1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HUONG TOI NGAY THANH LAP TRUONG ANH CHI EM OI!!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Phan Châu Trinh' bởi hijack, 26/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hijack

hijack Thành viên quen thuộc

SAP TOI NAGY THANH LAP TRUONG RUI!! CO ANH CHI NAO MUON CUNG HOP TAC VOI LOP DAN EM SAU NAY DE TO CHUC LAM MOT CAI GI DO CHO TRUONG CUA CHUNG TA HAY KHONG HA TROI? mONG LAM ALM NHU THE MOI TAHY DUCO LA LOP HCO SINH PHAN CHAU TRINH CUA CHUNG TA VO CUNG GAN BO VOI NHAU!! CO ANH CHI NAO DONG Y VOI THENG NAY KO HA?
    BYE BYE
    12/15
  2. huuvinh82

huuvinh82 Thành viên quen thuộc

Tui cũng đồng ý hai tay để ủng hộ bạn đó.Tui cũng là một cựu học sinh của trường Phan Châu Trinh mà.
    Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ
    Vô duyên đối diện bất tương phùng
    Nguyen Huu Vinh
  3. hijack

Hiiii!!!1
    Anh học ở đâu khoá nào vậy nhỉ tại sao lớp anh và lớp em không tổ chức làm một cái gì đó chứ ? Đúng không nào!! Tất cả tuỳ thuộc vào maketing của anh đấy!! ok?? có một không hai đấy!!
    con lớp em thi năm nay mới vào 12 mà!! chuyên nhỏ

4. Hai_Quynh_cafe_new

Hai_Quynh_cafe_new Thành viên quen thuộc

Tui định viết một bài về cuộc đời hoạt động của cụ Phan Chu Trinh và phong trào Duy Tân.Bài này hơi dài, hehe, không biết các bạn có ai muốn đọc không?( Biết để làm tiếp chứ, nếu không ai muốn đọc thì tui viết ngắn thôi, cho đỡ tốn công) Vì từ trước đến nay chỉ biết tiểu sử cụ Phan sơ sài thôi, nên bây giờ muốn nói tường tận luôn..........
    KHông biết các bạn có muốn đọc không?( dung lưọng lên đến 700 kb lận) hehe

I'm a young gun!
  5. hijack

ĐIỂM MƯỜI CHO SÁNG KIẾN CỦA CHỊ. TUYỆT WÉ CHỊ ƠI NHƯNG TUYỆT HƠN CẢ LÀ : SAO CHỊ KHÔNG LÀM LUÔN CẢ MỘT BẢNG LỚN LUÔN HẢ CHỊ BỞI EM THẤY HỌC TRÒ NGÀY NAY, EM LÀ MỘT ĐIỂN HÌNH ..(HEHE)HỌC GẦN 3 NĂM RÙI MÀ KHÔNG BIẾT GÌ VỀ CỤ PHAN CỦA CHUNG TA CẢ. CHỊ ƠI CỐ LÊN!!!!!!!!!!MONG GẶP LẠI SÁNG KIẾN CỦA CHỊ Ở NGÀY THÀNH LẬP TRƯỜNG.OK?
  6. Hai_Quynh_cafe_new

hehe, chú em có nhầm không mà gọi thằng này bằng chị thế hả? Man 100% đó chú!!!!!!!!!
    Làm một bảng lớn? Là làm như thế nào? Hay ý chú em là muốn làm kiểu như tờ ****? Nếu như thế thì quá đơn giản, chỉ sợ chúng nó lấy kê ngồi thôi ( Hồi trước giờ toàn vậy mà)
    Vậy để tui post bài này lên nhá, ai có lòng muốn tìm hiểu thì đọc, muốn ủng hộ thì post ý kiến lên để nó nổi lên một tí, hehe, thế nhá ( Nói trước là hơi bị dài đấy)

I'm a young gun!
  7. spoof1212

spoof1212 Thành viên mới

chao các anh chị, bạn bè , thân bằng quyến thuộc nội ngoại hai bên....
    mình là Thanh, làm quen với mọi người nhé.

thanh
  8. hijack

hêh!!!!
    Anh hả? Mô fật!!!Sảng hồn!!! Tưc y em là Một cái bảng như là bảng đen của trường mình ý mà nhưng phải bằng mêca kia anh a!!!! Ai biểu đặt tên là haiquynh làm chi!!!!!Ai lại không nhầm chứ ha??????????hehhehhêhhhêh!!!!!!
    byebghey chị ý nhầm anh chứ trả lời nhanh lên nhé!!! Có cần thằng này giúp sức không hả?????????????
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
  9. Hai_Quynh_cafe_new

Này này chú ơi, chú viết vừa phải thôi, đừng có viết tràn lan như vậy chứ, tài nguyên của ttvn có hạn thui.
    Nhớ nhé,

I'm a young gun!
  10. hijack

Trời dất!!!!Như vậy mà còn chê hả????Đọc bài anh rùi Hay wé!!!!!Thank you a hafl!!!!!
    bi bi