1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Huhuhuhuhuhu....... Có ai đau khổ như tui không???

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Becky_Sharp_new, 14/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Becky_Sharp_new

Becky_Sharp_new Thành viên quen thuộc

Huhuhuhuhuhu....... Có ai đau khổ như tui không???

Hôm 28 tui đã không đi được với mọi người, tui đã đau khổ lắm rùi vậy mà mùng 3 tui lại tiếp tục không đi được nữa, vậy thì thử hỏi cả Box HP này xem có ai đau khổ hết mực như tui không? Hic hic hic Hu hu hu...... Vậy mà mọi người có chịu thông cảm cho tui đâu mọi người đang đòi Anti tui rầm đây này Hic hic hic.... hu hu hu........huhuhuhuhu......huhuhhhuhuhu.....huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuh...........................

( thôi khóc thế đủ rồi đấy nhỉ, không khóc nữa)

Becky
  2. thumi16

thumi16 Thành viên mới

Chi becky oi! Em cung giong chi ne. Nhung em khong co khoc dau. Chi hay vui len di. Moi nguoi khong hieu chi thi co em hieu ne, chi dung buon nua nhe.
    Em thay moi nguoi khen chi xinh vay thi toi chi ma khoc cho het xinh? hihihihiii
    Em noi vay thoi. Chu la thanh vien cua club hoa phuong em chi muon moi nguoi gan gui nhau thoi chi a. Em khong muon co khoang cach giua moi nguoi voi nhau dau. Chi hay vui len nhe!
  3. thangnmdvd

thangnmdvd Thành viên quen thuộc

Vui lên đi chứ ít nhất cũng có tui là người anti anti Becky. He he........ha ha............hô hô.............hé hé...........
    Veno's member
    Http://veno.andi-net.com/forums
    Thangnmdvd the man
    I have no past, I have no present, I'm the future.
    I love G: Girls, Gold, Games, Goal, Geisha, Gun, Gear, Gamble,...G virus!
    I'll help you if you need, I'll kill you if you want.
  4. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Đáng đời Becky.
    Cantona
  5. ngochp

ngochp Thành viên quen thuộc

Chị BECK ơi, chị thích quà gì ạ? Em sẽ tặng chị nhân dịp VALENTINES ... năm sau! Thôi chị đừng buồn nữa mừ, em còn đen đủi hơn chị nhiều nữa cơ, hôm 28 thì ốm liệt giường không gặp mặt anh em đã đanh. Đến mùng 3 thì thằng bạn chí cốt kiêm Phó chủ tịch HPC bỏ rơi không thông báo cho minh 1 tiếng để đi theo tiếng gọi trái tim (lai ZOMBIE gì đó). Nhưng vui lên đi chị, nếu có cảm hứng mời chị đi nói chuyện với em đi, mời cả thumi16 nữa, gọi là tổ chức hội HPC dự bị vậy. Chị đồng ý không chị BECK?
    650956
  6. hpkhongcoem

hpkhongcoem Thành viên mới

Becky ui! Bác den làm sao bằng em lang thang ngoai đó 1h đồng hồ ko gặp đành fải way về nè.Thật là den hơn than Wảng Ninh ok bác yên tâm trong HPC có ít nhất một người ko anti Becky,người đó là em nè.Bác cười hạnh phúc cho em xem cái nào .
    viet
  7. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

Cái chú becky này lắm chuyện quá cơ, ai bảo không đi lại còn kêu gì nữa hả. (Tôi biết vì sao becky không đi rồi đó: Hình như là ở nhà đợi tiền mùng tuổi đấy các bạn ạ, nghe đâu còn tranh tiền mùng tuổi của cả em nữa đấy).