1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hưỡng dẫn kiếm tiền với xem video trên Youtube

Chủ đề trong 'Hội học sinh Trần Phú' bởi lehung1368, 19/06/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lehung1368

lehung1368 Thành viên mới

Normal 0 false false false EN-US X-NONE X-NONE /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Bảng Thông thường"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-priority:99; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin-top:0in; mso-para-margin-right:0in; mso-para-margin-bottom:10.0pt; mso-para-margin-left:0in; line-height:115%; mso-pagination:widow-orphan; font-size:11.0pt; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Times New Roman"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi; mso-ansi-language:EN-US; mso-fareast-language:EN-US;} Hưỡng dẫn kiếm tiền với vagex

Như các bạn đã biết vagex là 1 công ty con trực thuộc youtube và nó đang cung cấp 1 hình thức trả tiền cho người xem video trên youtube của họ. Tuy nhiên ở đây không phải là bạn phải ngồi xem từng video 1 mà nó đã có công cụ hỗ trợ cho các bạn xem tự động . Mình đã chơi cái này từ hơn 4 tháng trước và nhận về 80$ . Công việc thì quá đơn giản sau đây mình sẽ giới thiệu chi tiết cho mọi người .

Để các bạn hiểu hơn mình nói sơ qua về cách chơi như thế này. Tool và addon sẽ hoạt động tự động xem video youtube . Mỗi lần xem 1 video tài khoản của bạn sẽ được cộng 2-8 cre*** . Số cre*** sẽ dùng để quy đổi ra $ . Hiện tại thì tài khoản của mình 1$ = 17390.1 cre*** . Mỗi ngày các bạn chạy auto + share link lên facebook, twitter , google +, youtube, forum, web cũng tầm được 5000 cre*** .
    Chi tiết xem bên dưới

Công việc đầu tiên mọi người cần làm là đăng ký:

Đăng kí tại đây: http://vagex.com/members/index.php

bạn dẽ được dẫn đễn trang như nhau tiến hành nhấn sigup để đăng ký tài khoản

Điền thông tin như hình sau

Sau khi đăng ký xong chúng ta vào mail để kích hoạt tài khoản > Và đây là giao diện sau khi đăng nhập

Bây giờ đến bước down và thiết đặt tool và addon auto . Trên giao diện chính các bạn nhấn Earn Free Cre***s

Khi download tool về giải nén sẽ có 2 file đó là vagex.exe và updater.exe > các bạnt tiến hành chạy file vagex.exe sẽ có giao diện như sau

Như trên hình các bạn copy userID của mình vào ô trên > vào setting chọn save youtube login điền acc và pass youtube.

Tích chọn tất cả các mục trong này xong nhấn watch cho tool chạy . Tốt nhất là chạy 1 lúc các bạn tắt đi khởi động lại tool và để kệ nó làm việc không quan tâm đến nó nữa.

Thiết lập addon vagex ở firefox . Vao firefox download addon từ vagex về và cài như 1 addon thông thường . Sau đấy mở firefox lên điền ID của bạn save lại. Mỗi lần mở máy các bạn mở FF lên nó sẽ tự động bật 1 tab xem video youtube . Các bạn cứ để thế thôi .

Cách share link ref lên facebook, twitter nhận cre***.

Với twitter

Đầu tiên bạn đăng nhập vào tài khoản và nhấn follow @ vagex như hình bên dưới

Khi đã follow xong quay trở lại Nhấn tweet như hình dưới
    Nó sẽ mở 1 tab mới ra như thế này chúng ta chỉ cần nhấn tweet

Lúc này chúng ta quay trở lại trang chủ twitter nhấn F5 cái sẽ thấy bài của mình như hình dưới
    Đây chính là link mình cần để xác nhận với vagex.
    Xác nhận như thế nào thì xem tiếp bên dưới
    Với Facebook
    Đầu tiên chúng ta cần vào theo link sau :
    https://www.facebook.com/vagex

Kết bạn với vagex

Chờ vagex các nhận là bạn bè thì tiếp tục làm theo các bươc sau "

Đăng nhập trang chủ vagex kích vào Referrals như hình để lấy link ref của mình

Link ref của bạn có dạng như hình dưới

Chúng ta sẽ dùng link ref đấy đăng lên tường của vagex theo link sau
    https://www.facebook.com/vagex

Sau khi đăng lên tường vagex chúng ta sẽ nhấn chia sẻ để chia sẻ bài đăng sang trang cá nhân của mình

Lấy link trang cá nhân của bạn để xác nhận
    VD ở đây trang cá nhân mình là https://www.facebook.com/duvandong

Xác nhận

từ giao diện của vagex chúng ta nhấn verify

paste link facebook , twitter , forum , web , youtube ... của bạn vào và chọn đúng mục bên dưới xong nhấn submit là xong .

Với facebook và twitter ngày nào cũng share link được và mỗi link được 1000 cre*** . Mỗi ngày làm 1 lần và theo mình để ý thì sau 25h bạn có thể làm lại được. VD hôm nay mình làm lúc 7h sáng thì ngày mai 8h sáng mình có thể làm tiếp.

yahoo : thienhoangminhtri_9999
    Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền !
    Chi tiết hơn tại đây: http://svkiemtien.byethost7.com/