1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hu hu, Hu hu, PETRIFIED của Mike

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi Feenux, 08/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Feenux

Feenux Thành viên mới

Cũng chưa biết được, ko biết Chaz đọc Rap thế nào.
    Mà, nghe nhiều wá thành wen, bây giờ hay nghe Petrified với cả Remember....Cũng tàm tạm. Có còn hơn ko nà
  2. ramona_chazy

ramona_chazy Thành viên mới

Em thấy Petrified, rồi Remember the name, và cả Believe me nghe cũng ổn, nhưng mờ nếu xét ra thì nó chẳng ra hiphop, chẳng ra rap, chẳng phải style của LP. Nói chung là hổ lốn, hỗn tạp. Thôi thì nghe vừa tai là được, đừng cố nhét nó vào một thể loại nào. Agree???
    Mọi người vào official site của LP: http://www.linkinpark.com/site.php rồi căng mắt mà tìm chỗ nào có link :Fort Minor Media Player , clik vô, vừa có cả 3 bản Audio Petrified, Remember the name và Believe me, có cả clip của Pe và Re + 2 special e***ion. Chúc vui vẻ, và đừng than phiền!
  3. tsunami23

tsunami23 Thành viên mới

Cũng hay mà! Nhưng tớ thích "Remember the nam" hơn
  4. tomboy_lp94

tomboy_lp94 Thành viên mới

Hờ hờ, em nghe The Rising Tied rùi. Bài Remember the name thì tạm đc. Believe me thì clip như điên, nghe nhìu thấy ngán. Petrified thì chán ngắt, giai điệu nhạc nhàm quá, ko có gì nổi bật. Where''d you go thì em thik mỗi đoạn chorus, còn ko thì cũng chán. Mấy bài kia thì có vẻ ko hay cho lém. Oài, nhưng Mike tự nhiên lập ra nhóm Fort Minor làm em ban đầu nghe tin buồn muốn phát khóc, cứ tưởng chú Mike bỏ LP rùi chứ. Gìơ thì cả Chester lẫn Mike đều ra solo album @__@, ko hỉu thế nào nữa. Nói chung là The Rising Tied làm em mất hết hình tượng Mike, nhìn Mike trong Fort Minor ko nhận ra luôn.
    (nói chung là em nghĩ thế nào viết thế đấy, có lấy thêm một số nhận xét của ng` khác, các bác đừng khiển trách em)