1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hu hu, anh xin lỗi các em Chuột ạ, lần sau anh chừa ạ!!

Chủ đề trong '1984 Public' bởi leRomeo, 09/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. P_inzaghi

P_inzaghi Thành viên quen thuộc

Diễn 1 mình à...
    SuperPippo
  2. Tom-Cruise

Tom-Cruise Thành viên quen thuộc

Bây giờ thì đã hiểu tại sao bác Lẻomeo có cái title độc đến thế hahaha . Nhưng bác làm thế cẩn thận ko mấy em bên 84 lại tức lây sang cả 83 đấy
    [​IMG]Tất cả những ai muốn đi lên đỉnh núi đều phải bắt đầu từ chân núi , và sẽ có lúc xuống núi !!email me
  3. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

Đã nói rồi mà, hồi trước bảo chú này được mọi người quí, tôi ko tin nên mới muốn nói tiếp, chứ biết là chú này bị 83 tẩy chay thì thôi, chán hẳn rồi, còn cái chuyện tôi lock topic lại là vì tôi ko muốn cái đấy nó kéo dài, lại được lôi vào chỗ 25topic nhiều ngườiđoc nhất thì ngại lắm , còn cái chuyện đúng tim đen hay ko, chú tự biết, vì bao nhiêu cái tôi viết trong cái bài siêu siêu dài đấy chú đã trả lời được tẹo nào đâu.
    Đẹp rai, zui tính...là 1 fần của Gun
  4. whitechocolate

whitechocolate Thành viên rất tích cực

khe` tức gì chứ nhỉ, ko thấy số vote của tui đang tăng đáng kể sao, kha`kha`...
    --> giúp tui lên thành người đc iu quí nhứt TTVNOL :"> phải cảm ơn ông anh ấy chớ kha`
    Năm mới, nói chuyện mới, xì tóp chuyện cũ, đón xuân vui vẻ (còn thì vote cho tôi thêm vài nhát 5* nữa cũng ổn, ko ấn mãi số 1 nó lệch tay )
    East or West, WC is best
  5. leRomeo

leRomeo Thành viên rất tích cực

ke ke, em thích hả? ui, may quá, anh sợ em ko thích! hí hí, iên tâm, sẽ kòn nhìu người nữa mà, WC ạ! tha hồ mà kảm ơn anh!
    kòn bên 83 ngừi ta iu quí anh lém, nhất là các chị gái! thằng cún con Thành nó ko được ai iu nên ghen đấy mờ! kứ thử hỏi kác chị gái 83 mà sem! nhưng hum nọ đi sem rock anh đã cho ló biết xế lào là fê rùi, bi h nó sợ anh lém, ko dám lung tung nữa đâu!

++++++Romeo@++++++
    Hồn Romeo như hoa cỏ may
    Một chiều cả gió vương đầy áo Juliette...
  6. KHOTTABIT

KHOTTABIT Thành viên quen thuộc

Này anh romeo oi, em đang tự hỏi rằng anh có chut sĩ diện nào không nhỉ
    Hê hê, cái chủ đề trước bị thua mà vẫn còn to kèn, phải nói đến bao giờ nhể, bọn này không có tiền chạy chọt, không muốn vào DL Đông đô đâu anh ạ, nên bọn này phải học, học í mà, anh có hiểu không hả anh, chắc anh cũng hiểu thôi nhỉ, cái này thì đến mấy bé lớp 2 cũng hiểu cơ mà, vì thế nên dù anh có chạy chọt để vào được ĐH thì anh cũng hiểu chú nhỉ, mà như trên em đã nói ấy, học thì làm gì có thời gian lông bông, đi..tán gái, đi nghịch mấy quả bóng rồi hơi tí là lăn ra ăn vạ, xấu tính lắm anh ạ...mà suốt ngày như thế thì có hơn được thằng em này thì cũng là điều dĩ nhiên thôi mà, còn nếu không hơn được thì nhục lắm, thế nên anh cũng đừng nên to kèn như thế chứ...
    Đấy, trước thì em chỉ nói thế thôi ạ, còn nếu anh bất phục thì anh em ta chiến tiếp, nhỉ?
    ~{^_^}KHOTTABIT_LOVE_MY DARLING{^_^}
    ~'~I LOVE YOU, MY DARLING, FOREVER AND EVER~'~