1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HP của cô ấy sẽ ntn sau khi chia tay 1 mối tình 5 năm????

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi gimaphaingai, 04/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. peo189

peo189 Thành viên mới

hix,bác chủ topic này tốt thật đấy, vẫn còn lo lắng cho chị ny,e la con gái mà cũg phải nể bác
  2. xukayeunobita

xukayeunobita Thành viên mới

Nể cả thằng ngưòi yêu mới, Phục đấy, chỉ sợ ăn rồi té thôi
  3. CloneFire

CloneFire Thành viên mới

Dứt khoát là dạo này ông bạn thể lực hơi kém.Thằng kia chắc kỹ thuật cao.Công nhân lành nghề 7/7.Cái cô này chắc không đến với thằng kia đâu.Chỉ làm ******** thôi.Còn ông thì thui lo lắng vớ vẩn đi.Kệ người ta.Lúc sướng thì ai sướng hộ cho.Hả????
  4. thangit1911

thangit1911 Thành viên mới

Hạnh phúc là do tự bản thân mình ...ông đừng lo cho nười ta quá bởi vì dù sao đó cung x là con đươcngf cô ấy chọn. Theo mình thì cô ấy sẽ ân hận....
  5. damaromanza

damaromanza Thành viên mới

Mình cũng có hoàn cảnh giống bạn, chỉ khác rằng mình là con gái.
    Bọn mình đã yêu nhau tha thiết trong 7 năm, đã vượt qua quá nhiều khổ đau và gian khó để giữ gìn tình yêu, cả 2 đều là mối tình đầu của nhau. Bọn mình đã chuẩn bị đăng ký kết hôn và chỉ còn một tuần nữa thôi. Xảy ra một số vấn đề trục trặc nho nhỏ động chạm đến lòng tự ái của người đó và gia đình anh ấy. Và anh ấy đã chia tay với mình mãi mãi. Chỉ ngày hôm trước còn bàn chuyện đám cưới, ngày hôm sau anh ấy đã nói "Cô không phải là mẫu người tôi muốn lấy làm vợ, và không có cách nào làm tôi quay lại với cô đâu".
    Đến bây giờ mình cũng không biết đó có phải lòng tự trọng của họ bị tổn thương không hay do họ không còn yêu mình nữa, nhưng làm sao có thể chỉ trong thời gian ngắn họ lại thay lòng đổi dạ như vậy.
    Gần 3 tháng trôi qua, mình cũng thử liên lạc lại một vài lần nhưng không bao giờ nhận được hồi âm. Trong suốt thời gian ấy mình đã vật vã trong đau khổ và không hiểu vì sao, có lẽ người ấy đã quá yếu đuối không vượt qua được chính họ, có lẽ gia đình họ phản đối và họ không vượt qua được. Nhưng dù sao mình cũng đã tha thứ cho tất cả và cầu mong người đó hạnh phúc, vì mình thật sự đã yêu và vẫn yêu. Mình đã hận thù nhưng cuối cùng nhận ra rằng tha thứ và mong người mình yêu hạnh phúc là cách quên đi tốt nhất.
  6. nato102

nato102 Thành viên mới

Xin lỗi, đọc cái bài của cô RR này thấy chối quá. Có thể cô chẳng coi anh chồng ra gì, nhưng liệu cô có nghĩ đến con cái, trách nhiệm với gia đình lúc cô ăn nằm với cái thằng giai tơ kém cô 5 tuổi kia không. Chắc là không đâu
    Người như cô, sẵn sàng ngoại tình ngay khi có cơ hội, mà bày đặt kỹ với chả thuật. Không thấy xấu hổ
  7. nhim_con_dn

nhim_con_dn Thành viên mới

Yêu nhau lâu thế sao ko nói năng gì đến cưới xin, con gái mà, cứ sống với nhau mãi như thế mà chẳng thấy hứa hẹn gì thì cũng phải lo kiếm đường khác mà xoay xở chứ. Ở đây chỉ nghe mình bác nói, cũng chẳng biết đâu mà lần, người ta nói con gái khác với con trai, họ chỉ có thể làm chuyện đó với ngưòi họ yêu, còn đàn ông nhiều lúc bản năng cũng làm họ xử sự khác đi, bởi vậy khi đã đến mức quan hệ với bác hẳn cô ấy cũng yêu bác ghê lắm, và cũng phải dằn vặt ghê lắm để đi đến quyết định chia tay. Còn cái lý do chia tay, cô ấy chắc cũng chẳng còn nhỏ gì để ko nghĩ được như bác về tương lai của chính mình, còn người thứ 3 thật ra tình cảm mà ai biết trước được, nếu sẵn tính lăng nhăng thì chắc cũng chẳng đợi đến bây giờ cô ấy mới như thế, trách người cũng phải nhìn lại mình, phải sao đó ngưòi ta mới dứt khoát ra đi như thế, cái này thì chỉ có trời biết, đất biết, bác biết, cô ấy biết...mọi người chỉ nghe ý kiến chủ quan của bác thôi. Là con gái cô ấy thừa biết mình thiệt thòi hơn bác nhiều, bây giờ bác nói đau khổ này nọ chứ dăm bữa nửa tháng có một em xinh tươi khác lại quên ngay ấy mà, đời nó thế đấy, tưỏng là kèo cột ai dè cũng chỉ bèo nước gặp nhau.
  8. thangit1911

thangit1911 Thành viên mới

bạn này nói hay va đúng quá......
  9. DucAnh1410

DucAnh1410 Thành viên mới

Buồn cho bác thật nhưng cái loại con gái tthay lòng đổi dạ hế này thì cho nó té mẹ nó đi bác ạ, HP hay không là do nó chọn chứ giờ bác có chọn được đâu mà phải suy nghĩ . Đàn ông thanh niên anh em mình đã không thích lăng nhăng thì thôi đằng này nó lại thế .
    Nói chung đời nhiều cái ghở nhưng đôi khi ta phải niềm nở .
    Chúc bác tìm được người vợ như ý cho tương lai sau này
  10. sensitive_soul

sensitive_soul Thành viên mới

lol . Vụ này hài vãi ra. Chú chủ topic tốt bụng vãi lúa . Đèo mẹ, nó *** tốt với mình thì kệ cbn mẹ nó chứ. Quan tâm đau đầu.
    Nhưng nói thật ra là chú đang tiếc con vẹo chứ chả phải chú lo lắng cho người ta đâu. Chú cứ bày đặt vớ vỉn.
    Chị RR : Em ngả mũ bái phục chị, em có người yêu rồi ( chưa nói là vợ ) mà em chỉ cần có ý nghĩ là ngủ với đứa khác là em em thấy không phải rồi. Đằng này chị có cả chồng lẫn con, chị phịch nhau với 1 thằng trẻ ranh mà còn vênh vang : nào là không thấy nhục nhã nào là cái lọ cái chai .
    Loại người như chị em phải ra biển, tìm cái vực nào sâu nhất, lặn xuống đáy rồi ở đó mà quỳ lạy chị mới đủ sự kính phục chị . Cái này em gọi là bách nhục. Kính chị . Hy vọng sau này chị không cảm thấy ghê tởm anh chồng chị mà đi ngủ với thằng khác nữa nhá !