1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

INERNET ThanhHoá rồi sẽ đi về đâu...???

Chủ đề trong 'PTTH Đào Duy Từ - Thanh Hoá' bởi phamdat, 26/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Caniggia

Caniggia Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Thật ra lên mạng muốn học tập được thì vốn tiếng Anh phải không tồi . Có lẽ mọi người nên chú tâm trưóc hết vào việc nâng cao khả năng tiếng Anh của mình , sau đó chúng ta sẽ học được rất nhiều . Trên mạng có tất cả mọi thứ , cần gì cứ vào google mà search. Mọi người tập design Web đi hay phết đấy .
    Thank you for reading
  2. laze_a1

laze_a1 Thành viên quen thuộc

Chào bác Pham Dat !
    Cảm ơn bác rất nhiều về lời khuyên chân thành của bác. Em hiểu chứ. NET ở Tp đang bão hoà và em cũng không phải là không hình dung được những khó khăn phía trước. Làm cái gì cũng có khó khăn bác ạ. Ngay ví dụ cafe cổ phần mà mọi người hô hào trong Box em thấy rất không khả thi. Kinh doanh đâu có đơn giản, nhất là kiểu góp sức như thế, nhiều tấm gương đi trước đã thất bại rồi.
    Còn chuyện của em, có 2 lý do : Trước hết là em sẽ không nhảy vào thị trường tp của các bác đâu. Em triển khai ở nơi khác, nếu có ý định ở đấy thì không phải bây giờ mới bắt tay vào, quá muộn. Thứ hai, em cũng đã tìm hiểu ở nhiều hàng DV internet, ngay cả các hàng ngoài HN, một thị trường tương đối gay gắt và đã cảm nhận được nhiều khó khăn.. Nhưng em sẽ chiến đấu.
    Cuối cùng, không mạo hiểm, mạnh dạn thì đâu có làm được việc. Em chấp nhận thất bại trong mọi tình huống rủi ro nhất.
  3. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

Ok rất hay, chúc mừng chú đã có quyết tâm như vậy.Hy vọng điuề đó sẽ thành sự thức ghóp một phần công sức vào phát triển NET của TH chúng ta.
    Thân ái
    BồCâutrắng
  4. O_LA_LA

O_LA_LA Thành viên mới

Híc hơn 20 bài viết tâm huyết của anh em về Net ThanhHoá chúng ta đã ra đi do lỗi kỹ thuật của TTVN mất rồi.Với sự thay đổi đáng kể của Internet TH chúng ta tháng gần đây.Theo anh em đã được gọi là Bão Hoà chưa nhỉ.

Chào Thân Ái
  5. Mrbean_dtk83

Mrbean_dtk83 Thành viên rất tích cực

Bây giờ nên bàn về chất lượng đầu tiên , sau đó là thái độ ,tiếp là không khí cửa hàng , tiếp nữa là ... các bác tiếp giúp em ! :D

Sơn NIPPON sơn mông cũng đẹp...!
    Humorist_dtk83
  6. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

Khà lâu ngày rồi xa nhà không biết Internet Thanh Hoá chúng ta đã phát triển như thế nào rồi nhỉ?
    Alô có ai trả lời không?
    BồCâutrắng