1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HPC chua that su doan ket

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hoa Phượng (HP Club)' bởi byebye_tinhyeu, 07/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

Box của hpc so với các box của Hanoi, Hochiminh hay nhũng cái box khác quả thật là có phần sôi nổi hơn, đoàn kết hơn hẳn tuy nhiên em thấy sự đoàn kết đó cũng chỉ tập trung ở một số những thành viên như : tazzan , phuongthao, inter , devil hay becky ..........
    còn những thành viên như tụi em có chăng thì cũng chỉ là để đấy góp phần cho câu lạc bộ thêm đông người hay nói cách khác là có cũng được mà không có thì cũng không sao.
    Dang kí làm thành viên của HPC nhưng thật sự thì em chưa thấy có điều gì mới mẻ , em chưa thấy một hoạt động nào của câulạcbộ mà mình được tham gia
    Các hoạt động của HPC chăng? phải là chỉ có một số thành viên là tham gia hay sao
    những người mới như chúng em tham gia câu lạc bộ đều mang một cảm giác chung: liệu mình có được hoan nghênh và chào đón hay không?
    Cũng chính vi` thế mà dẫn tói viêc ngày họp mặt các thành viên của HPC có một số người mặc dù cũng muốn đi lắm lắm mà trong lòng không khỏi thắc mắc : đến đấy liệu mình nói chuyện được với những ai hay la chỉ ngồi thu lu ở một góc=====> các thành viên không dám tới điểm hẹn hay nói môt cách khác là những thành viên sợ mình bị cô lập trong CLB mà không dám tới buổi họp
    Những điều em nói trên đây nếu có gì không phải thì cũng xin các anh chi. rộng thứ mà bỏ qua du` sao thì đấy cũng chỉ là ý kiến riêng của bản thân em còn những ngưòi khác như thế nào thì em cũng không bít .....
  2. MaxFire

MaxFire Thành viên rất tích cực

đó là ý kiến của riêng em, vậy sao em lại nói là HPC ko đoàn kết, tất cả mọi người đều bắt đầu như em cả,nhưng mọi người đều đến họp vui vẻ hoà đồng với nhau, ai mới đến thì chỉ viẹc đứng lên giới thiệu nick, tên thật , thê thôi, chẳng có gì là cô lập hay cái gì đó mà em nói.., em ko nên suy nghĩ theo chiều hướng tiêu cực như thế cả, nói cho em biết khi anh đến họp mặt HPC trong khi đã từng mâu thuẫn với HPC đó, mà anh có nghĩ như vậy đâu, cứ đến cứ nói chuyện, cứ vui vẻ, thật đơn giản phải ko????
    I JUST CALL...TO SAY...I LOVE YOU
    I JUST CALL...TO SAY...HOW MUCH I CAN
  3. cu_lan

cu_lan Thành viên rất tích cực

Buồn lăm khi bạn có suy nghĩ như vậy.
    bạn đã từng nghĩ đếnmọi người trong HPCmột cách nghiêm túc chưa. Bạn đã tự mình chủ động tham gia hoạt động chưa??. Theo tôi thì chưa, vì bản thân tôi chưa thấy, hay nói cách khác là nếu trên TTVN thì bạn cũng chỉ chờ mọi người mời đích danh bạn tham gia các hoạt động. Mà điều đó là không tưởng. Xin lỗi nhưng nếu mà bạn đã từng tham gia các buổi gặp mặt của HPC thì bạn cũng chỉ là người đến ngồi uống nước rồi về mà thôi. Bạn đã bao giờ tự giới thiệu về mình chưa, đã bao giờ nói mình có thể làm việc A việc B cho sự phát triển của HPC chưa. Chắc là chưa. Nếu bạn muốn hoà nhập cùng cộng đồng HPC thì hãy mạnh dạn hơn, vì mọi người hơn.
    Cu lan nhat Hai Phong
  4. chaoanhyeu

chaoanhyeu Thành viên mới

Sao lại nói như vậy nhỉ???? Em ơi ai lúc đầu chẳng là người mới hả em, trước lạ sau quen mà, chị cũng giống em mà thôi. Em cứ mạnh dạn tham gia các hoat động của HPC lúc đó sẽ thấy thân thiện với mọi người thôi . Chị hi vọng la em sẽ cảm thấy thoải mái hơn trong buổi đi họp tới, và nhớ là giói thiệu cho mọi người biết với em nhé.
  5. anh_hoa_new

anh_hoa_new Thành viên quen thuộc

mình thấy HPC đoàn kết đấy chứ. HPC đã đang và sẽ mãi mãi đoàn kết. HPC MUÔN NĂM!
  6. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

BB_TY nói thế là sai rồi, sao bạn không nghĩ là sắp tới đây Box NQ họp mặt sắp tới, cũng có ai quen ai đâu, bao giờ mà chẳng như thế, mọi người trước lạ sau quen mà. Bạn cứ đến tham gia với CLB, tất cả mọi hoạt động của CLB luôn chào đón bạn, chỉ sợ bạn không có thời gian để tham gia hết thôi.
  7. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

hu hu hu hu
    troi dat oi la troi dat oiiii moi nguoi co can phai phan? bac y kien cua em như vay khong a````
    thi` em da noi truoc rui` ma````` day la y kien rieng cua em vi` em thay minh` chua that su hoa nhap duoc voi HPC chu em co y' gi` dau
    post bai` nay` em day cũng chi hi vong la sau khi doc nhung gi`` em viet cac anh chi. co the? mo rong tam` tay ma` chao` don moi nguoi hon thoi de nhung nguoi nhu em day ne``` se thay thoai? mái hon khi co nhung dip gap mat cac thanh vien cua HPC
    Em noi vay dau co y' gi` khac dau ma moi nguoi phan doi am` am` vay
    hic
    toi nghiep cai than em thiet.
  8. cu_lan

cu_lan Thành viên rất tích cực

Mọi người nói vậy có nghĩa là sẵn lòng chào đón em đó bye à.
    Bé chịu khó tham gia vào các chương trình của HPC đi, cứ hô to lên Em là byebye đây. Anh nghĩ là em sẽ được mọi người chào đón thật nhiệt tình theo cách mà em chưa có được bao giờ.
    Sớm gặp nhau nhé em.
    Cu lan nhat Hai Phong
  9. handsomeboy_hp

handsomeboy_hp Thành viên rất tích cực

này, hôm tiếp đội bóng từ HN về mình nhìn thấy bạn rât quen, không biết là mình đã thấy bạn ở đâu thì phải
    rút dao chém xuống nước nước càng chảy mạnh
    nâng chén ưu sầu càng sầu hơn[/size=7]
  10. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

HPC mình rất đoàn kết đấy em ạ sao em lại nói vậy, còn chuyện thân mật hay không em phải chủ động chứ. Anh chúc em ngày càng gắn bó với HPC, anh vôt cho em năm sao vì có tinh thần thể thao cao đọ đi cổ vũ dội bóng.
    Đau đầu vì tiền
    Điên đầu vì tình
    Đâm đầu vào tường
    Văng ra tứ phương
    Rơi tõm xuống mương
    Thân nát như tương
    Người còn bộ xương
    Trông thật thảm thương
    Thương ơi là thương