1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

JC's Bulletin - OSHIRASE !

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi ET.KODOMO, 30/07/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hoangtu

Hoangtu Thành viên quen thuộc

Hì hì Chúc mừng chị Pig nhé, nhất nhà chị rồi đất, " Ruộng sâu trâu nái ko bằng con gái đầu lòng ".
    Chúc mừng sinh nhật chị ET, hôm qua em với anh xsa tự nhiên có cơ hội uống bia cùng nhau , hoá ra là để mừng sinh nhật chị .
  2. Grain-of-Sand

Grain-of-Sand Thành viên quen thuộc

Chúc mừng sinh nhật bạn Akarusa, chúc bạn học giỏi, mạnh khoẻ vâng lời bố mẹ.
    Được grain-of-sand sửa chữa / chuyển vào 00:04 ngày 29/11/2004
  3. dhnluna

dhnluna Thành viên quen thuộc

Ai lại chúc mừng SN thế hả em GOS?Lại còn chúc bạn vâng lời bố mẹ?Chắc là muốn chúc bạn vâng lời người yêu chứ gì?
    Thế thì để chị chúc em Aka một tuổi mới vui khỏe, trẻ trung và luôn được người yêu nghe lời nhé.
  4. ET.KODOMO

ET.KODOMO Thành viên rất tích cực

Chị ET chúc em Aka mọi điều tốt đẹp nhất nhé !
    Hôm qua chị nhận được rất nhiều lời chúc ý nghĩa, một lời chúc và một món quà cực kỳ chân thành (không thể từ chối nổi, hic hic...), và một câu Hehehe của một người cực đặc biệt, 2 lời chúc "củ chuối", 1 của gia đình Pig và một của đứa em họ chị. Chúng nó chúc mình trẻ ra để đỡ lo phải "chống lầy", ở đấy mà còn kiếm $$$$ "nuôi" chúng nó, hừm, thế đấy ....Hê hê, màu mè quá !!
    Chị gửi lại aka một phần trong tất cả các "loại hình" lời chúc đấy nhé !! Chúc em có một sinh nhật thú vị, sẽ nhận một cuộc điện thoại thú vị (Không biết ngày mai S-phone có đưa thông báo trang đầu về cuộc gọi kỷ lục không nhở , hehe...). Chúc chú cháu sớm đoàn viên nhá !!!
  5. mit-uot

mit-uot Thành viên rất tích cực

Chúc mừng sinh nhật Stinger cái nào. Dạo này ko biết lặn đi đâu mà chả thấy vào chăm chút cho JC gì cả.
  6. ET.KODOMO

ET.KODOMO Thành viên rất tích cực

Chúc mừng sinh nhật Sting!!!
    Chúc em sức khoẻ và nhiều niềm vui nhé !!
    Hôm qua dọn tủ quần áo mới thấy chị có dư một cái T-shirt đồng phục JC mà em tặng, đang sung sướng thì cô em chị hét lên: Của em đấy, chị mà động vào em gửi mail mách anh Stinger, hehe, chít !!
    Èo !!!
    Dạo này em biến đâu thế, mấy topic trên JC đang chờ em update kìa, Onegai !!
  7. Visser_Three_new

Visser_Three_new Thành viên quen thuộc

Chúc mừng con Mít a.k.a 18number, he he he!!!! Cuối cùng thì mấy lão híp đấy cũng phải chịu đựng cái bộ mẹt của con Mít thêm tận 02 năm nữa, tội nghiệp chúng nó quá
    Con Mít nhà ta đã nhớn rồi đấy nhỉ, cố mà tu luyện thành tinh nhé, xong rồi mới lo đến chuyện kiếm BT đẹp giai lắm xiền.
  8. mit-uot

Cảm ơn con Vịt béo......chuyện có gì đâu mà ầm ĩ thế. Từ nay em có thể thoái mái chiến game với con Vịt béo rồi nhỉ Vẫn đang Boshuu BT đẹp trai lắm xiền đây
  9. daohoakhach

daohoakhach Thành viên mới

Chỉ đẹp trai có dc ko?
  10. mit-uot

Ko được
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa