1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Just for you...

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Nguyenthiquynhnga, 09/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Anh mang nỗi nhớ em vào cả công việc, vào cả những lúc ngồi 1 mình. Tự dưng, bây giờ anh lại có thú ngắm trăng. Mỗi lần như vậy anh lại cứ nghĩ em cũng đang ngắm trăng cùng anh, chúng ta chia nhau một mảnh trăng. Em ngắm một nửa bên phải còn lại là của anh. Anh hình dung ra cả dáng gầy mảnh mai của em in lên nền sang sáng của trăng. Và, thỉnh thoảng lại thấy em nhẩy từ ông sao này sang ông sao kia. Tất cả chỉ có em và anh trên bầu trời đầy sao.
  2. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

Ngày chia tay hai đưa nhìn nhau chẳng biết nói gì? chỉ biết im lặng cầm tay nhau đi hết những con đường kỷ niệm một thời ta đã cùng đi bên nhau. Nhớ ngày nào hai đưa vẫn bên nhau . .. vậy mà giờ này nơi đây chỉ mình tôi. Những hạt mưa rơi như quất vào mặt lạnh toát. ở nơi đó bạn có như tôi ko?. Ngày xưa mỗi lần mưa rơi, ko hẹn mà cả hai cùng lấy xe lòng vòng đi hết những con đường mình vẫn đi qua như hai người điên, đã có biết bao nhiêu kỉ niệm giữa tôi và bạn trong những cơn mưa đó . ..
    Giá như chiều nay bạn ở dây nhỉ ?? giá như bàn tay tôi có thể nằm trong bàn tay ấm áp và mạnh mẽ của ban trong mưa chiêù nay, để tôi có thể nói với bạn một diều mà mãi tôi vẫn chưa nói được, một điều, chỉ một điều thôi . ... !!
  3. thienthancodonls

Ngày chia tay hai đưa nhìn nhau chẳng biết nói gì? chỉ biết im lặng cầm tay nhau đi hết những con đường kỷ niệm một thời ta đã cùng đi bên nhau. Nhớ ngày nào hai đưa vẫn bên nhau . .. vậy mà giờ này nơi đây chỉ mình tôi. Những hạt mưa rơi như quất vào mặt lạnh toát. ở nơi đó bạn có như tôi ko?. Ngày xưa mỗi lần mưa rơi, ko hẹn mà cả hai cùng lấy xe lòng vòng đi hết những con đường mình vẫn đi qua như hai người điên, đã có biết bao nhiêu kỉ niệm giữa tôi và bạn trong những cơn mưa đó . ..
    Giá như chiều nay bạn ở dây nhỉ ?? giá như bàn tay tôi có thể nằm trong bàn tay ấm áp và mạnh mẽ của ban trong mưa chiêù nay, để tôi có thể nói với bạn một diều mà mãi tôi vẫn chưa nói được, một điều, chỉ một điều thôi . ... !!
  4. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Tôi có thể gặp you ở đâu nhỉ? Net, phone hay...? Đã thành thói quen, vào Yahoo thì để chế độ Invisible, chỉ thế thôi. Ai hiểu thì đã hiẻu. Không hiểu thì thôi, sao tôi ghét phải giải thích bất cứ một điều gì thế ko biết, you ạ! Tôi ghét...
    Lại thơ nhé cho những ngày không gặp
    Lại mình tôi ngồi đây với... một mình
    Lại thấy lòng đột nhiên trống vắng
    Mưa và gió kìa đang hát giữa trời....
  5. Nguyenthiquynhnga

Tôi có thể gặp you ở đâu nhỉ? Net, phone hay...? Đã thành thói quen, vào Yahoo thì để chế độ Invisible, chỉ thế thôi. Ai hiểu thì đã hiẻu. Không hiểu thì thôi, sao tôi ghét phải giải thích bất cứ một điều gì thế ko biết, you ạ! Tôi ghét...
    Lại thơ nhé cho những ngày không gặp
    Lại mình tôi ngồi đây với... một mình
    Lại thấy lòng đột nhiên trống vắng
    Mưa và gió kìa đang hát giữa trời....
  6. Nguyenthiquynhnga

7. Nguyenthiquynhnga

8. thienthancodonls

Mưa ! lại mưa bạn ạ ! Tối nay lòng vòng đạp xe qua những nẻo đường thân quen, bất chợt cơn mưa ập đến ko báo trước. sao cảm giác đi trong mưa của tôi sao trống rỗng, tôi thèm được cầm nắm bàn tay bạn đi trong mưa biết bao !!. Biết khi nào thời gian quay trở lại để ta có thể cùng nhau rong ruổi trên những con đường mà ta đã đặt tên riêng bạn ơi !
  9. thienthancodonls

Mưa ! lại mưa bạn ạ ! Tối nay lòng vòng đạp xe qua những nẻo đường thân quen, bất chợt cơn mưa ập đến ko báo trước. sao cảm giác đi trong mưa của tôi sao trống rỗng, tôi thèm được cầm nắm bàn tay bạn đi trong mưa biết bao !!. Biết khi nào thời gian quay trở lại để ta có thể cùng nhau rong ruổi trên những con đường mà ta đã đặt tên riêng bạn ơi !
  10. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Nhớ em
    Anh online
    Nhưng dòng chat không vơi được nỗi nhớ.
    Nhớ em
    Anh ngập tràn trong men rượu đắng
    Làm sao quên hinhdáng em đây?
    Nhớ em
    Anh tìm về quá khứ
    Chả thấy bóng ai ngoài nỗi nhớ dâng đầy.