1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

*** is zero!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi Dicky1987, 30/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Dicky1987

Dicky1987 Thành viên quen thuộc

Chào mọi người,em là người mới,đây là lần đầu tiên em vô box Hàn Quốc và em thực sự bị chinh phục.Em muốn giúp vui cùng mọi người nhưng em không am hiểu lắm về đất nước tươi đẹp này vì không có điều kiện.
    EM vừa xem xong bộ fim *** is zero khá hot hiện nay.Em muốn cùng mọi người chia sẻ ý kiến về bộ fim này.Bộ fim đề cập về 1 vấn đề rất nóng hiện nay là quan hệ ******** trong học sinh gây ra hâu quả đáng buồn,mà nguyên nhân chủ yếu là do các chàng trai đã bỏ rơi các cô gái...
    Fim này có cảnh rất...hì,ai dưới 18 tuổi xem đến đoạn đấy nhớ tua đi nhé,hoặc là fải bịt mắt vào đấy
  2. zimu273

zimu273 Thành viên quen thuộc

Có link online hay download gì không post lên em ơi, xong rồi mọi người cùng bình luận
  3. clride

clride Thành viên mới

Phim *** in zero có từ năm 2002 nói chung xem cũng vui vui , cấm trẻ em dưới 18 tuổi, phim đấy HOT nnhất hiện nay ở VN à bạn Diudàng??? À mà hình như có đĩa lậu ở nhà từ năm ngoái rồi đấy Zimu chị thấy bạn chỉ bảo thế.
  4. zimu273

ặ ặĂ, thỏ ỏằY ngoài nó tên là gơ ỏĂ ??
  5. bee2a

bee2a Thành viên mới

Thấy bảo bây h có film the sweet *** and love nữa. Độ này HQ nhiều film cấp ba nhỉ? Em thì cứ nhìn thấy film gì có tựa film la sếc là em té.
  6. haquay

haquay Thành viên quen thuộc

Tui ngồi xem film này cùng bạn gái Hàn Quốc mà cứ......! Fim này là một cách ngắn gọn để nói về giới trẻ Hàn Quốc. Film rất thật đấy. Fải công nhận con gái Hàn Quốc đẹp và thuộc loại high-class . Tuy nếu bỏ trang điểm ra thì thua xa con gái Việt nam. Nhưng một khi đã co make-up thì ăn đứt. Riêng đôi chân đã đủ ăn điểm rồi.
    ------------------------------------------------------------------------------------
    No Ipo. nan cha chinh gu i so? Na no chu ai hwe. (bập bẹ vài câu tiếng Hàn)hehe
  7. zimu273

Sao cứ mơi mình thế nhỉ ? Ai có link đưa link đi :((
  8. Dicky1987

Dicky1987 Thành viên quen thuộc

Sozi,cái này đi kiếm mà mua thôi bạn ạ,tớ chẳng biết link là gì đâu.Mà có lẽ không có đâu,chắc fim này từ lâu rồi bây giờ bọn tớ mới biết.Lạc hậu thật
  9. baby__moon

baby__moon Thành viên mới

Sao Zimu không ra ngoài hàng hỏi người ta xem, chị tưởng mấy chỗ cho thuê đĩa thì thế nào cũng có chứ. Mọi người nói film này giống American Pie nhưng mà cả hai film baby_moon đều chưa xem nên chẳng biết đường nào mà bình luận.