1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hướng tới ngày mà cả thế giới không quên....Míttinh tôn vinh chị em Box Beat - 20h00 tại Cafe Ban Ma

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi Tuanbeat, 01/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Sau một conference nóng bỏng tối nay, anh em BB quyết định sẽ vẫn tổ chức 1 music show hoành tráng đón chào ngày QT phụ nữ 8/3 dành riêng cho chị em. Mặc dù mọi người đều rất bận rộn nhưng tình yêu cho chị em và âm nhạc Beatles thì ko bao giờ thay đổi!
    Lần này anh e rất mong sự tham gia của các chị em! Hãy đón chào nào!
  2. PaulLennon

PaulLennon Thành viên rất tích cực

hehe, chuongbeat máu nhỉ nhưng nghe bảo vụ này nonbeat mà anh em luôn ủng hộ và sẵn sàng
  3. chuongbeats

Còn một tháng nữa cho chúng ta chuẩn bị. Hôm qua tôi có nói chuyện với Tùng Party và anh ấy cũng không bận, chỉ có điều không biết khả năng chúng ta có thể có một địa điểm phù hợp được không.
    Chương trình lần này sẽ hứa hẹn nhiều điều bất ngờ, được biết anh em sẽ thể hiện hết mình trong dịp này. Riêng BBB sẽ trình diễn 1 chương trình nonBeat với các bản tình ca ngọt ngào sâu lắng.
    Chiều thứ 7 này sẽ có buổi tập đầu tiên.
    Hy vọng chị em BBGs hết lòng cổ vũ!
  4. cooking

cooking Thành viên mới Đang bị khóa

Ê Chương, anh đăng ký bài-mà-đứa-nào-cũng-biết-rồi nhé
  5. chuongbeats

Vậy thứ 7 này sẽ tập 2 bài:
    1. Cuking với bài Everybody Knows (nhưng e thì ko know đó là bài gì)
    2. Chuongbeats với Pretty Woman (bài này nhờ Linhdevil chơi cord nhé, anh chơi theo kiểu rock chứ ko như Roy Orbison đâu. Nhờ bác Cuk Vocal và bác Paul chơi bass nữa.
    3. Waiting for order.
  6. cooking

Ê Chương, chú không đọc bài anh bốt ở mục Sapa hả? Thứ bẩy này thu tiền để mua vé tàu cơ mà. Đúng là dạo này mọi người bắt đầu có dấu hiệu của vấn đề đọc hiểu.
  7. floatle

floatle Thành viên mới

đúng đó ko làm thì thôi chứ đã làm fải hoành tráng chứ
    zô zô, tôi xin một chân tham gia với nhé!
    ủa mà mình tham gia việc j nhỉ
  8. chuongbeats

Chào các bạn!
    Một năm mới đã đến và mỗi chị em Box Beatles lại già thêm 1 tuổi, í quên, lại nhớn thêm 1 ít, lại xinh ra thật nhiều, làm cho bao trái tim các anh giai box Beat xốn xang bao cảm xúc:
    "Mùa xuân nói với em điều gì
    Mà sao mắt em vui thế?...
    Tình yêu nói với em điều gì
    Mà sao mắt em long lanh..."
    Ôi mùa xuân, mùa của tình yêu, tình bạn, tình đồng chí, đồng đội, đồng hương, đồng tiền, đồng ruộng... mùa của hoa lá xanh tươi, của ............ oài tôi lại thơi thẩn quá rồi! Thôi đi vào chủ đề chính vậy!
    Ngày 8-3, ngày của hơn 1 nửa số thành viên trong Box Beatles đang lừ lừ tiến đến. Chỉ còn 2 tuần nữa thôi, mặc dù chúng ta đã có kế hoạch từ trước tết nhưng do quá nhiều lí do khách quan nên mọi thứ đều gác lại. Tôi xin được thay mặt ban tổ chức đề nghị các thành viên nam nhiệt tình hơn nữa đóng góp cho chương trình tưởng niệm, à quên chào mừng ngày 8-3 của các chị em. Dự kiến chương trình sẽ được bàn bạc vào 8h tối ngày Chủ Nhật tại Trường Xuân Trà - phố Ngô Tất Tố. Kính mời mọi người tham gia.
    Việc làm thiết thực đầu tiên là hãy tham gia chương trình đấu giá từ thiện ủng hộ ngân quỹ Box Beatles do tôi khởi xướng! Rất nhiều quà tặng dành cho người nhanh chân nhất!
    Chi tiết xem tại đây: http://www9.ttvnol.com/forum/beatles/888643.ttvn
  9. cooking

Chú chương nói nhiều nhể, lại giống căn bệnh phát biểu của các đồng chí nhà mình rồi. Anh nghĩ là khỏi cần bản nữa, cứ lấy cái khung trước của chú mà dùng. Phần triển khai thì chú cứ lập lịch rồi gửi bằng đường mật thư cho bọn anh là xong. Bàn gì thì bàn nhưng đừng có giống vụ Sapa, bọn anh thu xong hết tiền và lên chương trình xong bố nó rồi mà mod tuanbeat còn bảo offline tất niên để "bàn nốt" cái chương trình đi Sapa.
  10. takbeatles

takbeatles Thành viên mới

Vậy là vụ 8/3 sẽ do Nam và Chương đảm trách việc tổ chức hả. That dang hoan nghenh . Hi vọng công tác tổ chức sẽ ổn thoả.
    Được takbeatles sửa chữa / chuyển vào 23:15 ngày 24/02/2007