1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hue con nhieu cai xau lam!

Chủ đề trong 'Huế' bởi hung2452, 09/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hung2452

hung2452 Thành viên quen thuộc

toi cam thay rang hue van co nhieu cai chua duoc tot dau,van con nhieu nguoi chua co y thuc trong viev bao ve moi truong va chua chap hanh luat le giao thong,nhung ngay truoc festival thi cong viec be bon,chua dau vao dau ca,lam thi co ve va viu chup giat qua.mot dieu dang ghi nhac la doi ngu tinh nguyen vien rat tich cuc tham gia phuc vu cho festival va phong trao tinh nguyen cua hue rat phat trien,o hue nan noi thach trong mua ban o cho dong ba van con rat nhieu va rat nhieu nguoi khi den hue da than phien ve dieu nay.nhung dieu tren la nhung dieu chua tot ma nhung nguoi Hue can khac phuc va sua chua de hue ngay cang xanh hon,sach va dep hon.

size=4[/blue]/size=4]
  2. Nguyen_Nhu_Tranh_new

Nguyen_Nhu_Tranh_new Thành viên mới

Dung tôi đồng ý là Huế còn Rất nhièu cái xấu.Người Huế điếm đàn lắm.Xin Lõi nha
  3. wandererman

wandererman Thành viên mới

Đúng là Huế còn nhiều điều chưa tốt. Bạn hãy đóng góp ý kiến xây dụng đi. Và bản thân bạn, là người sống ở bất cứ nơi đâu, bạn đã bao giờ tự hỏi: mình đã làm gì cho nơi mình ở tốt lên chưa (dù chỉ là một chút đóng góp nhỏ).Chê thì dễ lắm mà, còn làm lại là chuyện khác.
    Bạn Như Trang nói người Huế điếm đàn, tôi cũng không hiểu ý bạn muốn nói gì. Bạn có thể vui lòng nói rõ hơn không.

Wandererman
  4. lionesse

lionesse Thành viên rất tích cực

ở đâu mà chẳng tồn tại những cái không tốt nhưng cái cần thiết là làm thay đổi cái không tốt đó. Đừng nên phê bình rồi bỏ qua.
    Bạn Như Trang nói người Huế điếm đàn, tôi cũng không hiểu ý bạn muốn nói gì. Bạn có thể vui lòng nói rõ hơn không
    lionesse
    tôi yêu liverpool cũng như tôi yêu xứ Huế
  5. Tuanhue

Tuanhue Thành viên mới

Các bác Huế nhà mình chấp trách thằng Tranh đó làm gì!
    Mà ông Tranh ơi, ông đi box khác đi, box này chỉ dành cho người Huế và những người yêu Huế thôi.
    Thôi nhé , Mọi người trong " ngôi nhà Huế " đóng cửa rồi ,mày đi nơi khác mà sủa với cắn ( như chó) ..
    Mày có học không đấy !. mày dùng từ điếm đàng với người Huế là hơi quá đáng rồi đấy. thể hiện bản chất của mày là thằng vô học.
    Nha Trang của mày toàn thằng như mày thôi à!
    .