1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

JC's Bulletin - OSHIRASE !

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi ET.KODOMO, 30/07/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ET.KODOMO

ET.KODOMO Thành viên rất tích cực

Ten ten ten tèn !!! CHÚC MỪNG SINH NHẬT TOÀN THỂ BÀ CON JC NHỮNG NGƯỜI SINH THÁNG 11 !!!​
    Gớm, tháng 11 có khác, ôi chao sao mà nhiều sinh nhật !!!
    Danh sách mà ET biết chắc cũng được một List dài, thôi để chúc tập thể bà con nhé
    Chúc các JCer sinh nhật tháng 11, bắt đầu từ ngày 1 đến ngày 30, phù........ sức khoẻ rồi rào, thành công trong công việc, hạnh phúc trong cuộc sống và luôn luôn trẻ trung, yêu đời, nhá !!!
  2. TuyPhong2004

TuyPhong2004 Thành viên mới

Gớm, bà chị yêu quý sao mà tiết kiệm lời thế, không chơi trò chúc mừng chung chung thế đâu...
    Hôm nọ em vừa đọc một bản báo cáo của Tổ chức Thống kê Thế giới viết tắt là WFO, trụ sở đặt tại tầng 22 toà tháp đôi Vilcom,191 Bà Triệu, Hà Nội. Bản báo cáo được thống kê 1000.000 người sinh vào tháng 11 ở 192 quốc gia và lãnh thổ trên toàn thế giới cho biết,
    95% trong số đó có 1 cuộc sống sung túc
    97% có IQ > 140 ( hic, không hiểu em có bị ở 3% còn lại không?)
    89% nam và 99% nữ đều có thể đi thi hoa hậu.
    100% đều biết hát kalaculê
    Ngoài ra chỉ có 2% biết nấu món ăn Nhật Bản, trong đó ở Việt Nam chỉ có 0,0001% ( chắc chắn có chị ET của chúng ta) Chúc chị luôn mạnh khoẻ, làm việc hăng say, luôn là đầu tàu vững chắc dẫn chúng em hướng về tương lai ( Hơi bị cải lương chút)[r38)
    Bên cạnh những người nổi tiếng, những ca sĩ, những hoa hậum những nguyên thủ quốc gia, còn có những người anh hùng bình dị. Họ là những giáo viên. Những người đóng góp công sức của mình vào phát triển và duy trì tri thức nhân loại. Những ca sĩ, hoa hậu, em và mọi người đều đã từng mười mấy năm mài đũng quần trên ghế nhà trường, chúng ta đều phải ghi nhớ công ơn của họ. Nhân dịp này chúc cô giáo Bung 1 sinh nhật vui vẻ. Mong em giữ vững phẩm chất và khí tiết của một giáo viên nhân dân XHCN, kiên quyết thực hiện 3 không, không tiếp sinh viên, không nhận "dưa hấu", không nghe điện thoại trong lúc chấm bài.
    Theo cái trí nhớ lá cây của em, JC còn có bạn Vịt sinh vào tháng 11. Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc với Mùa Xuân của bạn, chi xin góp ý bạn mỗi lần JC đi offline kiên quyết không đi 1 mình, được không ?
    Trong cái báo cáo thống kê vớ va vớ vẩn kia, nếu cô gái nào sinh vào ngày 29 mà làm việc ở ngân hàng sẽ là một người phụ nữ nết na, hiền dịu, dễ thương dễ mến, có sức thu hút...( Cho em nịnh nọt chút...)
    Trong JC có ai sinh vào ngày 29 không nhỉ? Nếu có xin chúc mừng người đó mạnh khoẻ, học giỏi, vâng lời bố mẹ, cuối tuần được phiếu bé ngoan...hehhe.
    Phù.... mệt quá còn JC member nào sinh nhật tháng 11 mà em trót quên xin bỏ qua.
    Cuối cùng, đố mọi người biết tại sao lại có nhiều người sinh vào tháng 11 thế không?

