1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Internship

Chủ đề trong 'Du học' bởi oxoyozot9x9, 29/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oxoyozot9x9

oxoyozot9x9 Thành viên mới

mình học International Business. Trong năm tới có nguy cơ làm sinh viên trao đổi ở một nước nào đó, cùng một công nên muốn thực tập đi luôn. Thông tin trên các website thì quá nhiều, hỏi không hề có hồi âm nếu có thì rất chung chung, rồi chả hiểu khi làm rồi có ra cái gì không nữa mà chờ trường thì nó cho mình làm ở mấy nơi dở hơi không ai bằng thực chất là exact file hay là làm chân chạy photo, 2 hay 3 tuần viết 1 cái report chán ngắc!!!!
    Các bác có kinh nghiệm rồi thì cho em vài lời khuyên nên apply vào công ty nào!!!!!!!!!Em sẽ thử mọi cơ hội có thể.....to find the best.
  2. selena88

selena88 Thành viên mới

chị vào box trường kinh tế quốc dân.Khoa kinh tế và kinh doanh quốc tế hỏi.Mà cũng có bài nói về vấn đề chị đang cần tìm đấy.hihi.chị làm rùi có kinh nghiệm truyền cho em nha.Em cũng đang học cùng khoa với chị nè
  3. oxoyozot9x9

oxoyozot9x9 Thành viên mới

oh cảm ơn bạn nha, vọt qua đó hỏi liền, mục đích mở topix này ở đây là mong thu thập thêm được ý kiến của các bạn du học sinh, mình có cũng đã lên kế hoạch thực tập tại Việt Nam nhưng do nhu cầu bắt buộc của khóa học phải tham gia exchange nên có ẽ chuyển qua plan B...chết bẹpở Europe vậy...