1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hướng dẫn sử dụng Yamaha PSR 2000, 2100 !!!!!

Chủ đề trong 'Nhạc cụ - Kỹ thuật' bởi onggiadaukho6569, 01/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. casa_and_blackrabbit

casa_and_blackrabbit Thành viên quen thuộc

Bác này nhiệt tình quá, hihi. Ủng hộ up giúp bác 1 phát.
    Góp ý tí, bác viết 1 bài tử tế căn chỉnh hẳn hoi cho a em nhờ đuợc không? đóng dấu ông già đau cổ vào đấy cho nó có bản quyền. A em in ra đọc cho nó có hệ thống có phải hay hơn không?
  2. VictimNation

VictimNation Thành viên quen thuộc

Các bác thông cảm cho em gà mờ ko hiểu gì, em mới vác về 1 con PSR2100, nó có cổng nối USB với máy tính, thế bây giờ em phải dùng cái này với máy tính như thế nào đây? Nó có phần mềm gì để chạy cho PSR2100 trên máy tính ko? Mong các bác giải thích giúp cho, thanks!!!!
  3. FloraAtDawn

FloraAtDawn Thành viên rất tích cực

ặc
    tớ có nhìn lộn ko vậy ?
    VictimNation <- ???
    hehe
    Được floraatdawn sửa chữa / chuyển vào 07:11 ngày 05/07/2007
  4. onggiadaukho6569

onggiadaukho6569 Thành viên rất tích cực

Theo tôi hiểu thì có lẽ bạn phải mua thêm 1 cái dây cáp nối USB từ đàn qua máy tính (loại 1 đầu như USB thường, và 1 đầu hình thang). Và khi mua đàn thì người ta cũng có bán kèm 1 CD Driver. Bạn vọc thử xem sao. Tôi chưa dùng cái này bởi không có nhu cầu.
  5. VictimNation

Bác ạ, em có cái cable để nối đàn vào cổng USB của máy tính, có cả CD đúng như bác nói, em cài cắm một lúc thì nó ra 1 cái chương trình fileutility, đek hiểu chạy thế nào nữa, lộn ruột quá!!! Để tối về em post cái hình màn hình của chương trình dở hơi này lên cho bác xem. Nó có cả một cái file acrobat reader để hướng dẫn mà em vẫn đêk hiểu mới đau, dốt nát quá
    To Flora : Anh em mình đã từng trao đổi trên topic nào khác à? XIn lỗi chưa nhận ra cậu, hay gặp nhau trên Topic về Pink Floyd rồi???
  6. FloraAtDawn

tại nhớ là nick này lớn tuổi, sao giờ thấy nhí nhảnh
    theo tui thì không có gì phức tạp khi kết nối keyboards - Comp, tui kinh qua hai hãng Yamaha và Roland rồi nên dám chắc vậy
  7. VictimNation

Tôi sinh 80, chẵng lẽ lại có biểu hiện già trước tuổi trên này à ? Mới vác ây đàn này về, còn ngố tàu quá. Thấy anh em trên này trao đổi style với voice được ầm ầm, mà mình thì giá có xin cũng đek biết cách chuyển vào đàn, cú quá!!!
  8. FloraAtDawn

cần gì kết nối với máy tính, chép Styles - Songs vô floppy disk rồi đút đíc vô lỗ đàn là ok m/
    té ra VN 80, chắc hồi tr''c đọc thấy cứ bác bác tưởng già hê hê, chúc vọc đàn vọc đíc vui vẻ
  9. Duc1605

Duc1605 Thành viên mới

Onggiadaukho hwớng dẫn gì thì anh em cứ nghiên cứu thoải mái đi,,,,,,,,,,,,, Để có gì mình lại mở topic "Reset Factory"
  10. onggiadaukho6569

onggiadaukho6569 Thành viên rất tích cực

Hê hê ... mấy hôm nay trời nóng quá, đang chờ đ/c Đức mời bia đây Nghỉ học lâu thế, đi học đê!