1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

JOLO Võ Văn Tần học có tốt không?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi Labinh, 14/01/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Labinh

Labinh Thành viên quen thuộc

Cho hỏi trung tâm anh ngữ JOLO tại 62 Võ văn Tần quận 3 học có tốt không?
    Tính học ở đây. Xin chỉ dùm thông tin về chất lượng tại đây nghen, mình tính học tiếng anh giao tiếp tại đây.
  2. lalamin

lalamin Thành viên mới

bên đấy học được bạn ạ, mình cũng mới học thử đây 2 buổi rồi, định đi đăng kí luôn, trung tâm này cũng có nhiều chương trình khuyến mãi phết!
    Labinh thích bài này.
  3. Labinh

Lớp học bên đấy đông không? giáo viên Việt Nam hay nước ngoàii? dạy có dễ hiểu không?
  4. lalamin

lalamin Thành viên mới

Giáo viên à, bên đấy 100% giáo viên nước ngoài thì phải, không rõ lắm nhưng mình thấy không có giáo viên người Việt đâu nên chắc là thế. Nói chung tùy thầy cô mà học có dễ hiểu không, như cô Cherry dạy mình thì dễ hiểu lắm, hơn nữa lớp học cũng ít ngưới nên được cô qquan tâm nhiều hơn, có không hiểu thì cũng hỏi luôn.
  5. linhphuong2111

linhphuong2111 Thành viên mới

Mình học Jolo ở Hà Nội thấy cũng khá được, ngoài Hà Nội cũg nhiều trung tâm, hồi cbi học cũg suy xét nhiều bên về giá cả với chất lượng rồi quyết định chọn bên Jolo này, mới học đc 2 tuần thôi nhưng mà cũng thấy tự tin nói tiếng Anh hơn trc. Cũg chưa biết kết thúc khoá kết quả tnao nhưng nói chung cứ đc học vs nc vs gvien nc ngoài nh là thấy tự tin hơn rồi :))))
  6. haile12

haile12 Thành viên mới

Trước đây mình rất dốt tiếng anh lắm, học từ cấp 1,2,3 rồi lên năm 1 đại học nữa, học hoài mà kiến thức ở lại chẳng được bao nhiêu?. Mỗi khi mở sách Ngữ pháp ‘hỗn độn’ là mình nổi điên lên, chán nản, mệt mỏi. Đôi lúc mình nghĩ là sẽ từ bỏ, không bao giờ động đến nó nữa.
    Mình cũng đã cắp sách vở đến trung tâm học, nhưng được 2,3 tuần thì tạch, nản, cũng chả tiếp thu được gì nhiều mà tốn thời gian nữa, chắc chắn bạn cũng có lúc như mình rồi.
    Tình cờ lang thang trên mạng, mình tìm được một diễn đàn nói về trung tâm ILI, đúng là cái mình đang cần học giao tiếp 4 kĩ năng với 100% Gv bản xứ, thấy nhận xét nhiều bạn tích cực về trung tâm nên mình quyết định thử sức 1 lẩn nữa, quả là mình đã quyết định đúng, giáo viên dạy khá hay và dễ hiểu lại tận tình với học viên, giáo trình thì cụ thể, sâu sát với thực tế … nhờ vậy tiếng anh của mình đã tiến bộ vượt bậc.
    Qua thời gian học, mình thấy trung tâm này có ưu điềm là:

+ Giáo viên 100% là người bản xứ, vui tính, thân thiện và nhiệt tình (mình cảm nhận được sau khóa học đầu tiên).
    + Học theo phương pháp đều 4 kĩ năng nghe-nói-đọc-viết.
    + Nội dung ngắn gọn, dễ hiểu, thực tế, phát âm chuẩn theo người bản xứ.
    + Học phí mềm, đóng hp xong có tài liệu học luôn ko cần phải bỏ tiền thêm.

Bạn nào cần thì có thể tham khảo thêm ở trên website của trường nhé.
    hoaphudung01 thích bài này.
  7. lalamin

lalamin Thành viên mới

Nghe nói ở Hà Nội có cô Contessa dạy IELTS được lắm hả? Mình đi đâu cũng thấy cô này được ca ngợi
  8. hoaphudung01

hoaphudung01 Thành viên mới

bạn qua ILI mà học với mình mới nhập học 2 buổi thôi nhưng thấy khá thích thú và hài lòng...
  9. Mita0201

Mita0201 Thành viên mới

Chị ơi cho em hỏi em có nên học IELTS ở JOLO quận 3 không?
    Em cần số điểm 6.5 IELTS khá gấp (Tháng 11 năm nay thi) mà hiện tại thì trình độ đang ở tầm 5.0 thôi ấy thì liệu đến JOLO này học có lên được không? Giúp em nhé vì em đang cần gấp!
  10. Labinh

oa mình đã tới học tại JOLO thấy ở đây rất tốt
    bh trình độ tiếng anh của mình đã được cải thiện rõ rệt rồi
    cảm ơn các bạn đã tư vấn cho mình nha :)