1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

InterHN's teamwork : Một người vì mọi người, mọi người vì một người.

Chủ đề trong 'Inter Milan (AIV)' bởi quylun, 29/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. amd

amd Thành viên mới

số điện thoại của e Phong đây : 0122.626.8864 cho a e dễ liên lạc
  2. amd

amd Thành viên mới

có ý kiến như này, trường hợp của e Duy thì thật sự tôi ko biết liệt vào dạng nào, đi đá thì ko đầy đủ hú họa lắm mới đi đá bóng, thu quỹ cũng ngại, mà khi e nó đóng quỹ thì ko biết liệt vào dạng đi làm hay ở nhà, lúc đóng tiền thì kêu e đi học, a e ngồi nói chuyện với nhau hỏi han tình hình thì lại kêu e đi làm, a e cả đội cho ý kiến về e Duy nhé
    all vì 1 ng, 1 ng vì all
  3. Etou_Akira2930

Etou_Akira2930 Thành viên mới

Em thật éo hiểu anh đang muốn nói gì ???
    Anh thu quỹ vẫn bảo em đóng như bình thường thì em đóng như bình thường. Còn em nói là em đang đi học hay đang đi làm đều không sai, em có bịa ra là đi làm hay đi học đâu mà anh phải nói kiểu em bịa ra rồi nhập nhằng để ăn bớt tiền quỹ, đùa thế cho vui chứ có ai ý gì đâu. Anh nói không khéo đừng để mất lòng nhau vì chuyện tiền nong, không hay đâu/
    Còn đi đá bóng em bận em đều nhắn tin cho anh xin nghỉ.
    Giờ anh đặt vấn đề như này là làm sao ???
  4. amd

amd Thành viên mới

ờ, ý a là bây h thu quỹ của e theo dạng đi làm hay đi học, từ trc tới nay e toàn đóng 50.000 vnđ 1 tháng, có mỗi tháng 12 là a ép e 100.000 vnđ 1 tháng. Thế thống nhất như này nhé, e đã nói vậy thì a sẽ đưa e vào dạng đã đi làm, và e đóng quỹ hàng tháng là 100.000 vnđ, e có đồng ý ko? đồng ý là "tinh tinh", ko đồng ý là "tè", thế cho rõ ràng giấy trắng mực đen e nhé, tiền nong mất a e chết :D e nhé
  5. Rossoneri

Rossoneri Thành viên rất tích cực

*** cần chỉnh nữa, cứ thế mà làm
  6. Etou_Akira2930

Tinh Tinh
  7. golia_62

golia_62 Thành viên mới

tg đồng ý là đười ươi cơ mà, chuyển sang tinh tinh rồi à
  8. amd

amd Thành viên mới

thưa các đại ca ở đội bóng, e nghe nói các đại ca hnay nói rằng e "ôm con bỏ chợ" phải ko ạ, các a e nào nghĩ thế thì các a e thử nghĩ xem có cái việc lolz j ở cái đội bóng này mà e ko làm ko, các a e nói e thế thì ** thằng nào nói to nhất đứng ra mà bắt đối tác đi, thích thì cho cầm cả quỹ luôn mà đi đánh lô này. Còn các a e ko làm thì đừng có nói j nhiều nhé, các a e góp ý thì e nghe chứ đừng nói lung tung làm e nản thì ko hay. Đi lolz đâu cũng nghĩ đến a e đội bóng, làm lolz j cũng nghĩ đến cả đội mà e có bao h trục lợi cá nhanh, chức quyền trong tay có bao h làm bậy, ấy thế mà thi thoảng có tý việc đột xuất mà bị chửi như chó, đau lắm thay . . .
  9. Tu_troc

Tu_troc Thành viên rất tích cực

Cấm khóc lóc ở đây, *** mày làm thì còn ai làm nữa
    Có câu chuyện muốn kể với anh em thế này:
    Chiều chủ nhật anh em nghỉ đá bóng, thế đ nào bà Bích sân Quảng An đã kiếm ngay khách cho thuê chiều hôm ấy. Đức béo bồn chồn sợ mất sân gọi điện ngay cho tao bảo vác tiền lên đặt, nhưng lúc đấy tao ra đường không mang đủ tiền. Thế là Đức béo từ nhà hộc tốc lên đặt tiền giữ sân!
    Đấy, chuyện chỉ có thế nhưng phải nói thằng này có lòng trắc ẩn ghê gớm, nó bảo "Tao cứ lo lo có chuyện chẳng lành" (**, cái chuyện chẳng lành của nó cùng lắm là mất sân ). Cái chính là nó biết nghĩ đến đội bóng, biết hi sinh vì tập thể. Từ hôm đấy nghĩ mãi mà chưa có dịp nói lời cảm ơn thay cho cả đội
    Làm tốt anh em ghi nhận, còn làm sai cứ chửi Hôm nay "đi khách kiếm tiền" thì phải báo anh em 1 câu, công việc của mày tuy hơi thiếu nhân phẩm 1 tý dưng mà làm ra $$$$ cho anh em thì ai trách
    Hết chuyện!
  10. Etou_Akira2930

Tinh tinh rất là ủng hộ ý kiến của a Tú