2 câu hỏi sau:

câu hỏi thứ 2 Bạn thích màu gì nhất?? Tại sao vậy? (Câu này chắc chắn do một em gái chưa hiểu biết nhiều về ĐÀN ÔNG đặt ra. Do vậy, những kẻ già cả, lẩm cẩm như tôi không muốn trả lời )

câu hỏi thứ 5 :Nếu đạt giải Nam Hậu, bạn nghĩ mình sẽ sử dụng danh hiệu đó như thế nào để góp fần vào sự fát triển của box HT? (Hế, tôi có mong ước giải Nam Hậu đâu, chỉ fấn đấu nhõn Nám Hậu 2, hế... Tuy nhiên, nếu vẫn muốn tôi trả lời, các bạn có thể đặt lại câu hỏi ở phần 2 của Topic này (Phần dành cho khán thính giả bạn nghe Đài VOVV), nhá!

E.... Hèm hèm hèm, dạo này rượu bia, bóng đá, thuốc lá, thuốc lào, rọng mình khê nồng, e... hèm, sau đây, _anh_yêu xin trả lời các câu hỏi của Ban Bánh Khảo (Hội đồng gồm những cô nương xinh đẹp) ạ

câu hỏi thứ 1 : Lý do tại sao bạn quyết định tham gia cuộc thi Nam Hậu lần này? Trả lời thật lòng nhé, đừng có mà nói dối mà mũi sẽ dài ra đấy.

Bài làm: Yên tâm đê các Khảo, mũi ai dài người đấy tự khắc biết, cần gì phải Hót hiếc mới phát hiện ra. Câu này cực dễ luôn, anh em nhể. Ai mà chả biết _anh_yêu này tham dự cuộc thi vì mục đích giành Nám Hậu 2, cần gì phải dối lòng đâu, hê hê...
    3 năm rồi nhỉ, năm nào cũng thế, cứ sinh nhật box là anh em lại xôm. Lần 1 với chiếc bánh gatô và ngọn nến lung linh, ngồi bên dòng Nhuệ giang dưới ánh sáng mờ ảo của quán cà phê bên cầu, anh em nguyện một lòng xây dựng Box nhà phát triển. Lần 2, với cuộc thi Hà Tây trong trái tim tôi, Ban Bánh Khảo đã làm việc đến đoạn chấm cho nguoixaque05 giải nhất, cuối cùng bận bịu, lễ trao giải đành hủy bỏ. Lần này, ngồi ngoài sao đặng? Những người tham gia, ai cũng thế thôi, vì một Hà Tây phát triển!

câu hỏi thứ 3 : Trong cuộc sống, mục đích lớn nhất mà bạn vươn tới là gì? Bạn đang đi ở đoạn nào của con đường dẫn tới mục tiêu ấy?

Bài làm: Là vươn tới những đỉnh cao, là hạnh phúc cho ta, cho người, cho bạn bè và xã hội. Giản dị thôi, chẳng dám cao sang, ấy thế mà trật vẩy vẫn chả ra gì. Bản thân tôi đã vươn đến một số "đỉnh" nhất định, thật có, ảo có, tưởng thật cũng có, vậy mà thấy mục đích này khó quá. Đoạn đường ấy, Ban Bánh Khảo là những người công tâm, thông minh, thừa hiểu là đoạn đường nào, các Khảo nhỉ!

câu hỏi thứ 4 : Nếu có bạn gái nào đó khen bạn đẹp trai, bạn sẽ phản ứng thế nào? Giải thích?
    Bài làm: Ô háy, khen á? Ai khen người "vừa xấu trai, vừa già, vừa xấu tính" này thế? Cho hỏi địa chỉ fát, nhể? hể hể hể, hả hả hả... relax tí để trả lời chính thức.
    Bạn gái, trong ngôn ngữ Việt, có nhiều thành phần lắm. Này nhé: bạn gái (chỉ người bạn là con gái, bạn bè một cách bình thường. Một số ngữ cảnh cụ thể có nghĩa là người yêu), bạn gái của tôi (người yêu tôi), bạn gái của bạn (người yêu bạn), bạn gái của ai đó (người yêu của ai đó)... và "bạn gái nào đó". Ý các Khảo bảo "bạn gái nào đó" tức là không phải người yêu rồi. Thống nhất thế nhé.
    Và, bạn gái nào đó của BBK khen tôi, tôi nhận. Tính tôi háo ngọt, ưa sweet. Khổ thế!
    Thế nhưng, góp ý với "bạn gái nào đó", chỉ nên khen đẹp trai với những bạn tre trẻ, mười tám đôi mươi, háo hức cuộc đời. Đối với đàn ông già già xấu xấu (như tôi), nên khen là phong độ. Hiệu quả gấp nhiều lần. Nhớ nhé!

