1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Just for you !

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi sanu, 09/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sanu

sanu Thành viên rất tích cực

05/07/2006 09:43
    --------------------------------------------------------------------------------
    Vinh- ngày hôm qua ảnh hưởng của áp thấp, mưa cả buổi sáng ... Sau cái giờ làm xe ôm free cho thằng ku lại một mình lang thang trong mưa... bỏ dở một dự định quan trọng.
    "Em đang nghỉ hè , đang ở nhà , ngoài Bắc ko mưa thì phải nhưng em đang hướng về cơn mưa miền Trung, và anh đang đi dưới cơn mưa đó. Buổi chiều, ko còn mưa nữa, trời hửng nắng và sms đầu tiên của số đt mới ra Bắc được chấp nhận, anh thấy mình vui, hạnh phúc và cảm nhận được niềm hạnh phúc của em .
    Ngày hôm nay anh chính thức nói lời yêu em, để cho hai đứa mình mãi là của nhau, để chúng mình có một tình yêu thật đẹp và ý nghĩa. Em đồng ý em nhé ! Anh Yêu Em.
    Vâng, em đồng ý , Em Yêu Anh, chúng mình mãi là của nhau anh nhé .

Vậy là từ đây 2 đứa mình có nhau ... với tình yêu và niềm tin mãnh liệt. Nhớ và yêu em nhiều."
  2. niced4ys

niced4ys Thành viên mới

Wow, chúc mừng sanu với tình yêu mới nha
  3. binhminh

binhminh Thành viên rất tích cực

Hờ hờ , biết mừh, cái điều này roài cũng sẽ xảy ra ..Từ cái lúc gặp hai người mình đã biết trước điều này roài mừh ...Chúc cả hai bên nhau vui vẻ hạnh phúc nhé ... Mệt mỏi buồn phiền qua hết ... Hãy yêu như chưa yêu lần nàoChúc mừng
  4. yesterday_today_tomorrow

yesterday_today_tomorrow Thành viên mới

SanU.....!
    Từ hôm em về nhà đến nay chỉ mới có duy nhất một cơn mưa....trong đó chắc mưa nhiều anh nhỉ?
    Em không biết điều gì đã xảy ra với anh , với em , với chứng ta để rồi em nhận ra em cần anh trong cuộc sống của mình. Có ai bất ngờ về điều này không?em tin là có SanU ạ....
    Em đã từng bỏ lửng đời mình trong nhưng suy tư của cái dấu ba chấm kia nhưng giờ đây mọi thứ đã thay đổi rồi.....
    "Khi chúng ta đến với nhau anh không thể ở cạnh em , anh xin lỗi, nhưng anh tin vào tương lai và tình cảm của chúng ta ,em đừng buồn em nhé .anh yêu em nhiều.".Tất cả đã thay đổi bây giờ em cung chẳng còn vướng bận điều gì nữa......chỉ có một điều em cảm nhận rất rõ em đang yêu anh....

5. binhminh

binhminh Thành viên rất tích cực

Nhìn mà thèm
  6. yesterday_today_tomorrow

SanU yêu.....
    có le hôm nay chúng ta se gặp nhau ,...thơi guian trôi cũng nhanh hơn những gì em tưởng ...mong ngóng , chờ đợi đến ngày chúng ta co thể mỉm cười nắm tay nhau và nói anh yêu em cũng như em yêu anh....
    mấy ngày hôm nay mưa , mưa nhiều lắm ....điều đó càng làm em thấy nhớ hà nội hơn....nhớ lắm anh ạ.cả em và anh ,có lẽ chúng ta đã mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ ....một nền tảng vững chắc đang được đắp xây bằng chính tình yêu của hai con người ....
    anh đang rất bận với công việc của mình , em bận học tập ...mỗi người đều có những suy tư riêng nhưng chúng ta sẽ mai để hai tâm hồn có cùng một trái tim anh nhé ....yêu anh.....
  7. beshert

beshert Thành viên mới

ngạc nhiên ? không , chẳng ngạc nhiên lắm ?
    buồn? chẳng buồn .
    vậy cảm giác là gì ? khó định nghĩa nổi.
  8. yesterday_today_tomorrow

mấy ngày rồi anh ốm , nhìn anh mà nước mắt chỉ trực trào ra .giờ lại đến lượt em ...
    có lẽ trời không công bằng với chúng mình thật ,bao nhiêu ngày xa nhau chờ mãi để gặp nhau rồi bao dự định đành bỏ ngỏ .....có những lúc em cũng đã buồn vì điều đó xong chỉ là trong thoáng nào đó thôi...
    em vẫn bảo em không có duyên với biển ...chưa một lần nào em ra biển trời không mưa và có lẽ lần này cũng thế.Đừng buồn vì điều chúng ta chưa thể làm hết được cần phải có thời gian mà ....
    "tất cả phụ thuộc vào em" không ...cả hai chúng ta chứ anh ...chúng ta sẽ cùng cố gắng vì một ngày mai...
  9. bluestory

bluestory Thành viên mới

Anh SanU oi! vua moi day con nghe anh tam su la "buon"hiiiiiiii! vay ma bay gio da co" " .Thiet long chuc mung anh,co dip ta tam su nha
  10. sanu

sanu Thành viên rất tích cực

Em yêu, đáng nhẽ lúc này chúng mình đang đi đâu đó, được bước bên nhau với niềm vui và mơ ước về những điều tốt hơn cho cuộc sống của chúng mình. Anh vẫn đang ốm và em cũng ốm, ức thật đấy...nhưng mà ko sao em nhỉ, cả anh và em đều đang cảm thấy rất hạnh phúc với những gì chúng mình có và chúng mình hài lòng vì điều đó. Nhưng ngày chúng mình xa nhau đã qua, giờ đây anh đã được ngắm nhìn, bước đi bên cạnh em mỗi ngày, được nói rằng chúng mình yêu nhau.
    Đúng là thời gian trôi nhanh hơn khi chúng ta nhìn lại, anh đã rất mong chờ ngày chúng mình được gặp nhau để rồi cảm thấy rất bình yên bên em, anh muốn chúng mình giữ mãi được cảm giác này, muốn được yêu em mãi ... Tình yêu và niềm tin mà chúng ta đang có là hoài bão mà chúng ta và rất rất nhiều người nữa muốn có, vì thế anh cũng như em đang cố gắng từng ngày cho tương lai 2 đứa mình, phải ko em ?
    Hạnh phúc chúng mình được tìm thấy trên một chuyến tàu mà hành trình chỉ có mình anh, đứng ở toa cuối cùng ngắm nhìn bầu trời đêm, nhìn thấy 2 ngôi sao sáng nhất bên cạnh ánh trăng mờ đầu tháng... Một dòng tin nhắn để bắt đầu một cái mới... để có một sự thay đổi lớn trong cuộc sống của anh và em... Quên đi tất cả những mệt nhọc của cuộc sống... bằng tất cả những gì đang có, chúng mình sẽ tạo dựng một cuộc sống đúng như mong ước. Ở đó anh và em được ngắm nhìn bằng niềm vui, hạnh phúc của tình yêu thương lớn nhất ... hạnh phúc của một gia đình. Như những ngày mình chưa được gần nhau, anh và em vẫn ngồi dưới ánh trăng ngắm nhìn 2 vì sao sáng nhất... nghĩ về những điều mà chúng ta hình dung, nghĩ về tình yêu 2 đứa mình.
    Yêu Em !