Được tuyphong2004 sửa chữa / chuyển vào 21:33 ngày 01/11/2004
  3. khongsaurang

khongsaurang Thành viên quen thuộc

Hoành tráng quá, không biết dạo này làm sao mà nói nhiều thế không biết. Triệu chứng YRML có khác.
    Em chúc bà con sinh nhật tháng này nhiều điều vui vẻ nhé.
    Có tiệc rượu bia bọt thì đừng quên em.
  4. akarusa

akarusa Thành viên mới

Đã bước sang ngày 13/11/2004 được 13 phút 13 giây, người nói nhiều này lại nhớn thêm 1 tuổi rồi. Hôm nay chả hiểu sao tất cả đường phố ngõ ngách Sài Gòn hôm nay ngập úng hết cả. Nước ở đâu ra mà nhiều thế nhỉ (mà lại nhất là trong khi cả nước đang hạn hán khắp nơi)
    Nghe báo tuổi trẻ đưa tin là hình như có dấu hiệu của hội chứng truyện cổ tích. 2 quyển truyện cổ tích 1 xanh 1 đỏ vừa mới du nhập đất Sài Gòn mà bán chạy hơn cả Harry Porter của J.K Rowling.
    2 cuốn truyện này ra lò chưa lâu mà đã gặt hái được thành công rực rỡ về mức độ gây xúc động của nó, lấy đi bao nước mắt của những người phụ nữ đa cảm giàu lòng vị tha, những người đàn ông có trái tim biết yêu thương, những em bé thơ ngây trong sáng, và cả những người già nhân hậu bao dung...

Cuốn truyện kể về ý nghĩa lịch sử và tầm quan trọng của ngày 13/11 và người may mắn được sinh ra trong ngày đó.Cả JC hãy nâng cốc chúc mừng người đó nào
    Chúc cho người nói nhiều đó bây giờ và mãi mãi về sau luôn luôn vui vẻ, hạnh phúc trong cuộc sống, thành đạt trong công việc, kiếm thật nhiều xiền đều đặn gửi vào tài khoản TCB
    Một lần nữa xin chúc mừng
    The end!
  5. mit-uot

mit-uot Thành viên rất tích cực

hôm nay sinh nhật anh GOS đúng ko ạ? Nghe đồn là dạo này anh hay giao dịch với bên ngân hàng lắm đúng ko ạ
    Em dốt văn, chả biết nói gì nhiều. Chúc mừng sinh nhật anh nhé. Chúc tuổi mới thêm nhiều điều mới, vui vẻ, hạnh phúc
  6. Banker

Banker Thành viên quen thuộc

Chúc tất cả các Jcers sinh nhật tháng 11 một tuổi mới "bội thu" nhé.... Tiếc nhỉ, ko ở nhà chứ ko thì mua quà tặng tất cả mọi người và mời một bữa bét nhè chứ chả chúc "phở ko bánh" thế này đâu???
  7. mit-uot

mit-uot Thành viên rất tích cực

Chúc mừng sinh nhật con Ngô Bung một cái nhỉ? vẫn nhớ năm ngoái mình còn phải đến rán bánh phồng tôm cho nó, rồi lại còn bị nó đòi quà trước hàng tuần liền. Thôi chả biết chúc gì nhiều, chúc thế thôi
  8. TruongLaoCaiBang

TruongLaoCaiBang Thành viên rất tích cực

chúc mừng sinh nhật chị NgoBung hì hì
  9. Ngo_Bung_new

Ngo_Bung_new Thành viên quen thuộc

Ui cảm ơn con Mít với Trưởng lão nhé
    Thanks tất cả lời chúc của mọi người
    Đây là sinh nhật ý nghĩa nhất từ trước đến giờ của em. Lần đầu tiên có bánh gatô mà tận 3 cái liền, lần đầu tiên có nhiều hoa đến thế. Mọi năm thường chỉ được 1 bó vì gần đến 20 nên hoa đắt. Sáng nay sinh viên đã tổ chức cho em một sinh nhật rất vui và cảm động. Tối nay cũng nhiều sinh viên đến hò hát
    2h sáng nay đúng giờ em sinh, tự nhiên có điện thoại và tin nhắn chúc mừng sinh nhật mà ko hiểu của ai.
    Em đã thổi nến 2 lần và chỉ ước đúng 1 điều ước. À không nên nói ra để nó thành hiện thực
    Thanks all of u!!!!!!!!!!!!!! I''m so happy
  10. thonau

thonau Thành viên quen thuộc

Chúc mừng sinh nhật Bung. Chúc em mạnh như sư tử, dẻo dai như báo, phúc, lộc, thọ đủ cả.
    Nhân tiện chúc mừng cô giáo Bung nhân ngày 20/11.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa