1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

I wish.. i wish...

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi Gorillaz, 29/10/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Chuyện đời thường có nhiều điều ngược nhau. Em thì ước được bay khỏi đây ngay bây giờ. Học hỏi mọi điều trên thế giới là ước mơ lớn của em tuy không phải lớn nhất.
    Rce
  2. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

moi nguoi deu co nhugn uoc mo khac nhau hen ! Gor chuc moi nguoi se dat dc nhung dieu minh mong muon ! !( nhung con ******meless , sao lai uoc the kia ! hic hic !) nhung chac chu cung se dc nhu chau thui muh !( cau bai tai tinh ) hihih ! chau het cau rui !
    Anh ZZ thi o xa nha ,uoc the la fai hihihi , em cung uoc the co muh !con anh Rce day ! Di nhiu noi thi cung thich lam , dc hoc hoi nhieu dieu nhung muh chac se ko chiu dc noi nho nha dau ! hihihi !
    Thoi gian wa rui , moi chuyen sai lam minh da fam thi kho tro lai dc nhung van cu uoc di , fai ko ne ? BIet dau minh co the way tro lai va sua chua lai nhung sai lam day , dung ko ? ! mong anh Tquinhchi dc toai nguuyen !
    con chi Dirosemi cung the ! Chac chan anh ay se thuocve chi thui muh ! em dam chac the day!hihihi !
    anh bob nhiu uoc muon wa hen ! hihii ! co suc khoe thi lam dc nhieu dieu , rat chi li ! nhung em bi gio con tre nen cha can tro lai thoi con tre nhu anh dau ! hihihi !
    CHUC UOC MO CUA MOI NGUOI THANH SU THAT !
    Phu , met wa 1 ghi dai wa rui ! hic ! lan dau tien ghi nhu the day ! ! hihihi !
    BN
    We can do no great things , only small things with great love.