1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

JC's Bulletin - OSHIRASE !

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi ET.KODOMO, 30/07/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dhnluna

dhnluna Thành viên quen thuộc

Wow,vừa mới bị đánh gục bởi ET(thế này gọi là bị hạ đo ván vì không có lập trường quan điểm ý mừ)===>hic hic
    JCer HN cố gắng thu xếp đi chơi 29/9 nhé,vì Luna cũng không về được lâu lắm.Ở lâu lại thành Doraemon thật thì nguy lém.
    Hẹn gặp mọi người ở HN nhé,Luna sẽ đem quà trung thu về cho cả nhà(cẩn thận đừng hy vọng chứa chan mà thành chán chưa đó).
    Learn from yesterday,live for today,and hope for tomorrow
  2. batistava

batistava Thành viên rất tích cực

Em xung phong làm xe ôm tình nguyện cho chị luna, ( chị em mình thoả thuận rùi chị nhỉ ) , dạo này hà nội bắt đầu lạnh, ăn miến lươn hay nem chua rán thì ngon tuyệt, hìhì .. chị nhớ quà của em là zì nhé ???
    hì , sướng quá , sắp đc nhận oà rồi ..
    ...............................................................

...............................................................
  3. dhnluna

dhnluna Thành viên quen thuộc

Mấy hôm mới vào lại được forum,nhớ phết nhỉ?
    Như đã email trong mailing list,kế hoạch về VN của Luna bị lùi lại mấy ngày,nên phải hẹn mọi người chậm lại 1 tuần.Thế nên,kế hoạch chính xác là ngày 6/10(Chủ Nhật),mọi người cố gắng thu xếp lại lịch nhé.Sorry nhiều nhiều nếu đã lỡ làm phiền kế hoạch của ai.
    Vậy nhé,hẹn gặp lại mọi người ở Hà nội theo các kế hoạch ăn uống nhé.
    Learn from yesterday,live for today,and hope for tomorrow
  4. Ngo_Bung_new

Ngo_Bung_new Thành viên quen thuộc

Éo lùi lại à, nhận được tin dữ này, jc hôm nay lập tức tập trung đi chơi vì tuần sau có chị Luna đâu mà đi. Hì, chị Luna ơi, bây giờ em mới nhớ là hình như em hứa đãi chị món popcorn nhỉ?
    ------------------------------------

Love in your heart is not put there to stay.
    Love is not love till you give it away.
  5. shimizu_hn

shimizu_hn Thành viên rất tích cực

Hic..., hôm nay không offline được với JC, tiếc quá. Chị Luna ơi nhớ không được thay đổi ngày nữa nhé, em chỉ đi được vào CN thôi đó.
    SHIMIZU
  6. ET.KODOMO

ET.KODOMO Thành viên rất tích cực

Đã ghi rõ ở tittle của topic là xem Page 1 rồi, ai cho còn cứ tò mò chui vào đây, hì hì.... Cả nhà nhớ đọc trang 1 nhé, đừng như bé miu_miu cứ vào kêu huhuhu hoài, không chịu update thông tin gì cả.
    TO Miu_miu: Bé miu có thể nhờ bạn chao_vietnam add ID của mình vào mailling list. Chị ET vẫn ở trái đất, khi nào biến đi đâu, chắc chắn sẽ có farewell party, hihhihi...
    ET.KODOMO
    Arigatou ! Aete yokatta.....
  7. Grain-of-Sand

Grain-of-Sand Thành viên quen thuộc

Dạo này bận bịu quá, không biết tình hình của bà con. Em xin bổ sung thế này, ở cái tiết mục câu cá ai đánh tá lả thì đánh, còn những ai mà ...chíu chíu...với ai thì xin mời tự nhiên sang lán bên cạnh...ý kiến của em có được không ạ ?
    to Ngô bung: Hôm đó thua thì đừng có khóc nhè đấy nhé.
    to Kawai_pig: Hôm nào chúng mình tạo một bộ phím đeeee...
    Khi nào có chắn cạ các chú cứ gọi anh. Khoai tây vịt con

8. Haruyama

Haruyama Thành viên mới

Mọi người đi offline với Luna vui ve nhé. Rất tiếc là chỉ đi offline được với JCers có một lần. Hôm trước gặp ET trên YM mới biết đến cái web này. Lạc hậu quá... hơn nữa còn có lỗi rất lớn là không chào tạm biệt JCers trước khi quay trở lại Nhật. Rất mong JCers thông cảm, cũng chỉ vì nhiều việc muốn làm quá....
    Luna có kế hoạch về VN mà con đòi quà nữa, rất may là đợt vừa rồi bận quá, không chat nhiều với Luna được, nếu không thì....
    Nhân tiện đây, xin gửi lời cảm ơn sâu sắc đến các JCers, đã giúp đỡ tôi và hai người bạn Nhật của tôi rất nhiều trong đợt về VN vừa rồi. Bickey thi luôn nói với tôi là phải cố gắng học tiếng Nhật nhiều hơn để được bằng ET, còn Ken thì vẫn tấm tắc khen món phở có "?.要な?,,の" đấy. Cả hai đều rất tiếc vì đã không chụp ảnh với JCers. Thật tiếc là chương trình nghiên cứu của lab về Đồng bằng Sông Hồng sẽ kết thúc vào cuối năm nay, nhưng lab của tôi lại mở một chương trình mới ở Mekong, vì thế sẽ có dịp vào Sài gòn rồi. Các JCers trong ấy, ?,^?,??-く?S?~?"?"?Y?-ま?T!!!
    Haruyama
  9. Kien_vang_new

Kien_vang_new Thành viên quen thuộc

Trùi ui,chị ET lên kế hoạch chi tiết quá mà tiết mục ẩm thực có vẻ chiếm đa số ha.Mấy tháng nay đi chơi với JC em lên cân ầm ầm hà ,khổ thân em quá nhưng mừ có hề chi,JC là number ONE mừ.Hẹn gặp lại mọi người vào hôm đấy nha.

Kien vang
  10. Stinger

Stinger Thành viên quen thuộc

Chúc mọi người có một buổi offline vui vẻ với Luna nhé. Khi nào về nhớ có bài tường thuật, với lại ảnh cho những người không có may mắn (như tớ )
    Stinger >:)
    Chúng ta chỉ thấy hết giá trị của những gì chúng ta đã đánh mất.
    人は?.?.. ?Z?Z?Y?-?の幸?>?,' 追?"?
    JC News
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa