1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Huyện Cẩm Khê xin kính chào

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi vatli, 30/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mua_hoa_quynh

mua_hoa_quynh Thành viên mới

Mấy lần lên mạng cũng định post bài lên nhưng không vào nổi nick.
    Tôi tên Quỳnh.Loài hoa nở ban đêm ấy.Nếu quên tên thì cứ nhớ tên như thế.Nhà ở Hiền Đa ấy .Chắc là bạn cũng phải biết chứ ,nó nổi tiếng nhờ có trường cấp 3 không thì chắc chẳng ai nhớ.Huyện mình có bao nhiêu xã cũng không nhớ nổi.Bạn có nhớ không.Tôi dám cá phải tới 90% những đứa as chúng ta chẳng biết được đâu.Ngày trước bà tôi cứ đố mãi nhưng giờ vẫn chẳng nhớ.
    Còn bạn ở chỗ nào vậy?
  2. Annamaria

Annamaria Thành viên mới

Chào all!
    Quê ngoại mình ở Cẩm Khê. Quay đi, quay lại lại lấy tên ngày xưa, tên Sông Thao nghe hay hơn nhỉ!
    Bạn nào có ảnh quê thì post lên đây cho mình xem với. Lâu lắm không về quê rồi. Mình biết hai đường về quê là: bến đò gần ga Vũ Ển, thị trấn Đông Phú, rồi đi lên Sai Nga, Sơn Nga với cả
    đi qua thị xã Phú Thọ, qua bến phà, rồi cũng qua thị trấn Đông Phú. Không biết bây giờ quê hương có thay đổi gì không?
    Thấy co topic này mới vào ttvnol đăng kí nick, nhận đồng hương, biết đâu lại có cả họ hàng.
  3. hongquan2611

hongquan2611 Thành viên mới

Chào bạn Quỳnh mình tên là Quân. Nhà mình ở thị trấn Sông Thao. Mình cũng biết ít bạn ở nhà lắm vì mình đi học xa nhà từ năm lớp 10 mà. rất vui được làm quen với bạn. cho mình nick nhé mình sẽ YM trực tiếp luôn cho cậu . Nick mình là hongquan2611 . see u
  4. hongquan2611

Mấy hôm nay chẳng thấy ai vào bõ này cả. Mai mình về Cẩm Khê rồi. Ra trường rồi mà chưa biết làm gì. Còn gần 3 tháng hè để chơi sau đó chắc lại....gõ đầu trẻ...híc chán quá!!!!
  5. TRANTHIHUEANH

TRANTHIHUEANH Thành viên mới

</hr> QUỲNH ơi QUỲNH ở gần trường HIỀN ĐA thế bạn có học ở đó ko vậy sao ko thấy tham gia vào bạn cùng trường HIỀN ĐA CẨM KHÊ các bạn ở TOPPIC cẩm khê có ai học trường HIỀN ĐA ko vào họp ở toppic bạn cùng trường HIỀN ĐA CẨM KHÊ đi zô đi
    Được TRANTHIHUEANH sửa chữa / chuyển vào 02:44 ngày 27/06/2006
  6. ctsv

ctsv Thành viên mới

Ui chao!!]
    tìm mãi mới thấy ,tui lại vừa lập box mới xong, chờ mãi chẳng thấy ai....xin kính chào
    Tui ở Thị Trấn Sông Thao
    Rất vui được làm quen
  7. ha_thao77

ha_thao77 Thành viên mới

To cung o Ccam khet day
  8. htlove16

htlove16 Thành viên mới

Mình cũng là một công dân của Cẩm Khê đây nhưng thực ra mình thích tên cũ của huyện mình hơn Sông Thao nghe cũng êm đềm hơn.
    phù....!!!!! một năm sau khi ra trường thật dài, ngày xưa khi còn đi học phong độ là thế: đánh chế và playstation suốt đêm giờ ra trường đi làm chẳng còn thời gian mà đàn đúm nữa.
    alo....!có ai là con gái Cẩm Khê không ???????????
    BẢN CHẤT NGÂY THƠ DÒNG ĐỜI XÔ ĐẨY
    HẬN ANH NGHÈO KHÔNG MUA NỔI TÌNH EM
  9. habaoh

habaoh Thành viên mới

minh cung o cam khe nhung lau roi minh khong ve que
    mình nhớ quê quá
  10. hongquan2611

chán quá!!! Box Cẩm Khê chẳng có ma nào thế nhỉ. Lâu lắm rùi hôm nay mới vào vẫn thấy có vài bài. Chúc mọi người một năm mới vui vẻ và hanh phúc nhé.