1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hy vọng đây sẽ là forum vui vẻ và bổ ích cho những ai đang là SV BK ĐN, đã là SV ĐH BK ĐN và sẽ là S

Chủ đề trong 'Đại học Đà Nẵng (DNU)' bởi luanvn, 20/12/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chim_canh_cut

chim_canh_cut Thành viên mới

Holao.. Ụ ụ !!!!
    Mình là thành viên mới gia nhập câu lac bộ nghe mấy bác bình lộn xộn vui qua cho mình tham gia một chân với, à quên thêm cả cái mouth.. nữa chứ để bàn lộn xộn cho forum minh thêm sôi động. Ok chứ ..!t
  2. mousevc

mousevc Thành viên quen thuộc

Bác Hai Quynh Cafe sao lại chọn xu hướng ly khai thế nhẩy, thế giới và Việt Nam đang theo xu hướng hợp tác hoá mà. Bên cạnh đó, Đại học Đà Nẵng có 4 đại học thành viên chứ đâu có riêng ĐHKT đâu, tui nghĩ rằng các bác ở Ktế, Sư phạm hay CĐ Công nghệ cũng tuyệt đấy chứ, cũng chịu chơi, cũng "giũa" đâu kém ai !
    Tôi biết bác nói thế chứ thật trong lòng bác nghĩ khác phải không bác ?
    Hổm rày bác có còn ghé xuống KTX Đại học Sư phạm không nhẩy ? ... hè hè hè hay là qua Ktế, CĐCN ? Đấy, biết ngay là có mà !!! ...hì hì hì ...

Học, học nửa, bỏ nửa ! --> được nửa điểm.
    Khi học ... cố quên để mà ... nhớ, khi thi ... cố nhớ ... để mà ... quên !
  3. totovono

totovono Thành viên quen thuộc

totovono là dân gần trường BK, cho tui ké tên vào được không rúa?

ARCH-ART

4. Langavn

Langavn Thành viên mới

Các bác ơi, cho em góp ý kiến với...
    Các bác là dân ĐHBK hả, oách quá nhỉ, chẳng bù cho em chỉ là thằng bạc phước chui vào Cao đẳng Công nghệ thui, nhưng mà Cao đẳng thì sao nhỉ, các bác làm ơn định nghĩa giùm em với.....
    Theo thiển ý của em thì các bác chơi như vậy thì quá sức là cục bộ, trò này thi chỉ có mấy thằng TB nó chơi thui, em nghĩ rằng đã là dân của Đai học Đà nẵng thì đúng ra một nhà chứ sao lại chia rẽ thế, chẳng lẽ chỉ có các SV của ĐHBK là tiếng nói có ký để đại diện cho cả Đại học ĐN sao ?, em nghĩ la dân Sư phạm và Kinh tế cũng có khối anh hùng ấy chứ, các bác có đồng ý như vậy ko ????
  5. trandainghia

trandainghia Thành viên quen thuộc

Nói túm lại là ĐHBK thì ít quá nên rủ cho cả ĐH ĐN luôn một là để tranh thủ trí tuệ của cả ĐHĐN, hai là để đỗ buồn, vâỵ thôi.
    Có gì hay hay thi thoả luận đi chứ.

He he
  6. Hai_Quynh_cafe_new

Hai_Quynh_cafe_new Thành viên quen thuộc

Tui nói rứa vì tui tưởng mô là dân BK lên TTVN nhiều lắm nên mới đòi ly khai thôi.Bác Luận gì đó ơi,cho tui đăng kí thành viên với được không?Có gì thì làm ơn gửi mail cho tui hungduy2001@yahoo.com
    HQ........
  7. luanvn

luanvn Thành viên quen thuộc

Hi' hi' tất cả các bạn khi đăng ky' TTVNOnline thì đã là thành viên rùi, hy vọng gặp các bạn trong buổi họp mặt sáng CN đến.

Ngày mai bắt đầu một ngày mới.
  8. Hai_Quynh_cafe_new

Hai_Quynh_cafe_new Thành viên quen thuộc

Là sao?Bác có thể nói rõ hơn được không?
    HQ........
  9. khoai_tay_chien

khoai_tay_chien Thành viên rất tích cực

To MOUSEVC : Lần sao , bác nên sửa nội dung bài không phù hợp đi nhé ( bác là Mod cơ mà ???)... để đỡ bị "tna đàn xẻ nghé" chứ ....
    To Haiquynh Cafe : Ông nhớ cẩn thận lời ăn tiếng nói nhé..
    Nhắc lại : 8h00 sáng Chủ nhật ngày 27/1/2001 , box Đà Nẵng và Đại học Đà Nẵng, 7x Đà Nẵng sẽ họp tại quán Cafe Thư viên , số 48 Bạch Đằng , điện thoại 810257... để bàn 1 số công việc sắp tới của box , gặp gỡ các thành viên , làm quen , giao lưu học hỏi giữa các thành viên , bầu cử Ban điều hành mới ( trừ chức vụ Hội trưởng của bác Luận).... và bàn kế hoạch đi chơi sau Tết của các thành viên box Quảng Nam - Đà Nẵng...
    Yêu cầu các bác Mod phải làm gương cho anh em , đi đúng giờ, làm hết sức mình để cuộc gặp gỡ thành công tốt đẹp...
    Thay mặt bác Hội trưởng
    Mod thường trực

KTC ( đã ký )
    Khi đi , nhớ đem theo "ảnh bác Hồ" nhé
    ** c R a C k I s F u n N y **
  10. totovono

totovono Thành viên quen thuộc

TỰ DO - DÂN CHỦ

ARCH-ART