1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HP của cô ấy sẽ ntn sau khi chia tay 1 mối tình 5 năm????

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi gimaphaingai, 04/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chiadetri

chiadetri Thành viên mới Đang bị khóa

@ gimaphaingai: Bạn ạ, đánh giá thật khách quan, ngoại trừ trường hợp bạn đã ngoại tình trước, tôi dành chữ TỞM cho hai người: bạn gái cũ của bạn và người yêu mới của cô ta. Tình yêu cần sự vun đắp, vậy mà cô ta lại ngoại tình với kẻ khác; kẻ đó biết mười mươi mà vẫn nhảy vào phá hoại hạnh phúc người khác. Dứt khoát đi.
    @ rooiraam: Bạn thuộc diện có kiến thức nhưng kém nhận thức, đừng để người khác chửi vào mặt như vậy nữa.
    @ yasu82: Em có biết là đã quá vội vàng cho một tình yêu - hôn nhân không? Em là dân Kinh tế, hãy nhìn nhận tình yêu - hôn nhân - hạnh phúc gia đình như một quá trình Marketing, mà đôi bên nam nữ thoả mãn nhu cầu và mong muốn của nhau ---> đòi hỏi ít thôi!
    Gà vịt nhiều quá, hôm nào làm quả Topic Xây dựng và giữ gìn tình yêu cái nhỉ?!
  2. john_lenon

john_lenon Thành viên mới

Quá chuẩn.
  3. thangit1911

thangit1911 Thành viên mới

Up lên cho mọi người đọc.....và tham gia!
  4. lamphuongttm

lamphuongttm Thành viên mới

Ở!!!Có chuyện này nữa cơ à! hic! Chả hỉu người trong cuộc nghĩ gì! hic!Túm lại...!hic hic! HÃI!
  5. littlemouse72

littlemouse72 Thành viên quen thuộc

@gimaphaingai: Mình thấy thế nào thì nên làm như vậy em ạh. Lúc nào em rảnh, anh mời em uống beer, anh sẽ kể cho em một chuyện gần như của em, chắc cũng sẽ giúp cho em điều gì đó.
    @rooiraam: Em nhờ mod xoá hộ bài của em và nhưng bài liên quan đến bài viết của em đi, đừng để người ta mắng cho nữa; Em biết không, kẻ tồi nhất là kẻ không biết xấu hổ vì những điều tồi tệ mình đã làm.

6. asakura84

asakura84 Thành viên mới

chỉ có thể nói là chia buồn với bạn thui. Cái cảm giác ấy liệu có phải là do bạn là người bị phản bội trc không????? Hỏi câu ấy là vì thực tình XH bây giờ, hiếm có đàn ông con trai nào như bạn lắm. Từ trc đến giờ tớ chưa hề gặp.
  7. ngoc_anh0211

ngoc_anh0211 Thành viên mới

Bác này nói chí phải!
  8. hhf117

hhf117 Thành viên mới

Sao các bạn nặng lời với chị ấy thế nhỉ . Đó chỉ là những lời mà chị ấy nghĩ lại, tâm sự với chủ topic thôi cơ mà . Ừ thì từ trước đến nay ai cũng có ý nghĩ có chồng có con thì chỉ đc toàn tâm toàn ý với gia đình mình .Nhưng có ai hiểu rằng khi có gia đình rồi gánh nặng sẽ rất lớn, người phụ nữ càng cần đc yêu thương và chia sẻ hơn ko??? CS hôn nhân ko phải toàn màu hồng như các bạn đang yêu mơ tưởng, khi yêu nó tuyệt vời bao nhiêu thì khi cưới cảm thấy thất vọng lắm ấy, CS nó trần trụi vây quanh cơm áo gạo tiền . Nói chung là mệt mỏi .
    Đàn ông họ có lúc ngoài chồng ngoài vợ, đi giải trí ..... đủ kiểu mà có thấy ai kêu ca gì đâu, vợ toàn ngậm bồ hòn làm ngọt .Vây các bạn cũng đừng trách phụ nữ chúng tôi khi có chút mơ mộng bên ngoài.
    Còn chị kia thì chồng của chị ấy đã nhận ra TY của anh ấy,và chị kia nữa, cũng đã yên ổn với gd của mình rôi mà .Đó chỉ là chút hồi tưởng để khuyên người khác thôi, mọi người ko nên quá lời trách chị ấy như vậy .
  9. gimaphaingai

gimaphaingai Thành viên mới

Mình đã ổn hơn rất nhiều cám ơn các bạn đã chia xẻ, tuy nhiên đến giờ mình vẫn không tin đó là sự thật....mình luôn nghĩ là cô ấy đi công tác xa. Mình có bị hâm không các bạn nhỉ???
  10. 749

749 Thành viên mới

chuyện của bác gần giống chuyện của em, chắc đến 80%, nhưng bác biết cô ý nói ji không "em biết em có lỗi, em biết dù rộng lượng đến mấy anh cũng không thể tha thứ cho em, em đã biết mình sai, nhưng em sẽ không cho phép mình quay trở lại, vì em không xứng đáng với tình yêu của anh"
    nghe hơi buồn nhỉ, nhưng cuộc sống phải biết chấp nhận, em hy vọng em trả lời như vậy không sai " anh yêu em và anh tôn trọng quyết định của em, chuyện đã xảy ra và anh không muốn phán xét ai đúng ai sai, em đã có sự lựa chọn của mình thì phải cố gắng sống cho thật tốt, anh sẽ rất buồn vì không thể thực hiện những ước mơ cùng em, nhưng anh sẽ sống thật tốt, sống cho cả phần của em nữa, hãy cứ quay về bên anh những lúc em cần anh, vần luôn là như vậy"
    Đúng là không biết sau này sẽ xảy ra chuyện ji, nhưng bh vẫn có thể quan tâm cho nhau thì cứ làm, mình là đàn ông, phải bản lĩnh, đừng để sau này phải hối hận