1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hướng dẫn chọn túi xách theo hình dáng cơ thể

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi amcorp166, 27/02/2017.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. amcorp166

amcorp166 Thành viên quen thuộc

khi chọn mua một dòng túi xách ngoài thiết kế và chất liệu thì bạn cũng nên xem xét đến nguyên tố liệu nó với phù hợp với dạng hình cơ thể của mình ko. ko phải cái túi xách nào cũng phù hợp có bất kỳ cô gái nào. Hãy thực hành theo những lời khuyên dưới đây của chúng tôi để có thể chọn ra một mẫu túi xách phù hợp nhất với hình trạng thân thể của bạn. Túi xách hàng hiệu TPHCM

1: sở hữu những bạn sở hữu thân hình cao, gầy

có thân hình cao gầy nên chọn những loại túi dáng boho và mang dây đeo dài​

Hãy chọn 1 dòng túi mang dáng ngắn và dáng thõng xuống giống như dáng túi xách boho. Nên hạn chế những dòng túi đeo vai sở hữu dây ngắn vì nó sẽ càng làm người bạn trở thành dài hơn. Chọn một loại túi mang chiều rộng rộng hơn chiều dài. một chiếc xắc tay là sự tuyển lựa rất tuyệt vời.

hai: có các người với thân hình nhỏ nhắn

Túi xách dây đeo dài sẽ làm cho những bạn với thân hình nhỏ nhắn càng trở nên nhỏ hơn​

những loại túi oversize không hề là một sự chọn thông minh cho các cô gái mang thân hình nhỏ nhắn. các loại túi xách lớn sẽ khiến cho cơ thể bạn như bị bao trùm. giảm thiểu túi xách với dây đeo dài vì nó càng làm bạn phát triển thành lùn hơn. Shop túi xách hàng hiệu

3: sở hữu các cô gái hơi béo, tròn trịa

một chiếc túi xách dáng hộp sẽ rất thích hợp với các bạn mang thân hình tương đối bậm bạp
    Hãy chọn cho mình những dòng túi khổ to hoặc túi dạng hộp để làm cân bằng các trục đường cong trên thân thể. không nên có túi xách với hình dáng quá nhỏ vì nó sẽ càng làm thân hình của bạn phát triển thành đồ sộ hơn. ko nên chọn túi xách có họa tiết nhỏ. Balo thời trang nữ