1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hotties từ Box GDGT..chubbygal & bejouxx đầu quân cho box GDGT...teen & fool chính thức tham gia cuộ

Chủ đề trong 'Album' bởi NguyenCoNuong, 20/03/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Prince-of-Percia

Prince-of-Percia Thành viên rất tích cực

Không ngơ box này mà nhiều người xinh quá hén.
    Tìm đại một cô để vote nào
  2. Zoe012

Zoe012 Thành viên mới

bí quyết thì chị chẳng có, vì chị vốn đã là da bánh mật rồi. Mà sang đây chị còn thêm tật đi tắm biển nữa, nên mới "rám nắng" vậy đó em ui. Mà chị thích mấy bạn da trắng hơn, vậy mới xinh nhỉ.
  3. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

Mạng dạo này kém quá,bố khỉ.Đề nghị em YD gửi ngay cho anh mấy tấm hình đẹp vào nhé,để anh up lên.THôi bây giờ anh hết giờ chơi rồi,phải làm cái đã,hy vọng tối nay sẽ nhận dc hình em.Các anh em chuẩn bị nick để vote * nhé,để dành cho trận đánh lớn.
    p/s: em nào ngại thì PM cho em teen hoặc cho anh để bọn anh up hộ
  4. tac_ke

tac_ke Thành viên mới

Box GDGT là nơi bạn cảm nhận sâu sắc nhất về nữ tính, sức hấp dẫn và cái đẹp.
    Hãy khẳng định nam tính của bạn bằng cách vote cho những người đẹp box GDGT.
    Được tac_ke sửa chữa / chuyển vào 17:41 ngày 21/03/2005
  5. hoantoanmayman

hoantoanmayman Thành viên mới

Trời ơi, vậy lúc nào mới bắt đầu vote vậy, hôm trước qua box Trung thấy topic kêu gọi cuộc thị Miss TTVNOL bị khoá, hôm nay vào đây theo chân các bác ủng hộ cho chị em box SE, sao vận động lâu thế !!!
    ANH EM LUÔN SÁT CÁNH CỔ VŨ CHỊ EM ĐOẠT HẾT CÁC THỨ HẠNG ĐẦU, S油
  6. agressor

agressor Thành viên mới

5* cho 2 bài thơ của Nguyenconuong. Box SE toàn các cô sooooo sweet, smart, cute, ***y &cool.
    HÃY BỎ PHIẾU CHO CÁC NGƯỜI ĐẸP CỦA BOX GDGT. HÃY GHÉ THĂM BOX GDGT. HÃY ĐỪNG BỎ LỠ CƠ HỘI THƯỞNG THỨC CÁI ĐẸP, ĐƯỢC HỌC HỎI, THƯ GIÃN VÀ.......... SPAM.
  7. Zoe012

Zoe012 Thành viên mới

Nguyenconuong và Vu_tieu_oa làm thơ hay quá đi mất. Bài thơ này mà dành làm ra mắt thí sinh thì không hạng nhất cũng nhì về tay box chúng ta. Mà chị thấy mấy tấm hình "không diễn tả hết được vẻ đẹp của các miss" nhở. Đề nghị bà con e*** lại mấy tấm hình cho các em đi thi.
    Bà con ai có sao thì vote cho các em nhiều nhiều. Nhất là Fool và Nguyenconuong, một em thì lôi kéo được nhiều em xinh quá, một em thì làm marketing hay quá. Mới ngủ có 1 đêm thức dậy mà thấy box ta hoành tráng thật
    Chị có ý kiến, bà con box SE đồng loại để chữ ký của mình cùng khẩu hiệu cổ vũ cho SE tham gia Miss TTVN. Em nhỏ, anh trai nào ủng hộ mai mốt vào box sẽ được đón tiếp nhiệt tình nhở.
    Box GDGT là nơi bạn cảm nhận sâu sắc nhất về nữ tính, sức hấp dẫn và cái đẹp.
    Hãy khẳng định nam tính của bạn bằng cách vote cho những người đẹp box GDGT

Được Zoe012 sửa chữa / chuyển vào 00:56 ngày 22/03/2005
  8. khongtimduocnick

khongtimduocnick Thành viên mới

Đang bận cực mà tớ cũng phải hốt hoảng chạy vào vote cho đằng ấy 5 * vì tài thò tay xuống bàn phím là thơ nó chạy ra . Tiếp tục phát huy nhé
  9. agressor

agressor Thành viên mới

Đồng ý cả chân lẫn tay với Zoe. Nhưng làm thế nào để lấy chữ ký ấy. Agres không thể nào vào "cá nhân hoá trang của bạn". Tớ thích cho chữ đỏ và viết hoa.
  10. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

Bố khỉ.Thế mà lúc đầu em teen cứ lắc như đi trên ổ gà vậy hả em?kiểu này thì có lẽ chả cần phải bình mới chả bầu thì box ta cũng nhất.Hiếm có box nào mà người đẹp,đẹp từ ngoại hình đến ...tâm hồn thế này.Văn võ song toàn mất rồi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa