1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Jiuzhaigou - Chengdu mến tặng likemoon

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi bigminh, 28/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zhouqingxin

zhouqingxin Thành viên mới

2. bigminh

bigminh Thành viên mới

Mình đề tặng cậu vì cậu quan tâm đến CTC nhất box. Sẽ post lịch trình sau. Không được phép ở lại bên trong CTC nhưng vé có giá trị trong hai ngày. Giá vé không rẻ: 220+90 bus, nếu có thẻ sinh viên: 170+90 (Mình mua bằng thẻ sinh viên có tiếng Anh). CTC nhiều khách sạn lắm đủ loại giá.
    Thân
  3. bigminh

bigminh Thành viên mới

Còn nhiều hình lắm, nhưng không post lên được?
  4. likemoon

likemoon Thành viên mới

Ừ, rất cảm ơn cậu, cậu resize hình cho nó nhỏ xuống một chút là sẽ post được, thế trong lúc chờ hình thì kể cho bọn tớ nghe chuyến đi của cậu đi
    Cái vụ ở lại khu CTC là tớ đọc ở travelblog, bọn nó bảo có cò mồi đến hỏi xem có ở lại ko....thế nên nếu đi tớ sẽ thử xem sao
    Được likemoon sửa chữa / chuyển vào 15:31 ngày 29/09/2006
  5. smkt

smkt Thành viên mới

Ui, CTC không đến mức như bạn tớ nói là toàn dùng Photoshop tô màu, hic, may quá. Bạn share tiếp đi, mình đang hồi hộp vì thấy like cứ đưa ra 1 loạt các chương trình làm mình lo lắng khôn nguôi, hic. Bạn đưa ra để like tập trung cho hành trình CTC nhé, cám ơn bạn nhìu
    Tớ ném đá xong rùi, chạy thui, like đừng ghét tớ nhá, tớ vẫn đăng ký 1 chân CTC cho dù thời điểm nào
  6. likemoon

likemoon Thành viên mới

Sẽ đi, sẽ đi mà, yên tâm , bất cứ giá nào tớ cũng đi, tháng 10 này ko đi được là tớ tiếc lắm đấy. Không biết cậu có xem phim Thần Điêu Đại hiệp ở kênh Hà Nội đang chiếu buổi tối không - có Huỳnh HIểu Minh và Lưu Diệc Phi đóng ấy, cứ thỉnh thoảng lại có cảnh CTC mùa thu đấy, đẹp thế chứ....
  7. smkt

smkt Thành viên mới

Có chứ, hihihi, nhìn đẹp ngất ngây nhờ, tớ mê mẩn cả diễn viên lẫn cảnh lun ý, chẹp, bao giừ mình được khua tay xuống nước của CTC đây, mong lắm lắm
    Tớ lại ném đá rùi, sơ ri
  8. likemoon

likemoon Thành viên mới

Cho tớ ném đá với , tớ khẩn thiết khuyên cậu không nên thò tay xuống nước hồ CTC, bị phạt nặng lắm đấy, lý do là để giữ được nguồn nước trong như pha lê ấy môi trường ở đây được bảo vệ nghiêm ngặt, đặc biệt cấm rửa tay ở hồ .
    Đây là một tấm ảnh tớ lấy ở travelblog của một đ/c đã đi 25 nước, riêng TQ thì thấy đi gần hêt:
    Được likemoon sửa chữa / chuyển vào 16:39 ngày 29/09/2006
  9. smkt

smkt Thành viên mới

Thía à, hihihi, vậy thì thui, giá mà lấy được 1 ít nước ở đó về làm quà nhỉ, thui, trong lúc chờ đợi người bạn của cậu tiếp tục về món quà dễ thương này tớ cũng bon chen thả ảnh về CTC nhé
  10. bigminh

bigminh Thành viên mới

tiếp