1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

JOLO Võ Văn Tần học có tốt không?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi Labinh, 14/01/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lalamin

lalamin Thành viên mới

Mình cũng mới học xong khóa giao tiếp ở đây, giờ cũng chuẩn bị học tiếp khóa tiếp theo.
    Nói chung mình cũng không phải người quá khắt khe nên cá nhân mình thấy JOLO học cũng được.
    Cơ sở vật chất đầu tư không phải bàn, sạch sẽ, thoáng, chứ nhiều trung tâm giờ lởm lởm đến trông bẩn bẩn đã không muốn học rồi.
    Có thư viện, nhiều sách, ngồi đọc thoải mái, cả ngày cũng được. Các chị tư vấn viên cũng không khó chịu như mấy chỗ trước đây mình học. Mấy trung tâm trước toàn ngẩng mặt lên cười xong cúi mặt xuống là lạnh như băng ấy kinh hãi.
    Mình đánh giá cao nhất là giáo viên, giờ giấc rất chuẩn xác, chắc người tây ai cũng thế :))
    cô giáo mình còn siêu đáng yêu. Nói chung ưng. Bao giờ thi IELTS cũng học ở đây luôn!
  2. ca_rot_va_tho

ca_rot_va_tho Thành viên mới

mình và nhóm bạn cũng đang theo học bên trung tâm Anh ngữ TOMe học được dữ lắm. Học khoảng mấy tuần là tự thấy mình giỏi luôn đó. còn có thể tham gia học thử 1 tuần đầu tiên nữa. Thấy lớp okie mới hoàn tất học phí đó bạn.Lớp cũng ít người ah nên học sướng lắm. Mình thấy TOMe đang có chương trình ưu đãi giảm 50% luôn cho mấy lớp học tối 3/5/7 ak.
  3. truonghuyen

truonghuyen Thành viên tích cực

mình chưa nghe đến trung tâm này, tớ mới chỉ có theo học ở ILI được 1 khóa. Lần đầu tiên đi học ở trung tâm thấy như vậy là oik lắm rồi.
  4. bao_ngoc

bao_ngoc Thành viên mới

học bên chỗ Anh ngữ TOMe nhanh nghe nói dc lắm đó bạn. Chuơng trình học ở đây rất okie. truớc khi tham gia học ở đây mình cũng từng học nhiều chỗ khác, nhưng ko dc ưng ý lắm. mãi sau này đuợc cô truởng phòng chỉ qua chỗ Anh ngữ TOMe học giao tiếp, mình cũng dc tư vấn đăng ký học thử 1 tuần đầu tiên , mình thích ngay sau buổi học thử đầu tiên. Lớp cũng chỉ có 15 nguời thôi nên trong khi học dc giáo viên kèm sát lắm. học rất nhanh giỏi đó.
  5. truonghuyen

truonghuyen Thành viên tích cực

Thấy thầy Stevie nhiệt tình ghê, giảng bài cực dễ hiểu