1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hút mỡ bụng

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi ngocfashion, 13/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pnwind

pnwind Thành viên mới

Đúng đó, trước tiên bạn nên đi khám sức khoẻ xem có bất thường gì không. Ít ra thì cũng biết về sức khỏe của mình.
    Còn về chuyện hút mỡ, với trình độ hiện nay thì hút mỡ là một kỹ thuật đơn giản, không nguy hiểm, không ảnh hưởng gì đến việc sinh con sau này nhưng bạn phải xác định là rất đau đấy. Nhân viên tư vấn bảo là chỉ hơi đau thì bạn phải hình dung là rất đau để chuẩn bị tinh thần trước. Tìm nơi có uy tín nếu quyết định làm nhé, ví dụ như 108 ấy.
  2. luvteen

luvteen Thành viên mới

Em thấy các chị í tập lắc vòng giảm vòng 1 khủng lắm! còn giảm cân thì phải kết hợp ăn kiêng và tập thể dụng thôi!
    CŨng có thể kết hợp xoay eo với lắc vòng! xoay eo làm thon eo lưng, lắc làm thon cả eo lưng và phần bụng trc luôn!
    Em đang kiên trì tập luyện mà đến h vẫn chưa bíêt .. lắc! hix hix
    Tốt nhất nếu chưa thử hết cách thì đừng có mà dại đi đụng dao kéo vào ng chị ạ! em có ng quen hút mỡ bụng xong bây h bụng cứ nhão ra như .. bánh đúc í! hix hix
  3. Nuoc0511

Nuoc0511 Thành viên mới

em thấy chống đẩy vòng 2 nhỏ nhanh cực .Các sis thử xem
  4. alicela

alicela Thành viên rất tích cực

hút mỡ bụgn thực sự rất nguy hiểm, chỉ ng trung niên khi mỡ rất khó tiêu thì mới nên tính đến chuyện hút mỡ
    đúng như bạn gì nói, nếu V2 to bất thg thì nên đi khám sức khoẻ
    còn ko thì bạn chịu khó tập bụng đều đặn, search trên youtube cái tập bụng 10ph ý, rất hiệu quả đấy, mình còn trẻ mà
    còn hút mỡ bụng tớ thực sự nghĩ là ko nên, cái ống hút mỡ rất dài, ng ta chọc ngoáy vào bụgn rất dễ đâm vào ruột và xuất huyết. Đây là sự thật đấy. Ko fải là chỉ ở VN đâu, ở tây thi thoảng tớ cũng xem ng ta kiện bác sĩ thẩm mĩ ở trên tivi
  5. kohieutaisao

kohieutaisao Thành viên mới

Chà, tình hình căng nhỉ.Mama tớ cũng đã từng đi hút mỡ bụng 1 lần rồi.Nói thế nào nhỉ.Ko phải là đau mà là đau vật vã luôn. ( mặc dù mama tớ đã có kinh nghiệm 3 lần mổ những thứ khác rùi ).Nhưng đến bây giờ nhắc tới hút mỡ bụng là chạy mất dép
    Mà tội nghiệp, là bụng đã to thì lúc nào cũng chia làm 2 khúc bụng trên và bụng dưới.Sau khi hút mỡ bụng thì bụng dưới ok nhưng bụng trên thì vẫn thế , túm lại là của ceza thì trả lại cho ceza .Nhìn đi nhìn lại vẫn thấy chẳng đẹp j cả.Lúc đến bác sĩ hỏi thì ông nào cũng kiêu là ok ko nguy hiểm j đâu, nhưng thực sự là 1 lần mổ là 1 lần nguy hiểm.
    Mình nói thế để bạn suy nghĩ cho thật kỹ trước khi đụng đến dao kéo.Mình nghĩ bụng to 1 phần có thể do bạn dư cân nữa, nên trước hết là nên giảm cân đi đã, sau đấy tập luyện thể dục thể thao j j đấy.Nhiều người sau khi sinh con bụng to mà vẫn cố gắng tập luyện để nhỏ lại đấy thôi huống hồ j bạn chưa lập gia đình.
    thế nhé, vài lời khuyên thế thôi.hope bạn có quyết định sáng suốt
  6. clo_tido

clo_tido Thành viên mới

Hix nghe mọi ng kể thật là ghê quá... Thế mà cái bác gần nhà tớ đã đi hút 2 lần rồi...Khâm phục
  7. ya_sake

ya_sake Thành viên quen thuộc

Tớ cũng chẳng biết nữa, thấy đo thì nó bảo thế (cùng 1 thước nhé). Dạo này ăn lắm bụng lại phình tướng lên rồi .
    Tớ nghĩ là không nên hút mỡ bụng vì da của mình nó sẽ bị nhèo nhèo ra trông ghe lắm . Tớ biết một bà đi hút xong bụng nhăn nhúm cả lại, xấu hơn cả khi chưa hút . Hạn chế dao kéo thui
  8. kohieutaisao

kohieutaisao Thành viên mới

Nhiều khi hút lần đâu bị lầm lỗi j đấy nên hút lại lần 2 đấy
  9. topgirl1986

topgirl1986 Thành viên mới

Xin loi to ko go tieng viet dc.cau hou bac ay xem di hut month bnhieu tien/lan?bug to cung to khung khiep.beo ma!1m55,49kg! to cham lac vog thay no cung jam di dag ke roi,moi toi bung duoi van loi ra.tuc minh muon di hut cho nhanh nhug nghe cac ban dua ra cac nhan chung cu the t so wa hic!ah ma tai sao k di danh mo bung nhi.boi kem lam tan mo.neu co tien t dinh ra cho chi linh39 lam thu khoa giam month bung xem sao.c ay dug kem tan mo k biet hieu wa ko nhug an toan hon la dung dao keo hix
  10. CoolPC

CoolPC Thành viên mới

Trời ơi, bi giờ mấy ai đi hút mỡ bụng nữa hả các nàng, vừa đau, vừa hại, mà rùi vẫn béo nêu k kiêng ăn và k tập thể dục nữa.
    Nếu chưa sinh con thì mình k dám khuyên gì ngòai việc khuyên chăm tập thể dục và tham gia lớp múa bụng (giảm đáng kể đó). Còn nếu sinh con rồi, da bụng sẽ bị rạn, nói chung là xấu thì ta có thể đi phẫu thuật thành bụng, họ sẽ cắt hết lớp mỡ và tuyến mỡ bụng đi, kéo căng da bụng mình ra, khâu 1 đường dưới vùng bikini, xong, đau khoảng 1 tuần, nhưng uống thuốc giảm đau là uki, sau đó tha hồ mà tung tăng nhá. Mình thì chưa làm nhưng bà dì mình làm rùi, đẹp lắm, da căng nõn nà mà mịn nữa, mặc bikini là oki roài, mình nhìn thấy mà thèm, giá cho 1 ca phẫu thuật là 10-12tr ở các bệnh viện đều có dịch vụ này nhá