Kính thưa các khán thính giả của VOVV, kính thưa tất cả các thành viên đã, đang và vô tình lướt qua Topic đầy gợi cảm này của _anh_yêu !
    Thưa Ban Bánh khảo!
    Phần trả lời của _anh_yêu đến đây tạm dừng, xin chuyển sang phần 2 của chương trình: "Dành cho khán giả" ([​IMG])

Các bạn hãy gửi câu hỏi cho _anh_yêu bằng 3 cách sau:
    1- Nhắn tin sms đến tổng đài 8xxx. Mẫu tin nhắn NH2 Q (Trong đó, NH2 là mã số của chương trình Nám Hậu 2, Q là nội dung câu hỏi).
    2- Gọi điện thoại đến số điện thoại 1900xxxx, nhánh yyyy và làm theo hướng dẫn.
    3- Phức tạp nhề, tốn kém nhề, vậy tại sao các bạn không đặt câu hỏi tại ngay Topic này bằng cách nhấn vào nút "Trả lời", hè...

Hãy bình chọn ngay hôm nay để... tôi có thể nhận Nám Hậu 2.

Pằng chíu... tít tít tít... ẹc ẹc... éo éo éo..... pụp pụp pụp..... tự nhiên cái micro bị làm sao ý nhể?
  2. miuconbietnoi

miuconbietnoi Thành viên rất tích cực

Một bài trả lời phỏng vấn đầy cá tính, thể hiện bản lĩnh gừng và rất cay.
    với bản lĩnh của anh, em tin anh muốn giải gì có giải đó, nhỉ nhỉ, hè hè, Kỳ vọng anh nhất nhà đấy.

3. lye

lye Thành viên mới

Chưa được, trả lời chung chung quá Thắng Đại K ạ, nhưng nói chung thế là ổn, nếu em là BBK thì Nám Hậu loại...còn out nữa là Nám Hậu 2, hè.....Bác cố gắng phát huy tài đức cho anh chị em được nhờ nhớ nhở................................
  4. nang_st

nang_st Thành viên mới

lỡ anh bị đi tù vì đạt giải Nam Hậu ...anh tính sao ?
  5. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

thatkhe_dongkhe là em tu_huong
    em muốn hỏi anh nếu anh đạt giải Nam Hậu anh sẽ làm gì?(làm gì với giải thưởng ấy)
  6. habee20

habee20 Thành viên mới

Chẳng cần biết thế nào ...
    Em Bee là ngoan nhất : Vote cho Ka ka _anh_yeu vào ghế Nám Hậu 2 nhá !
    Khen & thưởng em đi nào ?
  7. leo_queen_8x

leo_queen_8x Thành viên rất tích cực

Toàn các em cán gương vào bình chọn, Đúng là bố mìn
  8. trucnhat

trucnhat Thành viên mới

anh_yeu ơi, habee nói "đểu" anh rùi.
    Anh hỏi mọi người đi, Ka Ka tiếng Pháp là gì gì ấy ?!
    Habee không biết là thù anh_yeu cái gì thía nhỉ? - Hư quá, anh_yeu "nấu lẩu" habee đi.
  9. miuconbietnoi

miuconbietnoi Thành viên rất tích cực

hùm hùm, từ từ, không được động vào "phần thưởng", có gì anh để sang tháng nhé.... hay ít nhất là sau 23 nay....
    anh iu vào trả nhời đi kìa...
  10. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

@miu: Mấy ngày nay anh ở trên rừng, làm gì có in tơ lét mà trả lời. Fù... giờ anh trả lời đây:
    @nắng: Đi tù á? em có lộn không đấy? giải Nam Hậu không thể là một giải phạm pháp được. Thế nên nhất định anh yên bình, hè (Lãi là đằng khác nếu anh là Nám Hậu 2, nhờ "ấy" nhờ)
    @Từ Hương: Đương nhiên là anh sẽ rất hạnh phúc khi được làm Nám Hậu 2. Sung sướng cực đấy Còn làm gì với giải thưởng ấy thì em yên tâm đê, anh có đủ kinh nghiệm để "sử dụng" giải một cách hợp lý nhất Còn làm gì và làm thế nào thì còn phụ thuộc nhiều yếu tố Hè... nói chung em cứ yên tâm đê
    PS:
    @Lye, habee, trucnhat: Cảm ơn mọi người nhiều nhé
    Private to lye: Anh biết là có thể 3 câu kia của anh hơi chung chung, dưng cơ mà Ban Bánh Khảo và một số người có tiếng tăm sẽ hiểu anh trả lời gì