1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

INTERCEPTOR RETURN!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi Interceptor, 12/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Chào tất cả các HLC members! Lâu quá rồi không thamgia vào HLC vì bận quá, nay em quay lại với một số lời nhắn nhủ, hỏi thăm:

1. Tại sao box ta lại có quá nhiều chủ đề kiểu: "làm thế nào để chinh phục bạn gái", "Nghệ thuật chinh phục bạn gái", "Kể Truyện Tình Yêu-Những Câu Chuyện Tình Yêu", "Thơ tình yêu, hãy vào đây để đọc những bài thơ tình yêu", "Hoanginlove MUON BIET CO EM NAO XINH O CAU LAC BO HALONG NAY KO ?", "Bắt đầu chiến dịch truy quét các bạn gái đưa về tổ nào", "Chiến dịch truy bắt thêm các chị em vào HLC !" hay "thành Viên mới MR_river1984 1 cô gái Rất xinh" hoặc như "Tại sao Girl ít xuất hiện ở những lần họp box HLC...!"......v...v.....
    Em tự hỏi tạo sao dân HLC chúng ta lại có thể nói về vấn đề này giỏi như thế, suốt ngày mà không biết chán!

2. Tại sao không thấy hội Rock HLC có bài viết nào hay ho, toàn thấy rủ nhau đi ra HN Rock rồilà sao ạ?

3. Xin các bác tha cho em gái tôi là Ngô Quỳnh Vân để nó còn học hành, đừng lôi kéo nó vào con đường iu đương sớm hay cũng đừng tán tỉnh nó, làm ảnh hưởng đến việc học của em nó. Em nó năm nay mới học lớp 10, còn rất trẻ, ngây thơ bồng bột, dễ bị lôi kéo, mà lại còn cả tương lai phía trước nên các bác có thương tình thì tha cho em nó, không thì em lại phải tốn mất mấy sọt 1/2 viên gạch đấy ạ!

Vâng! Chỉ có vài lời nhắn nhủ thế thôi ạ!
    Rất cảm ơn vì mọi người đã đọc ạ!
  2. Dr_Jones_new

Dr_Jones_new Thành viên quen thuộc

Bác Intercapter ơi !
    Chắc lâu qua rồi bác mới vào đây lên bác không biết . Mình cũng có mấy bài rock rồi , POST lên nhưng mọi người không nhiệt tình hưởng ứng lắm , ít người có ý kiến lên nó trôi về mấy trang sai rồi ...hic....
    Bây giờ thì chỉ có đi nghe Rock thôi , Muốn đến với Rock thì tự mình là chính chứ .
    Tối nay chủ nhật , ông đi Ngọc Khánh cùng chúng tôi cho vui ?????
    When you walk through a storm
    Hold your head up high
    And don't be afraid of the dark
    Walk on through the wind
    through the rain
    Walk on , with hope in your heart
    you'll never walk alone...
  3. Interceptor

Tiếc quá ông Jones ui! Tui đang ở dưới Hải Phòng cơ ạ nên không đi được với bọn ông! Nhất định dịp sau sẽ có mặt để cùng đi. Sắp tới có thể tui xem có bài gì hay sẽ post lên cho anh em Rockfan cùng đọc!
    Ta chết! Nhưng tên ta sẽ sống mãi với thời gian!
  4. give_me_your_heart_now

give_me_your_heart_now Thành viên rất tích cực

bác vào đây chỉ để nhắn nhủ thế thui thì k phải là trở lại đâu, phải xây dựng cơ
    AI YÊU NHI ĐỒNG BẰNG BÁC HỒ CHÍ MINH
    AI YÊU BÁC HỒ CHÍ MINH HƠN CÁC EM NHI ĐỒNG
    AI YÊU TIỀN HƠN GIVE_ME_YOUR_HEART_NOW
  5. Interceptor

Thì tất nhiên là sẽ có xây dựng rồi. Nhưng muốn xây nhà thì phải có móng vững chắc đã ạ. Mà làm móng thì đâu phải mình tôi làm được!
    Được sửa chữa bởi - interceptor vào 13/05/2002 01:26
  6. ngo_quynh_van_new

ngo_quynh_van_new Thành viên quen thuộc

Anh nói nghe hay lắm ha ! Em thấy CLB hoa phượng hoa công gì gì của anh cũng giỏi cái khoản này lắm á ! Đã vậy còn chí choé luôn !
    Còn chuyện của em , đã bảo không có gì rồi mà anh cứ làm um lên , mấy anh trong nè vui tinh lắm trêu em tẹo thôi, cứ thấy trẻ con rùi bắt nạt thế đấy ! hi` !!
  7. hoangtu_ut

hoangtu_ut Thành viên quen thuộc

Này Interceptor sao không về nhà tíc kiệm tiền mua đàn lên đây bon chen làm gì? anh thấy vào box này chán wá. Toàn những thông tin vỉa hè mà các bà các cô hay buôn dưa le thôi. Mà sao em không viết bài cho Rockblub hở. Viết đi chứ..................!

HTU
    [/size=1900]
  8. BigBang

BigBang Thành viên quen thuộc

He he, intercepter ui, Mummy return bây giờ đến phần III rùi đấy, bây giờ đang chiếu ở rạp Dân chủ đấy hay cực kỳ luôn, xếp hàng mua vé từ sớm cũng không được. Chú lâu lâu mới online mà sao bây giờ return chẳng đóng góp gì cho HLC cả, mà cứ làm nhụt nhuệ khí của mọi người thế ???

I CAN SEE THE BIGBANG IN YOUR HEART, IN YOUR SOUL
  9. Interceptor

Hu hu! Lâu quá mới quay lại HLC thân yêu, chỉ muốn đóng góp vài ý kiến mà lại bị mọi người hắt hủi thế này thì em thất vọng quá. Đến cả em gái mình cũng mắng mình nữa mặc dù chỉ muốn toàn điều tốt cho nó. Bất hạnh quá! Em đi đây! Hẹn ngày gặp lại!